เข้าเว็ปด้วย IE แล้วมีปัญหาครับ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย Tum_Wizard, 15 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tum_Wizard

Tum_Wizard Member Member

425
    1
    18
    เข้าด้วย firefox ไม่มีปัญหาอะไร แต่พอใช้ ie ก้อเป็นเหมือนในรูปครับ

ie เข้าเว็ปอื่นไม่มีปัญหาแต่อย่างไรครับ

รบกวนบอกผมทีว่าเกิดอะไรขึ้น หลายวันแล้วครับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เป็นเหมือนกัน แต่ตอนนี้เข้าได้แล้ว

3. Tum_Wizard

Tum_Wizard Member Member

425
    1
    18
    หายแล้วครับผม..^0^

4. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ตอนนี้แก้ไขให้เรียบร้อยแล้ว ใช้งานได้ตามปกติ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้