รบกวนทุกท่านด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย vikorn72, 17 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TON@W

TON@W New Member Member

80
    0
    0
    พี่ๆ มีวิธี ที่จะทำให้ขโมยขับรถเราไปให้ยากขึ้นมั้ยครับ

แนะนำหน่อยครับ เพื่อประโยชน์ของทุกคน

---------- Post added at 15:11:58 ---------- Previous post was at 15:11:43 ----------

พี่ๆ มีวิธี ที่จะทำให้ขโมยขับรถเราไปให้ยากขึ้นมั้ยครับ

แนะนำหน่อยครับ เพื่อประโยชน์ของทุกคน

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    มีครับคุณ TON@W เข้าไปดูกระทู้ MAIN RELAY ของผมได้ครับ

3. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    เข้าใจความรู้สึกเลย

จะคอยเป็นหูเป็นตาให้คับ ปกติก็ชอบมอง EK วิ่งสวนมาอยู่แล้ว :cool:

4. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0
    ระยะนี้รถ EK หายกันบ่อยมาก ฝากเพื่อนๆช่วยระวังกันให้มากขึ้นด้วยนะครับ

5. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    จะช่วยดูอีกเเรงครับ

6. TON@W

TON@W New Member Member

80
    0
    0
    ขอบคุณครับ

7. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    ชวยดูให้ ครับ ขอให้หาเจอเร็ว ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้