มิตติ้งใหญ่ ส่งท้ายปีเก่า แจ้งสถานที่แล้ว

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 3 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    งานมมิตติ้งจะมีขึ้น วันเสาร์ที่ 12 ธันวาคม 2552

งานนี้ใครว่าง หรือไม่ว่าง ก็ต้องพยายามมาให้ได้

ส่งท้ายปีเก่าแล้วนะ ล้างรถมาให้หล่อๆ ขอใส่เสื้อมาด้วย สำหรับท่านที่มี

แล้วก็เตรียมตังมาอย่างน้อยคนล่ะ 300 ไม่น่าจะเกินนี้

เข้าใจว่าตังไม่ค่อยมีกัน ผมก็ไม่ค่อยมี แต่บางอย่างเราก็ต้องเสียสละบ้าง

จะนัดเจอกัน ใต้สะพานพระราม 5 ที่เดิม เวลา ไม่เกิน 5 โมงเย็น

งานนี้ขอให้ตรงเวลากันหน่อย งานนี้จิงๆ ขอตรงเวลา (ปกติ เรื่อยเชื่อยไปเรื่อย งานนี้ขอ)

พอถึง 5 โมงเย็นจะไปที่ร้านเลยไม่รอ เพราะว่าถ้ามาช้าต้องจอดริมถนน แต่ถ้ามากันเร็วก็จอดในร้านได้ทุกคัน

ที่จอดสวยมากๆ จะได้ถ่ายรูปกัน

สถานที่เป็นร้าน บาลีน่า อยู่เส้นพระราม5 ฝั่งพงสวัสดิ์ (เดี๋ยวทำแผนที่ให้)

แล้วมาเฮฮาปาร์ตี้ กับมิตติ้งหลุดโลก โคตรเมา แต่งานนี้จะไม่ Moring at the sea แน่นอน :D

ปล.เตรียมเพลงไว้ร้องคนล่ะหนึ่งเพลง ด้วย

แก้ไขล่าสุด: 11 ธันวาคม 2009
  2. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    จัดปายยย...ว่าแต่ตามหลังไปนะ เลิกงาน 5 โมงครึ่ง บอกด้วยนะว่าจะไปต่อไหนกันอ่ะ แล้วช้านนนจะตามปัย

3. Twisty

Twisty New Member Member

98
    1
    0
    น่าไปนะเนี่ย

แต่งานชนกับของงานครบ cef@nonพอดีเลย

ถ้ายังรวมที่ใต๊พระราม5อาจจะแวะไปทักทายนะคับ อิอิ

4. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    จัดปัยยย เเต่รถเสร็จไม่ทันอ่าเด่............ เเต่ไปเเน่นอนนเดี๊ยวไปกับรถช่างอาร์มปัยยยย

5. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ไปเเน่นอนครับ...

6. NicE_ZaD

NicE_ZaD New Member Member

7
    0
    0
    ไปด้วยคนคร้าบบบ

แล้วคนที่ยังไม่มีสติกเกอร์คลับ หละพี่ ทำไงดี หละ

เสื้อก็ยังไม่มี เลย

7. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    มาเลยครับมารู้จักกันคนกันเองครับ

8. Nat_mo

781
    15
    18
    ใจเย็นๆ ครับ มาทำความรู้จักกันก่อน

ยังไงลองเข้าไปอ่าน กระทู้ หัวใจหลักของมิโนริ ด้วยนะคับ

9. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ไปด้วย อิอิ

10. tee kmit

281
    4
    0
    หายเมาแล้วเหรอคุณปาล์ม
    อิๆๆ

---------- Post added at 21:29:33 ---------- Previous post was at 21:29:13 ----------

หายเมาแล้วเหรอคุณปาล์ม
    อิๆๆ

11. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    พูดไม่ทันขาดคำนะ ก็จัดและ เร็วได้ใจจิงๆๆ

12. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รับทราบครับผม

13. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    รับทราบค่ะ ว่าแต่ น้องนัทค่ะ เผื่อไว้ด้วยนะ ถ้าที่จอดรถไม่พอ เราจะย้ายไปไหนกานดี ???

