อาการเครื่องสั่นตอนรอบเดินเบา เบาแล้วเครื่องดับ เกิดจากสาเหตุอะไรได้บ้างคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย dew911, 10 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ตกลงนุ้ยจะ ค่ะ หรือ ครับ ละเนี้ยเอิกๆ

2. siamtech

siamtech New Member Member

160
    0
    0
    แหะๆพอดีแฟนนุ้ย เค้าพิมค้างไว้อ่ะค่ะ เค้าพิมช้า เลยให้นุ้ยพิมต่อค่ะ บางทีเค้าก้อพูดครับมา นุ้ยก้อเลยพิมไปตามคำพูดค่ะ 55555+

3. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ดีครับช่วยกันทำมาหากิน เอิกๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้