นอกเรื่องหน่อยครับ จะเช็คตำแหน่งเบอร์มือถือจากไหนได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย S13 Tomei, 19 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    หาใหม่เลยครับ

2. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    บางทีความจริงมันก็เจ็บปวดครับ เมื่อก่อนสมัยยังละอ่อน เคยคบกับผู้หญิงคนนึง ก็รู้สึกถึงอะไรที่เปลี่ยนไป พอยิ่งอยากรู้ เค้นถามมาก ๆ เข้า พอได้ความจริงก็มานั่งเจ็บปวด "ตัดใจ" คือสิ่งที่ดี และเยียวยาเราได้ดีที่สุดครับ

3. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ไม่ตายหาใหม่ได้ ได้มาใหม่ก้อดูดีๆคับของแบบนี้นะ

4. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    ดี แล้ว ค่า . . ที่ รัก ตัว เอง บ้าง

^_____^

5. แหม่เสียดาย...เป็นผมล่ะ เจอแบบนี้ ขึ้นไปดูแล้ว อยากเห็น

---------- Post added at 14:55:22 ---------- Previous post was at 14:55:07 ----------

แหม่เสียดาย...เป็นผมล่ะ เจอแบบนี้ ขึ้นไปดูแล้ว อยากเห็น

6. TIN HYYASIN

TIN HYYASIN New Member Member

30
    1
    0
    ของผมไม่ได้ปิดเครื่องครับ แต่พูดแบบว่าไม่มีชื่อเราออกมา เหมือนว่าคุยกับพี่สาว แล้วบอกว่าถึงนุ่นถึงนี่จะโทรบอก
    เราก็บ้า ไม่เชื่อ ตามไปเลย จากกรุงเทพ ไป พัทยา นั่งรอท่าเรือแหลมมารีไฮน์ กับเพื่อน 2 คน พอไม่ไหวนาน จะกลับ
    เดินมาเลยครับจับมือกันมากับแฟนเก่า เท่านั้นแหละคับ เราก็เข้าไปเลย พูดกะไอ้ผู้ชายดีๆ เราก็โตแล้ว มันเด็กกว่า
    แต่ปากมันดี เพื่อนผมกระโดดใส่ มันโดดหนีคับแล้วก็มีผู้หญิงมาบัง หลบอยู่หลังผู้หญิงจนจบ
    ส่วนเพื่อนมันผู้ชาย บอกกับแฟนมันว่า ไม่ใช่เรื่องของเราอย่าไปยุ่งเลย แมนจิงๆคับ รักเพื่อนมาก แทนที่จะเข้ามาช่วย หรือ ห้าม

แต่ครั้งนั้นผมให้อภัย แต่ ต่อจากนั้นก็ไม่ไว้ใจเลย

7. เสียใจด้วยนะครับ.. ยังไงเป็นกำลังใจให้

ป.ล. ผมคิดว่า.. คุณพี่คาดหวังกับคำว่ากิ๊กมากเกินไปนะครับ

8. อับดุล

อับดุล Member Member

99
    10
    8
    เจอคนใหม่แล้วพามาแนะนำให้รู้จักหน่อยนะครับ

9. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    หาใหม่โลด อิอิ

10. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ช่ายๆคับ หาใหม่โลดด ผู้หญิงเยอะกว่า ผู้ชายอยู่แล้ว
    ปล ใจเด็ดมากเลยคับ ตัดใจได้ขาดจริงๆ

11. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ซื้อ แบล็กเบอร์รี่ ให้แฟนใช้อีกเครื่องครับ แล้วให้โหลด googlemap มาใช้
    ทีนี้แผนที่ขึ้นเลย อยู่ตรงไหน ๆ

แต่อาจจะโดนชิ่งปิดเครื่องไปอีก + เค้าได้โทรศัพท์ใหม่ไปด้วย
    อันนี้แนะนำ ขำ ๆ ครับ

