โพสต์ครั้งแรกของผม ในห้อง Racing forum ครับ เป็นรูป 240 Z ของเพื่อนที่อยู่ ลำปางนะครับ

การสนทนาใน 'Cars Show' เริ่มโดย najake@clubjz, 19 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mikade

mikade New Member Member

19
    0
    0
    กล้วย สักหวี ออฟลึกๆๆ กับกระจกข้างที่เเก้ม ออกเเนว retro
    55+

2. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    หล่อมากๆเลยครับ...เคยจะซื้อต่อจากน้าชายอยู่เหมือนกันแต่พอดีกลัวว่าจะช่วงล่างไม่ได้....แล้วพี่หามาจากไหนหรอคับ

3. * B | i n l< l< _

* B | i n l< l< _ New Member Member

230
    1
    0
    สวย มากกกกกก

ไห้ 5 ดาว เวยย

4. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    สุดยอดครับ

ไม่มีอะไรพิมพ์ต่อเลย อิอิ

5. XrtcluB<g@p>

XrtcluB<g@p> New Member VIP

126
    10
    0
    ล้อหย่ายยย... ซะจายยย

6. cityredwheel

cityredwheel New Member Member

127
    10
    0
    งามแต้แต้

7. Palmmy_cm

Palmmy_cm New Member Member

122
    4
    0
    สวยมากเลย น้าแจ๊ค

8. najake@clubjz

najake@clubjz New Member Member

36
    5
    0
    ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่านนะครับ

รถคันนี้เป็นรถเก่าเก็บในลำปางนี่เองครับ
    แต่ไม่ใช่รถผมนะครับ เป็ยของเพื่อน ครับ เค้าชอบทำรถแนว ๆ ๆนี้
    คืน จับมาขุนมาทำ แต่มันใช้เวลาเยอะจริง ๆ นะครับ

ต้องมีเวลาจริง ๆ
    ผมก้อก้อเชียร์อย่างเดียว..ยุอย่างเดียว เอิ๊ก ๆๆ..

ช่วงล่างยังหาของซิ่งของดัดแปลงใส่ได้ครับ
    แต่ปัญหาที่ขับอยู่ ที่เจอคือเพลาท้ายขาด บ่อยครับ
    คงรับแรงบิดได้ไม่พอตอนนี้พยายามแก้ไขกันอยู่

ล้อ265 กับ เพลาท้ายแค่ ศอกกว่า ๆ สั้นจู๊ด ๆ..มันส่งแรงกันเต็ม ๆ
    อืมมม...SR หลังหักแตน ๆ ก้อเอาเรื่องเหมือนกันครับ
    กับรถเบา ๆ ..ท่านใดชอบแนว ๆ ดริฟต์ ยังพอไหวน่ะครับเนี่ย
    ท้ายกวาดน่าดูครับ

ว่าง ๆ จะเอารูปมาลงให้เพิ่มเติมนะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่สนใจนะครับ...

ป.ล ผมขออนญาตให้ สมาชิก bangkokclassiccar.com แวะมาชมรูปที่นี่เลยนะครับ
    เพราะวันที่โทรมาบอกอยากดูรูปน่ะครับ ผมลงให้พี่ที่นี่ละกันนะครับ

9. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    สวยคร๊าบบบบ

10. ferioz

ferioz New Member Member

87
    2
    0
    กลับบ้านไป อยากไปดูจังเรยอ่าครับ สวยมากเรย

11. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    น้าอยู่อำเภอไรหรอคับ

12. NUI_TA23

NUI_TA23 New Member Member

72
    0
    0
    สวยแจ่ม เนียนจัด เยี่ยมจริงๆ
    ผมก็ใช้เบาะ R32 เหมือนกันครับ ใส่อยู่ใน KE70

13. N.O.N.G

N.O.N.G New Member Member

28
    1
    0
    รถในฝันเลยน่ะครับ ขอไปนอนก่อนจะได้ขับอีก เหอ เหอ

14. TDAutoparts

TDAutoparts New Member Member

191
    3
    0
    เนียนจิงเลยคับ:eek:

15. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ชอบมากๆเลยครับ

ถ้ายิ่งลงรายละเอียดตั้งแต่เริ่มจนจบยิ่งแจ่มเลยครับ

คอยติดตามครับ:D

16. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    คลาส เเต้ๆ สุดๆเลย

17. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    รถในตำนาน ขนาดญี่ปุ่นยังหาแต่งกัน
    สดยอดขอบอก คงเป็น 1 ในตำนานที่น่าคนหามากๆ

สวยอมตะ coolllllllll

18. kingkong

kingkong New Member Member

135
    5
    0
    :thumbs_up: :thumbs_up: รถสวย&ทะเบียนสวยครับ ชอบๆ

19. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ชอบมากๆคับรุ่นนี้

เอารูปสวยๆมาให้ดูคับ

20. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    อีกนิด

ชอบมากกกกกก

21. addy_psycho

addy_psycho New Member Member

169
    5
    0
    คลาสิคแบบตำนาน...

22. JZA31

JZA31 New Member VIP

74
    3
    0
    หล่อมากๆ

23. boost@najake

boost@najake New Member Member

1
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่าน และรูปร่วมแจมนะครับ
    เดว จะเปิดกระทู้ใหม่ ลงรายละเอียดเพิ่มเติมนะครับ

24. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    สวยงามมั่กๆๆ

ทะเบียนก็สวย

25. narokawayg

narokawayg New Member Member

1,706
    16
    0
    สวยคับน้าเจค

26. BASSBOY

BASSBOY New Member Member

72
    3
    0
    หนับหนุนการแต่งคับ คนลำปางเหมือนกัน

27. Drift X

Drift X New Member Member

27
    1
    3
    อุ๊ย หวัดดีครับคนบ้านเดียวกัน

28. punez

punez Member Member

324
    0
    16
    สวยดีคับ
    สุดๆ

29. assi

assi Member VIP

212
    3
    18
    สวยมากๆครับ

30. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
    สวยมากๆเลยครับ

เข้าใจถึง ความทุ่มเทที่ ใส่ลงไปเลยครับ

ยังไงเรื่องเพลาขับ ก็ขอให้จบได้โดยดีนะครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้