...Before&After(เด็กใหม่)...

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Ton_cme, 29 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton_cme

Ton_cme New Member Member

53
    0
    0
    ...

........พี่ครับ ไฟตัดหมอกสีเหลืองที่พี่ใส่ ต้องเพิ่มดีเลย์ไหมครับ
    พอดีผมกำลังจะไปซื้อมาใส่ ต้องดูยี่ห้อไหมครับ ;)

พี่ๆท่านไหนทราบ ช่วยแนะนำด้วยครับ

:)ขอบคุณมากครับผม:)

2. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    หล่อๆ...

3. Ton_cme

53
    0
    0
    พี่ๆครับ เครื่องเดิมอยากไหลปลาย ต้องทำอะไรบ้างครับ

4. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    รอดูๆ

5. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    หล่อๆๆๆมาก

6. Ton_cme

53
    0
    0
    :Dขอบคุนค๊าบบบบบ

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สงสัย งบ จะเยอะ น่าดูเลยครับ

8. Ton_cme

53
    0
    0
    ...พี่ครับ ตอนนี้รถมันเหมือนเยียบไม่ค่อยออก ต้องเช็คอะไรบ้างครับ;)

9. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ทำปั๊มกันเปลี่ยนเกียร์ 1g ครับ มี 180 ให้เห็น

10. pongcivic

pongcivic New Member Member

163
    1
    0
    แหล่ม...เลย..........

11. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    จัดไปครับ อย่างให้เสีย อันไหนมองว่าสวยก็จัดไปครับ

12. หล่อ เหลา อีก คัน แระ
    มิตติ้งเมื่อไรอย่าลืมขับรถมาให้ชมนะคับ

13. Nong Lopuri.

Nong Lopuri. New Member Member

126
    0
    0
    สาวๆติดตรึม เลยอย่างนี้

14. Ton_cme

53
    0
    0
    ขอบคุณมากคร๊าบบ
    ตอนนี้ชักอยากเปลี่ยน กันชนหน้าซะแล้ว:p

15. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    โผมไปเหนตัวจริงแล้ว หล่อ ทั้งคน หล่อ ทั้งรถ
    โผมนี่เทียบไม่ติดเลยอ่ะ

16. Ton_cme

53
    0
    0
    ...เห็นที่ไหนครับ น่าจะสกิตผมหน่อย จะได้ทำความรู้จักหรือแลกเปลี่ยนความรู้อะครับ

17. Ton_cme

53
    0
    0
    ...ยังไม่มีหลงผิดมาสักคนเลยครับพี่;)

18. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    ดีครับ
    ทำไปตามใจคนขับครับ

รถจะดีแค่ไหนถ้าคนขับไม่ชอบ รับรองว่าอยู่กันไม่นานครับ

ผมเลือก Hilux เพราะ รัก ครับ อยู่กันนานเลย

ว่าแต่รถทะเบียน ราด-รี บ้านอยู่ที่นั่นเหรอครับ

19. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
  20. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    แหล่มเลย...จัดไปครับ

21. Ton_cme

53
    0
    0
    :D.....หวัดดีครับ พี่พูดถูกต้องที่สุดเลยครับ ความพอใจต้องมาก่อนครับ

ผมอยู่บ้านโป่งครับ เอ็นติดที่โคราช ม.สุรนารีครับผม

ตอนนี้ทะเบียนราด-รี ปีใหม่ก็จะเปลี่ยนเป็นทะเบียน กทม แล้วครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 ธันวาคม 2009
  22. surach8

337
    6
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ผมเคยเรียน ปวช.ที่ ราด-รี เมื่อสัก 20 ปีที่แล้วครับ
    มีเพื่อนอยู่มากมายครับ ไปมาทั่วจังหวัดครับ หลายอำเภอ
    วัดเพลง ปากท่อ บ้านโป่ง ด่านทับตะโก จอมบึง ดำเนิน
    โพธาราม หนองโพ ท่าผา ช่องพราน เจดีย์หัก เจ็ดเสมียน
    พิมพ์ไม่หมดครับ ทำให้รำลึกถึงสมัยเรียนครับ

โดยเฉพาะ คนสวยโพธาราม คนงามบ้านโป่ง ครับ 555
    :cry:

23. Ton_cme

53
    0
    0
    .......โอโห นี่เหลืออีก4อำเภอ ก็จะครบทั้งจังหวัดแล้วนะครับเนี้ย

:Dแล้วตกลง พี่ติดใจคนสวย หรือ คนงามละค๊าบบบ:p

24. surach8

337
    6
    0

555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้