MEETING MR2 ต้อนรับลมหนาว เที่ยวชมเมืองโบราณ ทานข้าวยาวเย็นชมอาทิตย์ตกทะเล ริมหาดบางปู พฤหัสที่ 10 ธ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 23 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aod24_dn

aod24_dn New Member Member

28
    0
    0
    ไกล้ๆถ้าง่างเจอกันครับ

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ยินดีครับ มาด้วยกันนะครับ รถสวยมากๆครับ:D:D

3. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    พาน้องทูเที่ยวกันครับ.......มีเพิ่มอีกมั๋ยครับ.......

4. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ถ้าเพื่อนพี่ทีอีกคนนึงไม่ติดอะไรกัน ก็อาจมีเพิ่มมาอีกคันนึงครับพี่ณุ และก็เพื่อนพี่ไปป์อีกคันนึงครับ 2000gt สีขาว

แก้ไขล่าสุด: 5 ธันวาคม 2009
  5. pookpui

1,304
    6
    38
    อีก 5 วันเท่านั้น ยังไงถ้าเพื่อนๆไม่ติดอะไร ไปขับรถเล่น ไปเที่ยว ทานข้าวด้วยกันนะครับ สนุกสนานด้วยกันครับ:D:D

6. mok_

mok_ New Member Member

54
    2
    0
    ไปด้วยๆๆ
    พอดีผมขายไปตั้งนานแล้ว เลยไปได้เข้ามาดูในคลัป เลย แต่ขอไปด้วยนะครับ ^_^

7. pookpui

1,304
    6
    38
    มาเลยครับ ยินดีครับ ไปเที่ยวด้วยกันนะครับผม ยังไงผมขออัพเดตชื่อคุณ mok ไปเลยนะครับ ขอบคุณครับ:D:D

8. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    ของผมวันจันทร์จะเข้าไปดูรถอ่ะคับว่าทันรึป่าววว:D ถ้าไม่ทันติดรถใครไปได้มั่งอ่ะคับ:cry:

9. pookpui

1,304
    6
    38
    ขอให้เสร็จทันนะครับพี่บอย รอลุ้นพรุ่งนี้ครับพี่

10. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    จ้าบเลยฮะพี่ตี๋
    เย้ว ๆๆๆ

11. mok_

mok_ New Member Member

54
    2
    0
    ขอบคุณ นะโอม อุสาโทรชวน ^_^

12. กร(กร)

กร(กร) New Member Member

11
    0
    0
    หวัดดีครับ พี่น้องชาว mr2 ทุกท่าน
    ก่อนอื่นขอบอกว่าส่วนตัวชอบ mr2 มานานแล้วครับ
    แต่ยังไม่มีโอกาสได้เป็นเจ้าของเลย
    ยังไงทริปนี้ผมขอแจมแบบเล็กๆน้อยๆ ได้ไหมครับ
    ผมขอขับรถตามไปด้วยตั้งแต่ปั้มตรงดินแดง จนถึง เมืองโบราณได้ไหมครับ
    (แบบว่าอยากเห็น เอ็มอาร์ทู วิ่งด้วยกันเยอะๆ) :>
    แต่หลังจากนั้นผมขอไม่รวมกิจกรรมต่อนะครับ เพราะมีผู้ไหญ่เดินทางมากับผมด้วยจึงไม่สะดวกเลยครับ
    ผม ชื่อ กร นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ:)

13. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ....... ไปกันสนุกๆครับ เพื่อนๆในนี้ใจดีกันทุกคนครับ:D

14. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ยินดีครับคุณกร......เข้ามาทักทายได้นะครับ........mr2สีขาวเจ้าของแก่ๆ!!!!!!นั่นแหละผม

15. pookpui

1,304
    6
    38
    ยินดีเช่นกันครับคุณกร มาทักทายกันได้นะครับ

16. pookpui

1,304
    6
    38
    พรุ่งนี้แล้วนะครับเพื่อนๆ ก็จะได้เจอกันแระ สิ่งที่ต้องเตรียมพร้อมในวันพรุ่งนี้ก็คือ

