พระหฤทัยดอนเมือง มีมั้ยคร้าบ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย porames, 14 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. porames

porames New Member Member

5
    0
    0
    มีมั้ยคร้าบ

2. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    มีครับ แต่เรียนตอนประถม จบป.6 เป็นมารีสวรรค์ จบป.6รุ่นนั้น เพื่อนเรียนต่อเป็นม.1 รุ่นแรก 55+

3. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    จำได้ว่าเรียนตั้งแต่มีตึกแรกตึกเดี้ยวอะครับ นานแล้ว

4. *ChiNoBu*

*ChiNoBu* New Member Member

213
    2
    0
    จบป.6 มาครับ ตอนนั้นยังเรียกมารีสวรรค์อยู่เรย

5. AZUESHii

AZUESHii New Member Privilege

145
    5
    0
    ใกล้ๆกันครับ

ผม พระหฤทัยนนทบุรี คับ

6. นุ~

นุ~ Guest

0
    0
    0
    สวัสดีคร๊าฟ ผม คณุตม์สุดเท่คร๊าฟ จะมาหาแฟนคร๊าฟ ช่วงนี้บ้ากามสุดๆคร๊าฟ ติดต่อได้ที่ Email: [email protected] ค๊าฟ จุ๊ฟๆ จ๊วฟๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้