ราคา ฝาครอบเครื่องยนต์ ???????

การสนทนาใน 'Opel Club Thailand' เริ่มโดย orangery, 27 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. orangery

orangery New Member Member

1
    0
    0
    อยากราคาของ "ฝาครอบเครื่องยนต์ (หัวลูกสูบ) Opel Corsa B 1.4 นะค่ะ ว่า ราคาประมาณเท่าไรค่ะ พอดีเอารถไปซ่อม ช่างบอกว่าต้องเปลี่ยนฝาครอบเครื่องยนต์ ตรงหัวลูกสูบ ประมาณนี้นะค่ะ ช่างบอกราคามาแล้ว รู้สึกว่ายังราคาสูงไปนะค่ะ บอกว่า ราคาประมาณ 15,000 - 16,000 บาท :eek:

ดังนั้นก็อยากทราบราคาตลาดก่อนนะค่ะ ก่อนที่จะตัดสินใจ

ตอนนี้ก็ชะลอการซ่อมไปก่อน :confused:

2. $%+[~GT~]+%$

$%+[~GT~]+%$ New Member Moderator VIP

96
    24
    0
    ไม่แน่ใจเรื่องราคาครับ แต่ราคาถูกกว่านี้แน่นอนครับ เรื่องหาอะไหล่โทรมาตามเบอร์ด้านซ้าย(ข้อมูลส่วนตัวผมครับ)ได้เลยครับ เดี๋ยวแนะนำที่ซ่อมหรืออู่ให้ครับ เนื่องจากไม่เหมาะสมที่จะโพสบอกครับ ไม่ต้องเกรงใจ ยินดีช่วยเหลือเต็มที่ทุกคนครับ

:D :D :D :D :D :D :D :D :D

3. ปีสาดเดง

ปีสาดเดง Member Member

65
    0
    6
    ขอแจมหน่อยนะ..
    ฝาสูบ ราคาแรงๆก็ 5-6 พันเองแระ
    ไอ้ที่บอกราคามา 15พัน นั่นมันซื้อเครื่องเชียงกงได้สบายๆ เหลือๆครับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้