Meeting KE ฝั่งธนบ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย OatTrasH, 15 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    ช่วงนี้อาจจะไม่ค่อยได้เข้ามาอัพ
    เนื่องจากอยู่ในฤดูสอบ
    ยังไงก็ยินดีต้อนรับพี่น้อง ทุกคนนะครับเจอกัน ศุกร์ที่สองของเดือนครับ

2. ton_altis

ton_altis Member Member

55
    0
    6
    ไว้จะลองไปดูครับ ถ้าว่างๆ
    นัดที่เดียวตลอดหรอครับ เวียนๆมาทางราชพฤกษ์บ้างไม๊ครับเนี่ย

3. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0
    เป็นงั้นไปคัฟไงถ้ามีเดียวไปด้วยคนน่ะคับแต่ไม่ค่อยรู้ทางอ่ะคับ สงสัยต้องไปกะพี่พล

4. SeXy~RoSe

SeXy~RoSe New Member Member

5
    0
    0
    เดือนหน้าไปด้วยอีกคนครับ มอยู่สาย1 นี่เอง
    ... ช่วยรบุวันที่เลยได้ไม๊ครับ กลัวพลาด:)

5. K.PON

K.PON New Member Member

178
    0
    0
    ก็ว่าไปนั่นว่างก็จะไปด้วยครับ ว่าแต่ว่ามีที่อื่นที่ไม่ใช่ปั้มน้ำมันมีไหม เอาแถวที่เดิมพี่ว่าก็น่าจะดีนะ ลองออกความคิดเห็นกันดูนะครับ

6. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0
    ทำไมไม่ไปรวมกะ OLD CAR STYLE
    อย่ใกล้ๆกัน เพื่อนๆเยอะ สนุกดี...............
    เดี๋ยวครั้งหน้าจะขอไปร่วมด้วยนะ

7. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ครั้งหน้าขอไปร่วมด้วยนะครับ

เพราะว่าอยู่แถวพุทธมณฑลสาย 2 นี่แหล่ะ แต่ว่าใช้ตัว RT-104 ครับผม (ตามรูปด้านข้าง) :D:cool:

8. ผมชื่อ โย คับอยู่แถวลาดกระบัง
    ถ้าประกอบ เจ้าdx เสร็จเมื่อไร
    ขอร่วมด้วยคนคับ

9. chanaphai

chanaphai New Member Member

25
    0
    0
    มากันเยอะๆนะครับสาหนุกดีครับ
    เอ้าจัดไป 555

10. sahamami

sahamami New Member Member

4
    0
    0
    ว่าง ๆ จะไปนะครับ

ฝากรูป

Ads: imageHosting Dictionary WebsiteValue

เอารูป มาไห้ดูก่อน ว่างๆ เดี๋ยวจะ แวะไปครับ ผม อยู่สาย1 ..

11. OatTrasH

211
    0
    0
    ขอเปงที่เดียวก่อนล่ะกันครับ จะได้มีที่อยู่เปงหลักเปงแหล่ง
    อิอิ

12. OatTrasH

211
    0
    0
    โอเคครับ จัดไปอย่าให้เสีย
    แล้วเจอกันครับ

13. OatTrasH

211
    0
    0
    จัดไปครับ เจอกัน
    วันศุกร์ที่ 8 มกราคม ครับ 20.00 เป็นต้นไปครับ

14. OatTrasH

211
    0
    0
    คุณพล
    ที่เดิมนี่คือตรงไหนหรอ ครับ
    ลองออกความคิดเห็นกันมาครับ
    จะได้โหวตกัน

15. OatTrasH

211
    0
    0
    OLD CAR STYLE นี้มันรวมๆหรอครับ
    คือตอนนี้ผมอยากได้เปง KE ล้วนๆก่อนอ่าครับ
    แล้วอาจจะไปเยี่ยมเยียน

16. OatTrasH

211
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ คุณโย

17. OatTrasH

211
    0
    0
    มานะพี่อาร์ม
    ว่าแต่ปีใหม่ไปเที่ยวไหนกันเอ๋ย

18. OatTrasH

211
    0
    0
    รถสวยครับ แล้วเจอกันครับผม

19. OatTrasH

211
    0
    0
    ประกาศ

รบกวนพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ขอรายละเอียดสักนิดนะครับ จะได้เป็นการสะดวกที่จะติดต่อ
    1. ชื่อ-สกุล ชื่อเล่นก็ได้
    2. เบอร์โทรศัพท์
    3. E-Mail ถ้ามี
    4. รถที่ใช้ KE xx สี.... .....ประตู

ตามนี้ครับ ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือครับ

20. OatTrasH

211
    0
    0
    ประกาศ

ประกาศวัน Meeting
    วันที่ 8 มกราคม 2553 ตั้งแต่เวลา 20.00 น. เป็นต้นไปครับ
    มากันเยอะๆนะครับ

21. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ได้รถเมื่อไหร่จะไปแจมด้วยครับ อิอิ

22. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    ok จัดปาย โซนประชาอุทิศ ประราม2 พร้อมพล 2ทุ่มครับ ถึงสาย1 ไม่เกิน 2ทุ่มครึ่ง จุ๊ฟ มากันเยอะๆนะครับ ฮาดี

083-9087671 บอยครับ โทรมานัดก่อนได้นะครับ จะได้ไปด้วยกัน

23. OatTrasH

211
    0
    0
    จะรอครับ

24. TommyRetroClub

TommyRetroClub New Member Member

10
    0
    0
    ถ่ายรูปมาเยอะสิครับ อยากเห็นอ่ะ :D

25. OatTrasH

211
    0
    0
    จัดไปครับ

26. boy_3DX

168
    2
    0
    เพื่อนโอ๊ต เปลี่ยนเครื่องๆๆๆๆ เปลี่ยนเลยๆๆๆๆๆๆๆ 5555

27. chanaphai

chanaphai New Member Member

25
    0
    0
    นอนอยู่บ้านครับโอ๊ต เฝ้าบ้านดีกว่า555
    ดันไป
    ไปเที่ยวเซียงกงบางนามาเจอของดีเดี๋ยวเอารูปมาให้ชมนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ธันวาคม 2009
  28. OatTrasH

211
    0
    0
    อิอิ
    ว่าแต่นี้มัน 20v ฝาขาวหรอครับพี่

29. OatTrasH

211
    0
    0
    เอาเงินที่ไหนล่ะครับคุณเพื่อนครับ

30. boy_3DX

168
    2
    0
    ขอแม่ๆๆๆๆ อิๆๆ เครื่อง 20v สวยดีนะเพื่อนแปลงจานจ่ายมาแล้วด้วย ชนเกียร์ขับหลังจบเลย เอาเลย เอาเลย เอาเลย 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้