Meeting KE ฝั่งธนบ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย OatTrasH, 15 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ศักดิ์ดา

ศักดิ์ดา New Member Member

30
    0
    0
    เดือนหน้าเจอกันใหม่นะทุกๆคน

2. thepalace1986

thepalace1986 New Member Member

17
    0
    0
    เดี๋ยวไปด้วยเพิ่มอีกคนครับ

ke 70 van

3. K.PON

K.PON New Member Member

178
    0
    0
    เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาไปมาเจอรถไม่กี่คันแถมเจอฝนตกอีกด้วยเซ็งเลย ไว้โอกาสหน้าว่ากันใหม่ครับ พลครับ

4. ton_altis

ton_altis Member Member

55
    0
    6
    ผมก็ว่าจะไปเหมือนกัน แต่ฝนตกมาก่อน รถติดมากๆ

5. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    จุ๊ฟๆๆๆ หงอยๆๆรถแสนจะผุ เซงๆๆๆ

6. ศักดิ์ดา

ศักดิ์ดา New Member Member

30
    0
    0
    ไม่เหงมีรูปเลยอ่ะ

7. Leeliangjia

Leeliangjia New Member Member

79
    1
    0
    อยากชมรูปอ่ะ...

8. boy_3DX

168
    2
    0
    คุณโอ๊ต ครับ ไอ่บ้าเมื่อไหร่ เมิงจะลงรูปครับพี่ เดี๊ยะๆๆ ลงไวๆเลย ลงช้าเด๋วเจ็บนะครับ

9. hanuu

hanuu New Member Member

15
    0
    0
    ยังไงเนี่ยครับรูปอ่ะ คุณโอ๊ตๆๆๆๆ ลงได้แล้วมั้ง ครั้งนี้รถเยอะดีครับ เจอรถเทพๆเยอะดีครับ ไว้เจอกันเดือนหน้าน่ะครับ

10. boy_3DX

168
    2
    0
    รอแล้วรอ เหล้า อิๆๆ ไอ่โอ๊ตมันไปไหนหว่า

11. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    ขอโทษด้วยนะทุกคนเรื่องรูป พอดีไม่ค่อยว่างเลยช่วงนี้ เห้ย งานเยอะแยะ อิอิ
    แต่ผมว่าเดือนละครั้งมันนานไปเนอะ อยากเจอกันบ่อยๆอ่า เดือนละครั้งมันไม่รู้สึกอบอุ่นเลยว่ามะๆ

12. boy_3DX

168
    2
    0
    เห่อๆ เอาทุกอาทิตย์มั้ยโอ๊ต ที่บ้านกรูเนี้ย อิๆๆๆ ลงรูปไวๆเลย

13. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    อิอิ........ เจอทุกอาทิตย์ก็ดีนะครับ เผื่อว่าผมกลับ กทม. จะได้แวะเวียนไปแจมได้บ้าง :D

14. jack.4237

jack.4237 New Member Member

4
    0
    0
  15. boy_3DX

168
    2
    0
    รูปครับ ไอ่โอ๊ตมันไม่ว่าง เชิญชมครับ

16. boy_3DX

168
    2
    0
    เรื่อยๆครับ มากันเยอะๆนะอบอุ่นดี

17. boy_3DX

168
    2
    0
    รถใครเป็นมครดูเอาเองเด้อ

18. boy_3DX

168
    2
    0
    มาดูรถเทพกันครับ ขับเข้ามาแสงออกเชียว

19. boy_3DX

168
    2
    0
    ถ้ารวมกันได้เยอะๆแล้วค่อยไปร่วมกับพี่ๆ กลุ่มใหญ่ที่รามอินทรา นะครับมากันเยอะ จะได้คุยเรื่องสติดเกอร์ และอาจจะทำเสื้อด้วย

เดือนหน้าไปกินหมุกระทะกันอิๆ

20. jack.4237

4
    0
    0
    เดือนหน้าที่ไหนกันดีคับ เดี๋ยวชวนพี่ที่รู้จักกันไปด้วยซัก2,3คัน วันนั้นได้รู้จักเพื่อนใหม่หลายคนอยู่ จะเป็นรถเดิมหรือแต่งก็มาร่วมกันได้นะคับ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน_ผมชื่อแจ๊คนะคับ 084-1304237 KE 30 สีทองคับ

