มี Lady คนไหนใส่นาฬิกา Casio Data Bank เรือนทองกันมั่งคับ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 29 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    มี Lady คนไหนใส่นาฬิกา Casio Data Bank เรือนทองกันมั่งคับ

Casio Data Bank ตัวเรือนทอง ที่กําลังฮิตในตอนนี้เเล้วมีใครใส่รุ่นไหนกันบ้างค๊าบ

เอามาโชร์กันหน่อยของผม DB-310GA

เทรมนี้คงไม่พลาดกันเเน่ๆ เห็นดาราใส่กันหลายคนหลายรุ่น เช่น ตุกกี้ ชิงร้อยของร้าน , มาลิโอ้ , โฟ , เต้ย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 พฤศจิกายน 2009
  2. ity_oat

ity_oat New Member VIP

110
    0
    0
    เรียบๆ

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    สวยคับรุ่น DBC-610GA

Retro เลยรุ่นนี้ ผมพึ่งให้น้องสาวไปใส่

4. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    สวยครับ data bank มาแรงจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้