ขอความช่วยเหลือ หรือคำแนะนำจาก พี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาว ROVER หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย POP-ROVER (เพชรบุรี), 15 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้แวะไปดูรถที่จอดทำสีไว้ บังเอิญเห็นลูกยางมุมฝากระโปรงหน้าข้างซ้ายถูกหนูกัด :cry:
    จึงอยากขอความช่วยเหลือ หรือคำแนะนำ จากพี่ ๆ เพื่อน ๆ ในคลับหน่อยครับ
    พี่ ๆ เพื่อน ๆ ท่านใดพอมีลูกยางมุมฝากระโปรงหน้าข้างซ้าย หรือรู้จักร้านที่พอจะมีขาย ช่วย
    แนะนำหน่อยครับ (ตามรูป ลูกยางมุมฝากระโปรงหน้าข้างขวา)

1. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    ต้องให้พี่ใหญ่กะน้าเจี๊ยบหรือผู้มีประสบการณ์การซ่อมรถมาแนะนำแล้วคับบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้