ke70แปลงเป็นae86ได้จิงหรือคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tae_855, 19 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    เท็จ รึ จริง ข้างต้น ผมไม่รู้

แต่อันนี้แปลงหัวจริงๆ ครับ รถในไทยนี่แหละ พอดีเคยเซฟรูปเก็บไว้ ดูกันเลยครับ

ด้านหน้าคงไม่ยากเกินความสามารถช่างไทย

แต่ตรงช่วงหลังคา กะ ด้านท้าย เนี่ย ทำไง วิธีไหน ถึงจะเนียน เหมือนของเฮียหยิ่นนะ

ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วยนะครับ

:p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กรกฎาคม 2009
  2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เปนไปได้มั้ยคับ ว่าเอาท้ายตัดของ 86 มาเชื่อมบอดี้ไปเลย

แต่ว่า แล้วระยะห่างล้อมันจะได้รึป่าวนี่ดิ

3. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    ได้อ่าน FMM ฉบับล่าสุด เห็นแล้วอยากเอาไปให้แปลงบ้างจัง........ เห็นงานเนี๊ยน เนียน :D

4. mr.prasanai

mr.prasanai New Member Member

193
    2
    0
    เจอในหนังสือ แจ่มมาก

5. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    คันแรกในเรป#61 นี่ร้านพี่จิมมี่ครับ รู้สึกตอนนี้พี่เขาบอกว่างดรับงานแปลงแล้ว
    แต่ก่อนผมก็คิดอยากจะทำ แต่ยังขอเงินพ่อ+แม่อยู่ เอาไว้หาเงินได้เองค่อยว่ากันอีกที

6. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
  7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  8. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    ใครขุดขึ้นมานี่???????????????
    แต่สำหรับผมยังไงก็ไม่ได้แน่นอน
    แต่ถ้าเอาเสาตรงมาทำก็ใกล้เคียงครับ(แค่ใกล้เคียงเท่านั่น)จิงๆครับ

9. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    Up ขึ้นด้วยคนครับ ของดี ๆ ลึก ๆ เราต้องขุดกันขึ้นมา อิอิ ;)

10. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    จะหารถมาทำหรือไง ถึงได้ขุดขึ้นมาเนี้ยะ :D

11. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  12. famous38

famous38 New Member VIP

230
    2
    0
    ตัดเพดง่ายสุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้