ปีใหม่นี้นัดกินเลี้ยงปีใหม่กันดีไหมจ๊ะ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย MAN_OSAMA\, 6 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    :D จะปีใหม่แล้ว ปีนี้จะนัดกินเลี้ยงฉลองปีใหม่กันดีไหมครับ บ้านใครดีเอ่ย
    เพื่อนๆว่าไงกันครับ แบบว่าอยากเจอ คิดถึ๊งคิดถึง อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ธันวาคม 2009
  2. yossapong

yossapong New Member Member

42
    0
    0
    จริงๆแล้วปีนี้ก็กะจะชวนมาร่วมงานบ้านผมอีกจะได้มาเล่นwinningกัน แต่บังเอิญปีนี้เค้าไปจัดงานปีใหม่ที่อื่นแล้วอ่ะก็เลยไม่มี แต่ถ้าพวกเรามาจัดกันเองโดยใช้บ้านผมเป็นสถานที่ก็ได้นะเพราะมันก็มีสวนหลังบ้านไว้ทำอะไรได้หลายอย่าง

3. **tooizerma**

**tooizerma** New Member Member

158
    0
    0
    เทศกาลเมามาแว้วววววว......

4. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    จั ด คิ ว เ ม า ต า ม บ้ า น เ พื่ อ น ๆ ๆ เ ล ย เ อ้ า บ้ า น ใ ค ร เ ริ่ ม ก่ อ น ว่ า ม า

5. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ ดิ น ส า ย ต้ อ น รั บ ปี ใ ห ม่ ๆ

ป ล . บ้ า น น้ า ย ศ น่ า ส น ๆ

6. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    บ้านหนู ที่ซอยเสนาก็ได้น่ะ แต่อีป๋าห้ามแอบมานอนห้องผมน่ะหนูกลัว อิอิ

7. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    บ้ า น ใ ค ร ก็ ไ ด้ คั บ

8. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    จัดดดดดดดดดดดดดดดดไป.................ครับ

9. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    พ ร้ อ ม ว่ ะ

10. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    ข้าวผัดทะเลกําลังจะกลับมาอีกครั้งงงงง

11. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    น่ากลัวววววววววววววววว

12. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ผม ประชุมกับกองอำนวยการสภาความมั่นคงแห่งชาติ....มาแล้วครับ......มี กู ผม มึง น้าโล้น ฮอล ตุ้ย เอ ยศ หนู .....ผมว่าจะไป

วันที่ 30 ...........ไปไหนก็ได้

วัน ที่ 31 ไปบ้านไอ้โน้ตตต...........บอกไอ้โน้ตไปแล้ว...........นอนบ้านไอ้โน้ต บ่ายไหว้พระ สายๆหน่อย เตรียมรอเพื่อน กลางทางไป รีสอร์ท ไอ้ป๋า

วันศุกร์ที่ 1-2 ตอนแรกคุยว่าจะไปแก่งกระจาน........แต่เปลี่ยนเป็น ไปรีสอร์ท ไอ้ป๋าแทน คราวนี้ จะขับรถแล่น ขึ้น เขาใหญ่กัน

............................เพื่อนๆ ว่าไงกัน ช่วยลงความคิดเห็นด้วย............

ปล. วันที่ 31 บางคน อาจมีงานที่บ้านนนน แต่ วันศุกร์ที่ 1 ..............น่าจะไปได้กันนะจ๊ะ

13. yossapong

42
    0
    0
    จริงๆวันที่30มาที่บ้านผมก็ได้นะ มาตอนเย็นๆแล้วก็หาพวกอาหารทะเลมาปิ้งกันที่สวนหลังบ้าน แล้วก็กางเต๊นท์นอน บางส่วนนอนในบ้าน พอตื่นมาวันที่31ก็ไปต่อเลยผมก็ว่าไม่เลวนะ

14. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มึงบอก ปุ๊บปั๊บ อย่างงี้ ไปไม่ได้ว่ะ ค้าขาย :mad::mad::mad::mad:

อดไป :cry::cry::cry::cry::cry:

15. X_OSAMA

510
    8
    0
  16. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    ผมขอตัวน่ะครับติดคุมงานจิงๆ ถ้าแบบกินกลางคืนอ่ะพอไปได้ครับ
    แล้วเดี๋ยวเดือนเมษาเจอกันครับที่รักทุกคน จูบุ จูบุ

17. **tooizerma**

**tooizerma** New Member Member

158
    0
    0
  18. win99

1,623
    12
    38
    รอฟังผลนะจ๊ะ

19. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ผล ผมคือ ไปไม่ได้ จร้าาาาา

ถ้า เมา กทม ตอนกลาง คืนนน OK !!!!

20. X_OSAMA

510
    8
    0
    ง้นจัดหนึ่งเมาคร้าบบบบบบบบบบบ

21. yossapong

42
    0
    0
    To ช้าง and แมน ด้วย ถ้าพูดแบบนี้ก็แปลว่ากลางคืน30มาที่บ้านผมได้อะดิ ใกล้ร้านมึงด้วยนี่ช้าง สรุปว่าไงตอบด้วยครับ

22. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    ทำงานไปบ่ได้

23. X_OSAMA

510
    8
    0
    น้า แจ๊ค ไม่คิด จะ หยุด บ้าง หรอ

24. chang

4,985
    57
    48
    เอางัย ว่ามาได้เลย ถ้า กทม จัดปายยย :D

25. chang

4,985
    57
    48
    เดี๋ยวถามน้าแมนก่อนนะ ตา ยส พง !!! :D

26. win99

1,623
    12
    38
    ครับ

27. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    เ อ า ไ ง คั บ.....วั ย รุ่ น

28. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    เดี๋ยวจัดให้น้าแมน 1 คืน ก่อนเป็นไง.............น้าแมนว่างวันไหนจ๊ะ จะได้เซตวัน

29. win99

1,623
    12
    38
    จัดด่วนนนนน

30. chang

4,985
    57
    48
    ขอ กทม นะ

ไม่ว่างพอ ไป ตจว

ไม่มีตังด้วย ต้องเปิดร้านขายของครับ :mad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้