Meeting KE ฝั่งธนบ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย OatTrasH, 15 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Leeliangjia

Leeliangjia New Member Member

79
    1
    0
    หมูกะทะด้วยคน เหะๆ

>>แต่ไปร้านไหนกัลดี...

2. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    ไปโทรบอกด้วยนะ เดี๋ยวนี้บ้านไกลต้องวางแผนก่อนไป อิอิอิ

3. ton_altis

ton_altis Member Member

55
    0
    6
    หมูกระทะช่วงบางแคน่าจะมีหลายที่ แต่เพื่อน
    แนะนำร้าน บาบีคิว รีสอร์ท เส้นเพชรเกษมติดๆกับรพ.เกษมราษฎร์ เห็นว่าน้ำจิ้มอร่อย ที่จอดรถสะดวกครับ

4. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    เอ้าๆๆๆๆๆเจ้าภาพโซนบางแค ว่าไงคอนเฟิรม ด้วยนะครับ เด๋วดึงมาบางมดนะ อิๆๆๆ

5. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    BBQ Resort รู้สึกจะเป็นถิ่นของชาว OCS เลย :D

6. tuck001

tuck001 New Member Member

37
    0
    0
    ไป ไหน ไปด้วย หมูกะทะBBQ Resortก้อ แหล่มเลยยยย
    มากันเยอะๆๆนะ
    KE Racing Club จงมีแต่ความสุข อิอิอิ

7. tuck001

37
    0
    0
    ไป ไหน ไปด้วย หมูกะทะBBQ Resortก้อ แหล่มเลยยยย
    มากันเยอะๆๆนะ
    KE Racing Club จงมีแต่ความสุข อิอิอิ

8. Leeliangjia

79
    1
    0
    ถ้ามา บาบีคิว รีสอร์ท เดี๋ยวผมไปจัดหาที่จอดและสถานที่กินให้ได้ครับ เพราะบ้านผมอยู่ซอยถัดไป..
    OCS

9. boy_3DX

168
    2
    0
    จัดปายยยยยวันไหนบอกด้วยนะครับบบบบบ

10. topke70dx

topke70dx New Member Member

4
    0
    0
    ขอไปด้วยคนครับ

11. ""koy_ke70_na_luck""

""koy_ke70_na_luck"" New Member Member

32
    0
    0

เลียงก้อยด้วยนะพี่แพน อิอิ

12. Inspire

Inspire New Member Member

11
    0
    0
    ไปกันวันไหนเหรอครับ

ขอแก้ไขนะครับ กลับไปอ่านมาทราบแล้วว่าวันที่ 14 คงไปแน่ๆครับ แต่คงไม่ได้เอา ke ไปเพราะว่ายังวิ่งไม่ได้ ไปดูรถ หาข้อมูลมาทำ

13. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    อิอิอิอิอิอิ

14. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    ก็ดีนะเจี่ย ว่าแต่ไปไหนดีอ่ะ

15. OatTrasH

211
    0
    0
    เจ้าภาพบางแค งานนี้เปิดตัวก่อนเลยครับ ฝากเจี่ยด้วยนะครับ

16. OatTrasH

211
    0
    0
    เอาเป็นที่มีตติ้งที่ร้านเลยดีกว่า ไม่ต้องไปที่ปั๊มว่าไงครับ เจ้าภาพ

17. Leeliangjia

79
    1
    0
    แล้วแต่ทุกท่านนะครับ(เอาที่ทุกคนสะดวก)

แต่ถ้ามา บาบีคิว รีสอร์ท เดี๋ยวไปจัดหาที่จอดให้ได้ครับ

18. InDyRetro

InDyRetro New Member Member

11
    0
    0
    ดีคับ ยินดีทีได้รู้จัก ผมอยู่ จรัญ 19 (ไปๆ มาๆ ) ประจำลาดพร้าว อิๆ อยากรุ้จัก ทุกคน
    ผมขับ ke11 รถเก่าๆ เครือ่งแก่ คน น่ารัก บ้าๆ บอๆ อิๆๆ อยากเจอคับ

รูป ไม่มี เดียว ว่างๆๆจะเอามาลง ผมป๋อง หรืออาจจะพี่ป๋อง ก็ได้ครับ ใครมี 5k ,4k อยากขายบอกหน่อย อยากแรง บ้าง อิๆๆ(แรงแบบ นี้ เขาว่าแรงป่าวไม่รู้ )

[email protected]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 พฤษภาคม 2010
  19. OatTrasH

211
    0
    0
    แล้วถ้าเราไปร้านกันเลย แระคนอื่นๆอ่ะ
    มันเปิดถึงกี่โมงครับ เจี่ย

20. Leeliangjia

79
    1
    0
    เทียงคืนครับ

21. OatTrasH

211
    0
    0
    ตามนั้น ไปกันเร็วๆนะครับ เจอกันที่ปั๊มกันก่อนนะทุกคน

22. Inspire

Inspire New Member Member

11
    0
    0
    สรุปนัดเจอที่ปั๊มก่อนแล้วค่อยไปบาร์บีคิว รีสอร์ท เหรอครับ??

23. ""koy_ke70_na_luck""

""koy_ke70_na_luck"" New Member Member

32
    0
    0
    เจอกานที่ปั้มกี่โมง ค่ะ แล้วไปไหนต่อ ขอรายระเอียด หนอย นะค่ะ หลงกรุง!!

24. OatTrasH

211
    0
    0
    ต้องไปที่ปั๊มก่อนอ่ะครับ สัก สองทุ่มครับ

25. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    ค่ำนี้เจอกันครับ :D

26. OatTrasH

211
    0
    0
    จัดไปพี่แพน

27. ""koy_ke70_na_luck""

32
    0
    0
    โทดที่นะค่ะ ต้องกลับบ้าน

พ่อแม่ ไห้กลับบ้านก่อน 6โมงเย็น

ขอรายละเอียด ครั้งหน้าโดยนะค่ะ

28. tuck001

37
    0
    0
    นัดเจอกาน อีกที เดือนหน้า ที่ บาบีคิว รีสอร์ท เลย ตอน 20.00 นะ
    วันนี้ หมูจุ่ม อาหร่อยมากๆๆ อิอิอิ
    KE Racing Club

29. OatTrasH

211
    0
    0
    หกโมงเย็นของอีกวันนึงหรอครับ อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 02:17:30 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 02:17:13 ----------

ตามนั้นครับ

30. boy_3DX

168
    2
    0
    โอ๊ตได้ถ่ายรูปไว้ป่าวอะ รึยังไงขอชมภาพบรรยากาศหน่อยจิ ผมอิจฉาอ่าไม่ได้ไปด้วย เซงเป็ด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้