โพสต์ครั้งแรกของผม ในห้อง Racing forum ครับ เป็นรูป 240 Z ของเพื่อนที่อยู่ ลำปางนะครับ

การสนทนาใน 'Cars Show' เริ่มโดย najake@clubjz, 19 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. najake@clubjz

najake@clubjz New Member Member

36
    5
    0
    ขอ นุ ยาด ลงรูปที่กระทู้นี้อีกรูปเดียวนะครับ
    เดวผมเตรียมรูปเสร็จทั้งหมด จะขอเปิดอีก 1 กระทู้เพื่อดูรายละเอียดกันทั้งหมดนะครับ

ขอ นุยาด แดดดี้ เมธี
    มัม ลุช
    ลีโอ ลีลอยด์ และ จันที..ลงรูปเต็ม ๆ น่ะนะ
    ป.ล แนวการเล่นรถของเพื่อนผมคนนี้จะออกมาแนว ๆ 2 ประตูคูเป้
    เพราะตัวเค้ามีสายเลือดอเมริกันครับผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มีนาคม 2007
  2. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    สวยมากเลยคับ ถ้าไม่รังเกียจ ไปลำปางจะขอซัดซักรอบ อิอิ ล้อเล่นฮะ แค่นั่งเฉยๆก้อพอแล้วคับ

3. pore28

pore28 New Member Member

81
    2
    0
    พูดได้คำเดียวว่า สุด
    อย่างกะ กำลังดูเว็บของ ออสเตรเลีย หรือพวกเมืองนอกเลย เยี่ยมยอด
    อยากได้มากมาย ตำนานวิ่งได้ คันนี้สุดมากๆ ทั้งสี ล้อ ของแต่ง เครื่อง ทำบอดี้ดีมาก เหลี่ยมสันมุมคมกรึ๊บ

4. tonbi

tonbi New Member Member

26
    1
    0
    อ่านตอนแรกนึกว่าจะเป็นมุขนั่งทำโมเดล ที่ไหนได้รถจริงเลย

สวยมากครับ เป็นรถที่คิดว่าถ้ามีเงินซักก้อนก็อยากจะหามาเล่นบ้างเหมือนกัน(แม้จะยากมากๆก็ตาม)

5. tonbi

tonbi New Member Member

26
    1
    0
    ระวังเมื่อยนะพี่:p

6. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    นับถือคนทำมากๆเลยคับ อดทนค่อยๆทำถึง 2 ปี ผลงานออกมาสุดยอดคุ้มค่ากับการรอคอยคับ

7. อนาคตสดใส

อนาคตสดใส New Member Member

76
    47
    0
    สวยมากๆเลยครับน้า เคยเห็นคันจริงจอดตอนวางเครื่องด้วย.......

ผลงานออกมาแล้วสวยแบบนี้ภูมิใจแทนเจ้าของจริงๆเลย

8. PowerFc By Men

PowerFc By Men New Member Member

13
    0
    0
    สวยจริงๆครับน้า

9. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    สวยมากเลยอ่าคับ ชอบจังเลยยยย

10. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    อยากดูรูปห้องเครื่องจังเลยครับ

11. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    สวยมากครับ

12. คันนี้ของพี่จันทร์ฝรั่งช่ายป่าว น้าเจค:D

13. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ผ่นไปลำปางจะได้ชมตัวจริงไหมครับน้า อยากนั่งเป็นบุญจริงๆ

14. ferioz

ferioz New Member Member

87
    2
    0
    สวยมั๊ก มากเรยน้า อิจฉา โคตรๆ

15. najake@clubjz

najake@clubjz New Member Member

36
    5
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ

16. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    สวยมากคับ เเถมเนียนอีกตังหาก

17. impolite

impolite New Member Member

39
    2
    0
    สวย คลาสสิคโคตรๆคับ

18. witarn

witarn New Member Member

355
    8
    0
    หล่อจัง....อยากเห้นตัวเป็นๆจังเลยครับ

19. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    เครื่อง Sr 6 เกียร์ด้วย สุดๆ

20. pondz

pondz Member Member

108
    12
    18
    เป็น retro car ที่สวยมั่กๆคับ

21. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ไม่เห็นน้าเอารูปแบบละเอียดมาให้ชมกันเลยครับ ยังรอดูอยู่

ดูกี่ทีก็งามจับใจทุกที

22. FREEconDOM

FREEconDOM New Member Member

60
    4
    0
    โฮ้ย สวยมากๆครับ ชอบมากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้