กิจกรรม - - -ซ้อมที่พัทยาเซอร์กิต (กำหนดวันแล้ว 31 มีนาคม 2550)

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kittio, 15 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    น่าลุ้นครับ พี่โอ

1. Jo-evo

Jo-evo Guest

0
    0
    0
    อ่านแล้วอยาก ถ้ารถพี่เสร็จเดี๋ยววิ่งด้วย

2. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    แล้วรถพี่มันเป็นไรเหรอ ก็เห็นวันนี้พี่ขับมาทำงานนิ
    ว่างๆ ขึ้นมาคุยกันครับ ผมอยู่ชั้น 32

3. Racer_W

Racer_W New Member Member

1,415
    2
    0
    อยากไปครับ (บ้านอยู่ ใกล้ๆ ) แต่ต้องไป Motor Show พอดีเลยอ่ะ โอกาสหน้าละกัน

4. Jo-evo

0
    0
    0
    ทำสีครับ นัดอู่ประกันไว้วันจันทร์ ไม่รู้เสร็จเมื่อไหร่ ถ้าเลื่อนเดี๋ยวติดสงกรานต์ แต่น่าจะเสร็จวันศุกร์น่ะ
    แล้วถ้าเอารถอื่นไปแทนได้เป่า เผื่อเอาตัวเล็กไปวิ่งแทน

5. kittio

750
    8
    0
    มาเลยพี่ จะอีโว หรือรถอะไรก็มาเหอะ มาเยอะๆ หนุกดี
    แต่ถ้าพี่เอามินิมา ขอผมลองด้วยนะ อยากด้าย

6. Jo-evo

0
    0
    0
    ตกลงไปครับโอ แล้วเจอกัน เรื่องรถถ้าอยากลองเอามาแลกกันขับได้เลย

7. kittio

750
    8
    0
    :sad: :D ได้เลยครับ

น้องเบียร์+น้องโอม ห้ามพลาดเด็ดขาด จะขอให้เป็นกรรมการ :p เพราะอาจจะมีแข่งเป็นแบรกเก็ตกัน ยังไงมาช่วยสอนและเป็นกรรมการให้ด้วยนะน้อง :D

คุณต๊อก == มาดูนานๆดีกว่า เผื่อพี่ช้างแกมีของมา :cool:

8. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    จะพยายามครับพี่..... แต่พอดีต้องรีบกลับมาทำงานที่ แหลมฉบังตอนสี่โมงเย็น...... ถ้าไม่เหลือบ่ากว่าแรง จะอยู่ให้นานที่สุดละ....:D

9. -Ome-

-Ome- Member VIP

138
    1
    18
    มันจะเสร็จหรอพี่ เด๋วพรุ่งนี้ไปดูดีก่าว่าถึงไหนแล้ว

10. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    สรุป กำหนดการวันเสาร์เป็นอย่างไรครับ
    นัดกันที่ไหน กี่โมงครับ จะได้ไปด้วยครับ

11. kittio

750
    8
    0
    เดี๋ยวแจ้งครับน้องก้อง คร่าวๆ นัดกันแถวบางนาสัก 10.00 น.ครับ สำหรับกำหนดการเดี๋ยวบอกอีกทีครับ ตอนนี้อยู่พม่า กลับวันพฤหัส

12. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ครับ พี่โอ

13. kittio

750
    8
    0
    รายละเอียดจุดนัด มี 2 จุดนะครับ ที่แรก Car megic ศรีนครินทร์ 10.00 น.
    ที่ทีสองสตาร์บัก จุดพักรถ motorway 11.30
    ถ้าไม่เจอ เจอกันที่สนาม12.45 น. ครับ เข้าทางข้างหลัง ลอดอุโมงค์ครับ
    เรื่องนำมัน ใครมีปัญหาต้องเติม 95 อย่างเดียว ขอให้เติมที่ปั๊มแรกหลังจากเลี้ยวซ้ายเข้าเส้นไปสนามครับ รู้สึกจะเป็น Caltex
    ส่วนเรื่องการเตรียมตัวเรื่องอุปกรณ์ที่ต้องอาไป รวมถึงรถ
    http://www.mitsusport.com/forum/index.php?topic=66.30

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้