เมื่อไหร่มีมีตติ้งกานหรอค่ะ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ^^ FaNGy ^^, 18 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    สติ๊กเกอร์พี่โล่งเลยอ่าคุณน้อง มีแต่รอยที่เกิดจากฟิลม์แล้ว แจ้งล่วงหน้าด้วยนะคะ พอดีทุกเสาร์-อาทิด พี่ลงเรียนไว้ ยังไงจะได้ลาล่วงหน้าค่ะ ^^

2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    รับทราบครับผม เดี๋ยวเรื่องติกเกอร์เดี๋ยวจัดให้

ส่วนเรื่องมิตติ้ง เดือนนี้สงสัยจะไม่ทันแน่ๆ ครับ ช่วงนี้วุ่นวายอยู่กะโปรเจคมากๆ

แต่เรามีออนทัวร์ไป บางแสนกัน คับผม

3. อืม ผมก็ยุ่งๆครับ ยังไงก็แจ้งอีกทีนะครับผม

4. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    รออยู่ครับ

5. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    รอฟังๆ อิอิ ท่านบอกล่วงหน้านิดนะ
    เดี๋ยวเตรียมตัว(เตรียมตังค์)ไม่ทัน เดี๋ยวไม่หนุก 555

6. manggo

manggo New Member Member

2
    0
    0
    ไปด้วยๆๆ

7. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    ไปบางเเสนวันไหนง่ะอยากไปด้วยยยย ไม่ได้เมานานนนเเละ

8. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    อยากกลิ้งบนพื้นทรายจัง
    อิๆๆ

9. evilofdream

evilofdream New Member Member

47
    0
    0
    รับทราบ

รอฟังข่าว

10. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    น้านแนวร่วมเพียบ เวลาจะไปจริงๆขอพร้อมๆอย่างงี้นะคร้าบบบบบ

ไปสนุกด้วยกัน

11. on ทัวร์ on ทัวร์ เมื่อไหร่หว่า.... อิอิ จาได้เตรียมตัว

12. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ก่อนวันที่13มีนานะไม่งั้นไม่อยู่ไปฝึกงานครับ

13. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ไปเมื่อไหร่บอกกันด้วยนะท่าน พอดีไม่ค่อยได้เข้าบอร์ด เดี๋ยวจะล้างรถรอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้