Meeting KE ฝั่งธนบ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย OatTrasH, 15 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0
    มาเทียวฝั่งพระนะครกันมั้งสิครับไปแต่ฝั่งนู้ อิอิอยากไปด้วยงับ ไงถ่ายรูปมาชมด้วยนะครับ

2. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    ก็ที่เก่าเวลาเดิมอ่ะคับ

3. OatTrasH

211
    0
    0
    อิอิ พอดีตากล้องไม่สะดวกอ่าครับ แล้วผมก็ไม่ได้เอากล้องไปด้วย ยังไงก็ขอโ่ทษเรื่องรูปด้วยนะครับทุกๆคน

4. OatTrasH

211
    0
    0
    อิอิ พอดีตากล้องไม่สะดวกอ่าครับ แล้วผมก็ไม่ได้เอากล้องไปด้วย ยังไงก็ขอโ่ทษเรื่องรูปด้วยนะครับทุกๆคน

5. OatTrasH

211
    0
    0
    +1 ครับ

6. OatTrasH

211
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ไทยคร้าบ

7. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    ไอ่โอ๊ต ไหนอะรูป ไม่เห็นมีเลย อยากไปๆๆๆๆๆแต่ติดอยู่บ้านนอก ฮือๆๆๆๆ

คิดถึงพี่ๆทุกคนครับ พี่สู้ พี่บอล พี่โจ้

8. ""koy_ke70_na_luck""

""koy_ke70_na_luck"" New Member Member

32
    0
    0
    ปายมะถูก

ปายมะถูก หนูอยู่ชายแดนกรุงเทพ

9. tuck001

tuck001 New Member Member

37
    0
    0
    ที่นัดเจอกัน อยู่ตรง วงแหวน ปั๊ม ปตท. ตรงข้ามสมาคมชาวปักษ์ใต้ มาไม่ถูก โทรถาม โอ๊ดได้เลย
    สุข สันต์ วันสงกาน นะคับ พี่น้อง เจอกานเดือน พ.ค. นะ
    KE Racing Club

10. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    ถ้ามาจากสมุทรปราการ ขับรถมาทางยกระดับตัดใหม่ (โค้งช้าง) มุ่งหน้า ถ.กาญจนาภิเษก แล้วกลับรถก่อนที่จะถึง ถ.บรมราชชนนี อ่ะคับ

ถ้าไปไม่ถูกโทร.ถามโอ๊ตก็ได้นะครับ.........

ป.ล.อยากเห็น e ส้มสมหวัง ปากแตรม่วง จัง :D

11. ""koy_ke70_na_luck""

""koy_ke70_na_luck"" New Member Member

32
    0
    0
    เลยพระราม2ก็หลงระค่ะพี่แพน ถ้าจะดีมารับด้วยสิ ลันลา!!!!!!!

View attachment 1576290

เอารูปไปดูก่อนนะคะพี่

12. chanaphai

chanaphai New Member Member

25
    0
    0
    หวาดดีทุกท่าน สงกรานต์สนุกกันไหมครับ

-----
    <a href=http://www.savetubevideo.com>how download youtube</a>

13. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    เดือนหน้าเจอกันครับบบ มากันเยอะๆๆๆ นะครับบบบ

จะคุยเรื่องมีตติ้งใหญ่ครับว่าจะจัดที่ไหนยังไง เอารถไปวื่งเล่นขำๆกัน มีรางวัลเล็กๆน้อยๆ

14. OatTrasH

211
    0
    0
    ดทรมาถามได้ครับ 084 1609891 โอ๊ตครับ ผมก็อยู่ประชาอุทิศครับ
    4age สี่ลิ้น อยากเห็นจังเลย

15. OatTrasH

211
    0
    0
    จะพากันหลงมั้ยเนี้ย 555+

16. OatTrasH

211
    0
    0
    ไปพร้อมกันก็ได้นะคร้าบบบบ

17. OatTrasH

211
    0
    0
    แหม พี่อาร์มขาด ระวังหมดสิทธ์สอบนะพี่
    อิอิ ยังไงเดือนหน้ามานะพี่

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 17:46:52 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 17:46:07 ----------

ฟังดุดีมีสาระ +1

18. sixsent

sixsent New Member Member

56
    0
    0
    ขอไปด้วยคนดิครับ วันไหน เวลา สถานที่ แจ้งให้ทราบด้วยครับ.....อยากรู้จักทุกคนเลย

19. topke70dx

topke70dx New Member Member

4
    0
    0
    ขอเข้าร่วมคลับด้วยคนนะคับนัดเจอวันไหนแจ้งด้วยนะคับ อยากไปแลกเปลี่ยนความรู้ด้วยคนคับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคับ

20. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    มากันเยอะๆๆเลยครับ

ขอเน้นย้ำนะครับ

ห้ามแซดและเปิดเครื่องเสียงดังในปั๊ม

ไม่งั้นเดี๋ยวเราจะไม่มีที่นั่งคุยกัน

ปล.แต่ตอนกลับ ออกจากปั๊มได้ ตัวใครตัวมันนะออกช้าตำรวจมาไม่รู้ด้วยนะ

กลับสุดท้ายที่ไรเสียวแว๊ปทุกทีเลย อิอิอิ

21. OatTrasH

211
    0
    0
    ยินดีต้อนรับทุกๆคนครับ
    มีตติ้งกันวันที่ 14 พค 53 โปรดฟังอีกครั้ง 14 พค 53

22. OatTrasH

211
    0
    0

+1 ครับ ว่าแต่ผมเริ่มไม่อยากอยู่คนสุดท้ายเลยเนี้ย 555+

23. OatTrasH

211
    0
    0
    ก่อนมีตติ้งรอบนี้นัดเจอกันรับประทานอาหารกันบ้างมั้ยครับ
    ตามคำชวนของพี่แพนครับ
    ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

24. Leeliangjia

Leeliangjia New Member Member

79
    1
    0
    ไปหาอะไรกันกันเลยดีกว่าครับวันที่ 14 พ.ค. 2553

25. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
    ไปไหน ไปกันคับ 55

26. ""koy_ke70_na_luck""

32
    0
    0

คิดก็หลงระ ถ้าไปแล้วจะโทรไปหานะค่ะ

ขอบคุณ

27. chanaphai

chanaphai New Member Member

25
    0
    0
    ไปๆๆๆไปไหนไปกัน 555 คราวนี้ไม่ขาดแระเดี๋ยวหมดสิทธิ์สอบ

-----
    <a href=http://www.savetubevideo.com>how download youtube</a>

28. TOP_KE25

TOP_KE25 New Member Member

57
    0
    0
    ไปด้วยจ้าาาาา หาไรกินกันดี เพื่อนๆแนะนำกานหน่อยค้าบ

ไม่รู้รถเสดทันป่าว แต่ไปแน่นอน

29. K.PON

K.PON New Member Member

178
    0
    0
    ไปไหนกันบอกด้วย

30. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    แหะๆๆ แบบว่าเหงาๆ เลยบอกตาโอ๊ตให้ชวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ไปหาไรกินกันอ่ะคับ

พวกหมูกะทะ ก็น่าจะไม่แพงมาก แถมนั่งเมาท์กันได้นานด้วยอ่ะคับ

ช่วยๆ แนะนำร้านกันด้วยนะคร้าบ ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้