ผ่านพ้นไป.....3 ปี HILUX club..........

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย กระบะตูดดำ, 30 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ก้อวันนั้นมันเป็นวันเผาศพ ยายผมพอดีเลยอ่ะคับพี่แมน
    แล้วน้าอาทเค้าก้อถามว่า ถ้าผมไม่ไปคนนึงเนี่ย
    เผาศพยายกัน ไม่ได้รึไง ดูเค้าถามผมดิคับ

ส่วนในรีแลค นั้นเป็นธรรมดาอยู่แล้วคับพี่แมน
    เพราะเค้าคือ
    น้าอาทบ้ากามนั้นเอง

2. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    มันเป็นอย่างนี้นี่เอง

3. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    เออ อาร์ทมันเข้าใจถามเนอะ

4. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ไม่ต้องทำแล้วงานบริษัท ลาออกไปนั่งเเต่งกลอนที่สนามหลวงดีกว่าไหม

แต่งได้ไพเราะ และ กินใจมาก

ยกให้เป็น พ่อศิลปินหนุ่ม แห่ง HLC ไปเลย

"เพื่อน คำๆนี้หาได้ที่ Hilux Club"

5. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    กรูว่าแล้ว..........ไอ้หนึ่งมันหลงคารมณ์คำกลอนนี่เอง
    ผัวแม่งโค..ร....ต.......ทึ่มมมมมม
    แต่เมียแม่งแต่งตัว ป...รี๊.......ด...... ทุกงาน
    .......อย่าว่ากันนะพี่ล้อเล่น........5555555

6. เห็นด้วยอะ น้องT อิอิ

7. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    อ้าวมีชื่อหมูด้วยเหรอเนี่ย....แย่จังเลยเน้อหมู คริ คริ

เราเข้าใจกันอยู่คับน้ามุ่ย อย่าลืมนางแบบใส่เสื้อ HLC นะคับพี่ ผมรออยู่

พี่ก้อว่าไปคับพี่แมน......เล่นน้องซะแล้วเนี่ย...อิอิ

อารมณ์ มันพาไปคับพี่...... ผมไม่ได้ " เพี้ยน ๆๆๆๆๆๆ " นะคับ

ซะงั้นพี่โจก้อ

ไมต้องเน้นสีด้วยหล่ะหมูเด๋วเค้าก้อรู้หมด สิคับ

อย่าไปฟังคนอื่นคับพี่แมน......อิอิ

เห็นมั๊ยพี่เดย์ยังเข้าใจผมเลยคับหมู

เด๋วลองถามเมียก่อนนะคับ.....อิอิอิ :D:D:D

ก๊าก ก๊าก ก๊าก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ........ อ่านแล้ว ฮาถูกใจคับ ผัว ทิ่ม เมีย ปรี๊ด....555555

ปล. อย่าให้เจอนะคับพี่ที...... :mad::mad::mad:

8. zydan

zydan New Member Member

6
    0
    0
    3 ปีแล้วเหรอ
    ผมเพิ่งเจอเอง
    เมื่อก่อนพยายามหา mithy club
    แต่หาไม่เจอ ขอบคุณครับ ที่มีคลับนี้ขึ้นมา
    มีโอกาส ขอเข้าไปจอยมั่ง

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0

น้านนนนน พี่เดย์ก้อเอากับเค้าด้วยอีก
    เวงกรรม คราวหลัง จะทิ้งไฟแช๊ค
    ไว้ที่คนอื่นบ้างก้อได้ เผื่อถ้าไม่มีผม
    เค้าจะได้เผากันได้ เหอ ๆๆๆ ดีมะคับ

10. ห้องรีแลค เข้าตรงไหนอะ หรือเราเข้าม่ายได้อะนะ

11. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    ผมก็ประชดอาร์ทหนะหมู แต่คงยังไม่รู้ตัว อิอิ

เด๋วรออาร์ทมาตอบนะป๋า เค้าถนัดเรื่องนี้:D

12. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    หุหุ..

13. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  14. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    อิอิ ผมก็หาไม่เจอเหมือนกันป๋า...รอคนนำทางก่อนละกัน

15. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เวงกำ เข้าตัวเองซะงั้น .......

แผนที่ก้อหลังเที่ยงคืนนะคับลองกระโดดไปเอา บอกได้แค่นี้แหละคับ.....

แล้วจะรู้ตัวตนที่แท้จิงของกระผม เอิ๊ก ๆๆๆๆๆ

16. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เออว่ะไอ้พวกนี้เอามาจากไหน
    ไอ้ที่เค้าติดงานโน้นงานนี้ แล้วถามเค้าว่า
    ถ้าไม่ไปเค้าจัดเค้าทำกันไม่ได้เหรอ อะเงี้ย ไม่เข้าใจ 555

17. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0

เออเน้อพี่.....มาจากไหน น๊า....คริ คริ

18. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    คริ คริ นั่งรอไปรีแลค อิอิ

19. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
  20. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    VERY GOOD .................................

21. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
  22. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    คริคริ

23. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    เวลาขนาดนี้ น้ามุ่ย อิอิ อารายคับ........ :D:D:D

24. สงสัยน้ามุ่ยจะเจอทางเข้าแว้วแน่นอน :eek:

25. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0

อิอิ....ผ่อนคลาย

อิอิ...:eek::eek::eek:

26. รอ รีแลค มั่งคืนนี้

27. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0

เป็นไงมั่งป๋า อิอิ

28. แซบ หลาย เด้อ คริ คริ คริ :D

HLC ที 1 ในใจเรา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้