21. OatTrasH

211
    0
    0
    ขอบคุณมากเพื่อนบอย

22. OatTrasH

211
    0
    0
    เรื่อง Meeting

คือ จะสอบถามเพื่อนๆพี่ๆนะครับว่า เรื่อง Meeting เนี้ย ที่เราจัดกันเดือนละครั้ง หรือ ทุกศุกร์ที่ 2 ของเดือนนั้น ทุกคนคิดว่ามันดีแล้วหรือไม่ดีครับ แต่ผมคิดไปคิดมานะครับว่า มันทิ้งช่วงกันนานเกินไป ทำให้เราไม่ค่อยได้พบเจอกันสักเท่าไร มันก็เลยเป้นเหตุให้ เกิดความไม่สนิทกันเท่าที่ควร ผมเลยคิดว่าน่าจะอาทิตย์เว้นอาทิตย์ น่าจะกำลังดีนะครับ แต่ถ้าทุกอาทิตย์แล้วมันก็เยอะไป แต่บางครั้งผมก็คิดนะว่าถ้าอาทิตย์เว้นอาทิตย์ แล้วมันจะทำให้เกิดความเบื่อหน่ายขึ้นได้ ถ้าเดินละครั้งผมว่ามันโอเคตรงที่ว่า เดือนนึงมีครั้งเดียวคนก็เลยตั้งหน้าตั้งตารอที่จะมา แต่ถ้าเรามีกลุ่มกันแล้ว เราไม่ค่อยรู้จัก หรือสนิทกันมันก็ไม่มีประโยชน์อะไรเนอะ แล้วเพื่อนๆพี่ๆ ว่ากันยังไงอ่า แต่ครั้งต่อไปก็ ศุกร์ที่ 12/2/53 เน้อ เวลา 3 ทุ่มแระกันเป็นต้นไปเนอะ ใครมีความคิดยังไงก็เสนอได้นะครับ เรามันครอบครัวเดียวกันแล้วนิ อยู่กันแบบพี่แบบน้อง สบายๆ

23. OatTrasH

211
    0
    0
    ครั้งหน้าไปอีกเด้อ คุณแจ๊ค

24. jack.4237

4
    0
    0
    ผมว่าเดือนละครั้งก็โอเคดีนะคับ เดือนหน้าที่เดิมปะคับ ผมไปแน่นอน ที่ไหนว่ามาเลยคับ

ร้านเหล้าเลยเป็นไงคุณโอ๊ต อิอิ

25. OatTrasH

211
    0
    0
    ครับผม ครั้งหน้าที่เก่า เวลาเดิมครับผม ร้านเล่านี้เอาเป็น Meeting ย่อมมั้ยครับ ชิลๆ อิอิ -_-

26. winเบนซิน

winเบนซิน New Member Member

3
    0
    0
    ผมมี ke 35 คูเป้อยู่อ่ะ
    น่าอิจฉาอ่ะอยากปายมั่งอ่ะ แต่ติดงาน
    อยากปายแบบสุดขั้วเลยอ่ะคราบพี่น้อง
    ไม่ลองจัดวันเสาร์บางจาปายทุกอาทิ (ที่ว่าง) เลย
    รัก ke 35 แบบสุดขั้ว

27. hanuu

hanuu New Member Member

15
    0
    0
    ผมว่า เดือนล่ะครั้งก็โอเค น่ะครับ จะได้มากันเยอะๆ เพราะถ้า อาทิตย์ เว้น อาทิตย์ ผมว่าจะมากันน้อยน่ะครับ เพราะด้วยระยะทาง แล้วด้วยความขี้เกียจ(ล้อเล่นน่ะครับ) ด้วยอะไรหลายๆอย่าง จะทำให้มากันน้อยลงน่ะ ผมว่า แล้วแต่ล่ะกันครับยังไงก็ได้ เพื่อนๆว่าไง

28. boy_3DX

168
    2
    0
    ยังไงก็ได้ครับผม เดือนหน้าผมว่า มีตติ้งที่ร้านเหล้าหรือว่า ร้านหมูกระทะดี เพื่อนๆพี่ๆว่าไงผมเอาด้วยหมดคร๊าบบ

รวมได้เยอะๆแล้วค่อยไปรวมกับพี่ๆที่รามอินทรา ครับรวมครั้งใหญ่เลย

29. winเบนซิน

winเบนซิน New Member Member

3
    0
    0
    ไม่รอง มาแถว ลานพระรูปดู อ่ะสวยดี นะ

30. thepalace1986

thepalace1986 New Member Member

17
    0
    0

แต่แถวๆๆรามอินทรา

จะไปแจมด้วยคนครับ

จะลากเอา ke 70 van ไปแจมด้วยคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้