เช็คชื่อหน่อย มิดติ้งส่งท้ายปี 29 พย. 2552 เที่ยงวันยันเที่ยงคืน (ตื่นเต้นจัง)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ttsoft, 5 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    เช็คชื่อหน่อยเหลือกันกี่คนแล้ว จะจัดมิดติ้งส่งท้ายปี 2552
    ใครสะดวก วันไหน ร้านไหน ที่ไหน ไกล้หรือไกล หรือมีกิจกรรมอื่นๆ เสนอ สำหรับเพื่อนสมาชิก ทั้งเก่าใหม่ ทั้งขับโรเวอร์ไม่ขับโรเวอร์ ทั้งเด็ก ผู้ใหญ่ ผู้ชายและผู้หญิง...ผู้เทย... ลูกเล็กเด็กแดง ..... ใครจะเปิดร้าน,ปิดร้าน,งานแต่ง,งานบวช,ทำบุญบ้าน หรือ งานมงคล ก็ได้นะ (ประหยัดดี)

ด่วนด้วยนะ รักนะทุกคน ใหญ่ 623 09/11/2552

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤศจิกายน 2009
  2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ยังอยู่คับ :D

3. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    สลบแล้ว ตอนนี้ไม่มีตัวช่วยหวะ

4. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    ยังอยู่อีก1คน

5. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    ยังอยู่ครับ
    อยู่อีกนานเลย
    ว่าแต่ว่าใครมีเพลาขับที่ไม่ใช้บ้างครับ
    เอาทั้งท่อนเลยครับ
    ข้างซ้าย ตัวยาวๆครับ

---------- Post added at 10:27:42 ---------- Previous post was at 10:27:25 ----------

ยังอยู่ครับ
    อยู่อีกนานเลย
    ว่าแต่ว่าใครมีเพลาขับที่ไม่ใช้บ้างครับ
    เอาทั้งท่อนเลยครับ
    ข้างซ้าย ตัวยาวๆครับ

6. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
  7. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
  8. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ฉันนั้นก็ ยังอยู่

9. ttsoft

632
    1
    0
    จะจัด มิดติ้ง ใครว่างวันไหนบ้าง แจ้งด้วยนะ

10. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    วันอาทิตย์ไหนก็ได้ครับ

11. kooooool

kooooool New Member Member

96
    0
    0
    ขออยู่ด้วยคนครับพี่
    พี่ใหญ่ครับรบกวนนิดนึงครับพี่พอดีวันนี้ได้คุยกับพี่กบ เรื่องล้อครับ พี่กบบอกผมว่ามี่คนจะขายที่อยู่ต่างจังหวัด ที่จะขาย12000 อะครับพอดีอยากได้เบอร์โทรอะครับ รบกวนลงให้ผมหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับพี่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤศจิกายน 2009
  12. Mr. Jacky

Mr. Jacky New Member Member

41
    0
    0
    รายงานตัวครับผม

รอบหน้าจะจัดเมื่อไหร่บอกมาเลยครับ

13. นายใหม่_EK

นายใหม่_EK New Member Member

8
    0
    0
    ไม่ค่อยได้เข้ามา (เพราะช่วงนี้งานยุ่งมากๆ) แต่ยัง 623GSi สีแดง standard อยู่เหมือนเดิมครับ

: )

14. ttsoft

632
    1
    0
    0840053030 ชื่อ pop อยู่เพรชบุรี โทรไปถามชื่อก่อนนะ ว่าชื่อ pop ปละ จำเบอร์ไม่ค่อยได้

15. ttsoft

632
    1
    0
    ได้วันมาแล้ว เสาร์ ที่ 28 พย. 52 นี้ใครว่างบ้าง

16. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    รายงานตัวครับ

17. slump

217
    0
    0
    พี่สำนวนนี้คุ้นๆเหมือนเคยได้ยิน" รักนะทุกคน "........ที่กาญจนบุรีก็ได้นะริมน้ำแควเลยลูกพี่เล็กรู้จักเจ้าของหรือไม่งั้นจอดปูเสื่อแถวถนนอักษะก็น่าจะดีนะ

18. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    รายงานตัวครับ

19. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ผมก็ยังอยู่

20. ttsoft

632
    1
    0

เมืองกาญจนบุรีจะไกลไปสิ พี่ว่า แบบจอดรถง่ายๆ อาหารธรรมดาธรรมดา บ่ายๆแล้วเลิกมืดๆ ให้สะดวกหลายๆคน ไกลๆจะได้มาได้ด้วย หรือว่าไง หรือจะออกเช้ากลับเย็น ก็ดีนะ

แล้ว LOGO เอาตามนี้ไช่ไหม ตัดไม่ต้องใหญ่มากพอเป็นที่สังเกตุกันเองน่าจะดี ใส่ชื่อเล็ก ใครจะตัดบ้าง
    Rover ตัว O ต้องเอียง นิดนิดนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 พฤศจิกายน 2009
  21. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เปลี่ยนธงเป็น ยี่ปุ่ง ดีก่านะ

22. ttsoft

632
    1
    0
    เปลี่ยนไง ละ

23. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    เห็นด้วยคับเอาแบบใกล้ๆๆพออออ

24. slump

217
    0
    0
    เอาด้วยครับทั้งlogo....และมีทติ้ง...ช่วยกันเสนอสถานที่และวันเวลาว่าจะเอาเดือนพฤศจิกาหรือธันวาทิ้งทวนก่อนจะไม่มีทวนให้ทิ้งนะครับ

25. sealwit

209
    1
    0
    กินเหล้าชมทะเลมั้ยพี่
    สัตหีบ ชลบุรี
    จากกรุงเทพมา สองชั่วโมงเอง
    ออกเช้าวันเสาร์ นอนคืนนึง
    แยกย้ายวันอาทิตย์สายๆ

26. ttsoft

632
    1
    0

เมียมันจะไล่ออกจากบ้านแล้ว ไกลไปหน่อย เดี๋ยวไม่มีใครไปอีก ถ้าน้องๆไปพี่ก็ Ok

ช่วยกันหาร้านหน่อย

1 http://www.prakard.com/default.aspx?g=posts&t=15277

2 To-Sit Pier 92 ร้านอาหารบรรยากาศดี http://www.oknation.net/blog/Numphol/2009/09/24/entry-1

3 http://www.dpixmania.com/forum/index.php?topic=6276.0

http://www.weloveeating.com/news-events/event/030.html

ช่วยกันไปสำรวจหน่อย เอาแบบไม่ค่อยแพงก็ดีนะ

อันนี้รวม เจ็ดย่านน้ำเลย http://www.ladysquare.com/forum_posts.asp?TID=14611&PN=1

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 พฤศจิกายน 2009
  27. sealwit

209
    1
    0
    น้ำเคียงดิน
    ดีครับพี่ไม่ไกล
    อาหารอร่อย
    มีที่จอดรถ
    ครั้งนี้ไม่น่าพลาดครับ

---------- Post added at 08:13:20 ---------- Previous post was at 08:13:04 ----------

น้ำเคียงดิน
    ดีครับพี่ไม่ไกล
    อาหารอร่อย
    มีที่จอดรถ
    ครั้งนี้ไม่น่าพลาดครับ

28. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ร้านหมูกะทะ ดีไหมครับ

ก่อนขึ้นพระราม 5 อยู่ฝั่งเดียวกับไก่ย่างโคราชน่ะ
    ร้านค่อนข้างใหญ่ มีเด็กเชียร์เบียร์ มีนักร้องนักดนตรี เล่นเพลงให้ฟัง
    ราคาก็คนละประมาณ 100นิดๆ แต่ยังไม่รวมค่าเคื่องดื่มครับ
    หรือที่ไหนก็ได้ครับลองดูกันดีไหม

สำหรับน้องๆ เพื่อนๆ ที่งบน้อย ยังขอเงินใช้อยู่ จะได้ไม่ต้องกังวลเรื่องค่าใช้จ่ายเวลามาร่วมสนุกกัน

แต่ถ้าใครงบเยอะอยู่แล้วก็ต้องขอโทษด้วยนะครับ

แค่เป็นข้อเสนอนะครับ ไม่ได้เฉพาะเจาะจงครับ
    ขอบคุณทุกท่านครับ

29. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    คุณก็ว่าไป

....:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

30. ttsoft

632
    1
    0
    หมูกะทะ กบ ว่าไง มีอารายกินบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้