**ฝากเนื้อฝากตัวอีกซักคันคับ**

การสนทนาใน 'TOMARU' เริ่มโดย G_TOMARU, 3 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G_TOMARU

G_TOMARU New Member Member

34
    1
    0
    คันนี้แฟนใช้คับ

2. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    สวยครับ ใหม่สุดๆ ป้ายแดงอยู่เลย

ลงล้อขาวๆสักชุด โหลดอีกหน่อยก็แจ่มแล้วครับ :cool:

3. THIRDTY

THIRDTY New Member VIP

82
    1
    0
    หล่อๆๆๆ

4. RUTHLESS 13

RUTHLESS 13 New Member Member

182
    5
    0
    น่ารักดีหว่ะ

5. G_TOMARU

34
    1
    0
    โดนมาแว้วคับขอบ 17 ของไอเบิด วีอ๊อด

เปนไงบ้างคับ

6. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    น่ารัก ดีครับ...อิอิ

7. G_TOMARU

34
    1
    0
    คับแต่มันไม่เหมาะกับหน้าผมเท่าไร..อิอิ:D

8. Berg_Tomaru

1,121
    19
    0
    หล่อครับ

เหลือแค่สปริงโหลดอีกสักชุด :D

9. G_TOMARU

34
    1
    0
    คิดอยู่คับว่าจาตัเลยดีไหม...เพราะของแต่งยังไม่มีคับ:D

10. Berg_Tomaru

1,121
    19
    0
    ถ้าของแต่งยังไม่มี อย่าตัดครับ ตัดไปช่วงล่างพังแน่ๆ

ของแต่งเมืองนอกมีแน่ๆ แต่ยังไม่มีใครเอาเข้ามาต่างหาก

ใจเย็นๆรอดีกว่า :D

11. PaPaMidnight

PaPaMidnight New Member Moderator VIP

1,060
    11
    0
    ตูว่า....พ้นป้ายแดงก่อนดีม้าา.....

12. G_TOMARU

34
    1
    0

คับแตขับเร็วแล้วมันโยนมากเลยคับ.....ถ้าตัดข้างหน้านิ้วครึ่งจาเปนไรป่าวคับ

13. Berg_Tomaru

1,121
    19
    0
    เป็นแน่ๆครับ ตอนแรกๆก็ไม่เป็นอะไรหรอก นานๆไปก็จะกระด้างขึ้นเห็นๆ

ใจเย็นๆครับ อีกไม่นาน มีของแต่งเข้ามาแน่ๆ :)

14. Garage Can Do..

Garage Can Do.. New Member VIP

170
    2
    0
    ใส่ล้อแล้ว....สวยๆๆ....

15. G_TOMARU

34
    1
    0

ขอบคุณคับ....อิอิ

16. sunta

sunta New Member VIP

343
    5
    0
    ล้อกับหน้าคนขับหล่อพอๆกันเลย

17. Berg_Tomaru

1,121
    19
    0
    คิดว่าสปริงโหลด H&R เข้ามาแล้วนะ ลองเช็คดู :D

18. TOON_TOMARU

TOON_TOMARU New Member Member

217
    9
    0
    กระจกชาด้วย อิอิ

19. Pass_Away

Pass_Away New Member Member

5
    0
    0
    เห็นวิ่งผ่านไปผ่านมา
    ไม่รู้รถใครได้รู้ซักที
    รถสวยนะ

20. G_TOMARU

34
    1
    0
    ขอบคุณคับ

21. PaPaMidnight

PaPaMidnight New Member Moderator VIP

1,060
    11
    0
    แหม่.........รถใหม่ถ้วนหน้าเลยวุ้ย......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้