รบกวนหนอ่ยอยากรู้ว่า โบอะไรค๊าบup

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย pu1278, 16 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TonMightyx

TonMightyx New Member Member

11
    0
    0

ไม่แน่ใจครับ รู้จักแต่ DJ หนุ่ม ขับอีสุๆ เหมือนกันครับ

รถคุณพี่คุ้นๆครับเหมือนผมเคยเห็น

เซ็ทโบทำอะไรมาบ้างครับ แล้วคุณพี่พักอยู่ที่โพธิ์ทองหรือเปล่าครับ

ผมขับไมตี้สีเทาดำที่โหลดเตี้ยๆ ชอบมาบูสในตลาด เจอกันอย่าถือสานะครับผมขับรถม่ายค่อยสุภาพ

ดีใจครับที่เจอ คนรักไมตี้เหมือนกัน อิอิ ผมชื่อต้นนะครับ

ยินดีที่รู้จักครับพี่ :D

2. pu1278

pu1278 New Member Member

84
    0
    0
    ผมพักอยู่รำมะสักคับแต่ไปโพธิทองบ่อย
    รถเซ็ตโบอย่างเดียวคับแบบว่าแรงแบบพอเพียงคับ น้ำมันแพงคับฮ่าฮ่าๆๆๆๆ

---------- Post added at 10:38:40 ---------- Previous post was at 10:38:23 ----------

ผมพักอยู่รำมะสักคับแต่ไปโพธิทองบ่อย
    รถเซ็ตโบอย่างเดียวคับแบบว่าแรงแบบพอเพียงคับ น้ำมันแพงคับฮ่าฮ่าๆๆๆๆ

3. TonMightyx

11
    0
    0

ญาติผมก็มีแถวนั้น เพื่อนผมเยอะเลย ญาติผมทำงานอนามัย ชื่อน้าหมายอ่ะครับ พี่น่าจะรู้จัก

4. pu1278

84
    0
    0
    อนามัยโพธิเอนใช่ป่าว พี่อยู่ลั่นทมว่างๆแวะมาดื่มกันได้นะหุหุๆ:D:D:D:D

5. car4n

car4n New Member Member

75
    0
    0
    รบกวนเจ้าของกระทู้สอบถามน้าๆครับ ผมใส่ Z18 อยู่ครับ อยากจะให้มันจัดกว่านี้อีกครับ ไม่ทราบว่าตัวไหนดีครับ ที่ต้นมาไวๆ ปลายไหล นะครับ ขอรบกวนน้าๆใช่เสนอแนะหน่อยครับ

6. TonMightyx

11
    0
    0

ครับ อยากแวะไปเยี่ยม ชมจังครับ แต่ติดว่าไม่รู้จักพี่หน่ะสิ อิอิ ไว้มีโอกาศจะผ่านไปเยี่ยมชมครับ:D

7. pu1278

84
    0
    0
    แล้วจะรอนะ แล้วเพื่อนเชื่ออะไรอะเผื่อรู้จัก

8. pu1278

84
    0
    0
    ของ

ผมแค่ct20 เองแต่ก้อใช้ได้นะ เค้าว่าโบมันเล็ก
    ต้องรอเซียนๆเลยม่ายยยรู้

9. TonMightyx

11
    0
    0
    มี ตามวล ที่ขี้เมาบ้ากาม

บัวลอย นี่ก้อหื่น

ตาโรจน์ที่ขับรถส่งปลาด้วย

อยู่ แถวๆยางซ้ายอ่าครับม่ายน่าจะรู้จัก แห่ะๆ

ตอบแทนพี่ที่ใช้ Z ข้างบน Z18 บูสได้เยอะกว่า CT20 นะผมเคยเห็น แน่ะนำใส่เวสเกตแยก เทสปั้มดีๆ วิ่งดีมาไว เสียงจัดจ้านด้วย แนะนำครับ ^^ เคยเห็นใส่ไมตี้ ตัวโป่ง ออกทีโบกเลย บูสเต็ม ปั้มดีวิ่งมันส์ๆ ระวังความร้อนฝาอาจลาโลก อิอิ

10. pu1278

84
    0
    0
    เมื่อวานใช่รถน้องต้นหรือป่าวเห็นอยู่ร้าน j soud ไมตี้ปี 93 สีเทาดำ พอดีผ่านไปเห็นอะ:eek::eek::eek:

11. car4n

75
    0
    0
    มันมาเร็วก็จริง แต่หมดเร็วเหมือนกัน ครับ อยากจะได้ใหญ่ๆอีกซักหน่อย ผมเปลี่ยนลูกที่ 2 แล้วครับ ตัวแรกปรับบูสที่ 20 ปอนด์ ตัวที่ 2 เลยปรับที่ 18 ปอนด์กลัวมันลาโลกไปก่อนวัยอันควรครับ อยากได้พวก กาเล็ดหรือ IHI ช่วยแนะนำหน่อยครับ เอาตัวไหนดี และขนาดไหน

12. kakady

kakady New Member Member

176
    1
    0
    ใส่ TD 04 คอแดงเลยครับจัดดีครับ

13. car4n

75
    0
    0
    ลูกละเท่าไหร่ครับ น้า

14. kakady

kakady New Member Member

176
    1
    0
    10000ต้นๆๆๆๆๆๆครับแรงดีเสียงก็เพราะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้