ปล. ไปบ้านพี่ม่ะ อิอิ

14. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    จัดไปๆ เดวเจอกันครับทุกคน ^ ^
    ถ้าผิดพลาดเดี๋ยวตามไปทีหลังนะท่าน คงควบ KE แดงไป

15. ไปชัวครับท่านประธาน แต่คงอดถ่ายรูป และคงตามไปมืดๆหน่อย พอดีวันเกิดพ่อผมพอดี 12 ธ.ค. เนี่ย คงไปกินข้าวกะพ่อก่อน แล้วจะตามไปเมากากด้วยนะครับ อิอิ

16. NicE_ZaD

NicE_ZaD New Member Member

7
    0
    0
    ผมจะไปดีหรือไม่ไปดี

สมาชิกใหม่ก็ไม่ค่อยมี ผมไปก็ไม่รู้จักใคร พวกพี่ ก้รู้จักกันเอง

แล้วผมไปก็งง ไม่รุ้จะคุยกับใคร เฮ้อๆๆ

การต้อนรับสมาชิกใหม่ยังไม่ค่อยดีอะ

17. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    พุ่งนี้แล้วนะครับ...............เจอกันครับพี่น้อง

18. BaT

BaT New Member Member

33
    1
    0
    มาเจอกันก่อนครับเห็นในบอร์ดเงียบๆเพราะติดธุระกันครับช่วงนี้
    มาเจอตัวเป็นๆคุยง่ายคุยได้ทุกคนเนอะท่านๆ

19. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    จะมาบอกว่าผมอาจจะไม่ได้ไปต่อที่ร้านนะครับ ต้องขออภัยด้วยนะครับ พอดีติดธุระนิดหน่อยครับ

20. Palm@i-teq

2,618
    17
    0

กลัวเมียไหม ใครไม่กลัว อิอิ

21. ++GofZz_SCEPTER++

1,083
    27
    48
    ตลกหรอๆหรอมึงเดี๊ยมึงโดนมียกรูด่าาาา:D:D:D:D

22. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    กลัวไรกันแน่หว่า หรือกลัวหยิบ10 5555 :D:D

23. abraams

abraams New Member Member

38
    1
    0
    สงสัยจะไม่ได้ไป.........เหอๆ

ติดธุระนิดนึง

โทดทีๆๆ

ไว้เจอกันคับโอกาสหน้านะคับ

ขอโทษเพื่อนๆทุกคนด้วยนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 ธันวาคม 2009
  24. tee kmit

281
    4
    0
    MiNoRi ไม่มีครายกลัวเมียหรอกช่ายไหมคุณกลอฟ์
    (แค่เกรงใจเท่านั้นเอง) อิๆๆ:D

25. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    คงไม่ได้ไปแล้วอ่า แงๆๆๆ พอดีที่บ้านเค้ามาส่งของอ่าค่ะ แงๆๆๆๆ จะไปโชว์รอยโดนกรีดสักกะหน่อย งุงิ -_- vอโทษจิงๆนะคะ

26. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ตามไปแน่นอนคับแต่อาจจะดึกนิดนึงนะคับ นัทคับ เต้คับ ใครจะย้ายไปไหนหรือจะยังไง โทรบอกด้วยนะ 085-483-7324

27. ++GofZz_SCEPTER++

1,083
    27
    48
    ถูกต้องนะคร๊าบบบ ว่าเเต่นี่ผมมีเมียเเล้วหรอนี่...................:D:D:D

28. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    เหรออออออออออออออออออ

29. Nat_mo

781
    15
    18
    พังแล้วเหรอออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ :D

30. ++GofZz_SCEPTER++

1,083
    27
    48
    ขอบคุญมาอีกรอบนะคร๊าบบบ

นัท เเบ๊ต สุที ขอบคูญจากจัยจ้าาา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้