1. เตรียมรถให้พร้อม
    2. เติมน้ำมันให้พร้อม
    3. กล้องถ่ายรูป หรือกล้องวีดีโอ กรณีใครที่อยากถ่ายคลิปเก็บไว้ดูเล่น

ยังไงพรุ่งนี้ คนที่จะมาเจอที่ปั้ม ปตท. ดินแดง ขอรบกวนนิดนึง อยากให้มาถึงที่นั่นก่อนบ่ายโมงนะครับ จะได้ออกเดินทางตอนบ่ายโมงตรงพอดีครับ มาถึงซักประมาณเที่ยงครึ่งก็ได้นะครับ ส่วนตัวผม คงไปรออยู่ที่นั่นตั้งแต่เที่ยงตรงอะครับ ยังไงเจอกันครับ พรุ่งนี้ เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆ:D:D

ใครที่เดินทางไปไม่ถูก โทรสอบถามผมได้ ที่เบอร์นี้นะครับ 0897646067 โจ้ครับ

แก้ไขล่าสุด: 9 ธันวาคม 2009
  17. Van de Trust!!

424
    9
    0
    โอ้ยยยย
    ตื่นเต้ลมากมาย

ใช้หรือชอบ ก้อมาด้วยกันเถอะงับ
    คลับนี้อบอุ่น ๆๆ ก้าบบ ^____^

18. กร(กร)

กร(กร) New Member Member

11
    0
    0
    แล้วเจอกันครับ :>

19. Akesw23

Akesw23 New Member Member

6
    0
    0
    เดี๋ยวจะตามไปร่วมสนุกด้วยนะครับผม....

20. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    ไปไม่ได้ นัดเซลล์จะไปจองรถที่ motor expo ขอให้สนุกนะคร๊าบ

21. pookpui

1,304
    6
    38
    ถึงคุณ Akesw23 ยินดีครับ แล้วเจอกันนะครับ

ถึงพี่กัลครับ ว้า เสียดายครับ อยากให้พี่ไปด้วย ว่าแต่ไปออกรถอะไรอะครับเนี่ย ต้อนรับสมาชิกใหม่ในครอบครัว อิอิอิ

---------- Post added at 21:55:58 ---------- Previous post was at 21:55:41 ----------

ถึงคุณ Akesw23 ยินดีครับ แล้วเจอกันนะครับ

ถึงพี่กัลครับ ว้า เสียดายครับ อยากให้พี่ไปด้วย ว่าแต่ไปออกรถอะไรอะครับเนี่ย ต้อนรับสมาชิกใหม่ในครอบครัว อิอิอิ

22. aod24_dn

aod24_dn New Member Member

28
    0
    0
    รถมีปัญหาครับ คงไปร่วมไม่ทันใว้โอกาศหน้าแล้วกันครับ เสียดายครับ:eek:

23. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    รถยังไม่เส็ดอ่ะค๊าบบบ :cry::cry::cry: ( อยากให้ออกมาสวยอย่างที่ตั้งใจอ่ะคับ เลยเร่งไม่ได้เจงๆ )
    แต่พรุ่งนี้จะไปแจมที่ปั๊มนะค๊าบบบ แล้วเจอกันครับ;)

24. ใครเข้ามาอ่าน รบกวนขอตำแหน่งละเอียดของ ปตท ดินแดง หน่อยได้ไหมครับ

พรุ่งนี้จะได้ไม่ต้องโทรถาม ขอบคุณคราบ

25. Van de Trust!!

424
    9
    0
    ตามที่ป่มเข้าใจ น่าจะเป็นที่อยุ่ตรงข้ามกะ หอการค้า หรือเป่าไม่แน่ใจงิ
    พี่ยอดก้อวนไปรับเด็กออกมาก่องก้อได้นะงับ อ่ะคิกคิกคิก ว้อเว้นก้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้