แต่ผมว่าถามตรง ๆ เลยดีกว่าครับ หรือไม่ก็แอบไปหาเลยครับ

12. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ว๊ะว้าวๆ

หัวอกนี้ ขอจับมือสักทีครับพี่โดนใจมาก

ผมมีความคิดความคิดนึงละ ผมว่านะ ถ้าโลกเราอะ ทุกคนมีความซื่อสัตย์ต่อตัวเองและคนรอบข้าง ไม่แสดง ไม่โกหก กันและกันอะ เรื่องแบบนี้จะไม่เกิดขึ้นเลยครับ

เฮ้อ ...... สังคมเดี๋ยวนี้ ผมว่าคนเราโกหกกันเก่งขึ้น ความจริงใจมันลดลงอะ แย่เนอะ

สู้ๆ ครับพี่ ...... ยังไม่ตายยังไงต้องมีคนที่ใช่ครับ

หรือว่าถ้าคนนี้ ใช่เลย ก้ :D ต้องสู้ต่อไปครับ ความจริงใจ และ ความอดทนเท่านั้นที่มัดใจสาวครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ธันวาคม 2009
  13. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ชีวิตยังไม่สิ้น ก็ดิ้นกันต่อไปคับ

ดิ้นกันไป จนกว่าชีวิตมันจะสิ้น คับ!

---------- Post added at 22:21:23 ---------- Previous post was at 22:21:08 ----------

ชีวิตยังไม่สิ้น ก็ดิ้นกันต่อไปคับ

ดิ้นกันไป จนกว่าชีวิตมันจะสิ้น คับ!

14. S13 Tomei

S13 Tomei New Member Member

51
    4
    0
    ดูเหมือนผมไม่เป็นไร เเต่จริงๆก็เฮิร์ทอยู่ เมื่อเย็นเพิ่งกลับไปที่หน้าหอมาอีกรอบอ่าครับ ไม่ได้หวังไปเคลียร์อะไรอีก เเต่เเค่ขอให้ได้เหมือนอยู่ใกล้ๆ ก็พอ ไปซื้อเบียร์มากินกะยาม สบายใจดีเเท้ ทำไงดีอยากคุยเป็นเพื่อนก็ยังดีวะ หุหุ

เบื่อใจตัวเองรู้ทั้งรู้ไม่มีสิทธิ์เเต่ก็แอบคิดสะสมเรื่อยมา พอถึงปลายทางมันก็ต้องปวดเเบบนี้ทุกครั้งไป เเสรดด ....

ปล. ผมนี่กรรมเยอะนะ ไปชอบใคร ดันมีคู่อยู่เเล้วทุกคน แปลกดี เเล้วคนที่ชอบก็ดันเล่นด้วย เวนๆจิง มันเล่นเเต่เราไม่นะ สุดท้ายคนที่เจ็บคือเราอ่านะ

---------- Post added at 23:00:42 ---------- Previous post was at 23:00:27 ----------

ดูเหมือนผมไม่เป็นไร เเต่จริงๆก็เฮิร์ทอยู่ เมื่อเย็นเพิ่งกลับไปที่หน้าหอมาอีกรอบอ่าครับ ไม่ได้หวังไปเคลียร์อะไรอีก เเต่เเค่ขอให้ได้เหมือนอยู่ใกล้ๆ ก็พอ ไปซื้อเบียร์มากินกะยาม สบายใจดีเเท้ ทำไงดีอยากคุยเป็นเพื่อนก็ยังดีวะ หุหุ

เบื่อใจตัวเองรู้ทั้งรู้ไม่มีสิทธิ์เเต่ก็แอบคิดสะสมเรื่อยมา พอถึงปลายทางมันก็ต้องปวดเเบบนี้ทุกครั้งไป เเสรดด ....

ปล. ผมนี่กรรมเยอะนะ ไปชอบใคร ดันมีคู่อยู่เเล้วทุกคน แปลกดี เเล้วคนที่ชอบก็ดันเล่นด้วย เวนๆจิง มันเล่นเเต่เราไม่นะ สุดท้ายคนที่เจ็บคือเราอ่านะ

15. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    กระทู้ปักอกเหล่าผู้ชายจริงๆ... สู้ๆครับ

ผมยังโสดอยู่เลย รอเค้ามาครึ่งปีแล้วไม่มีทีท่าจะดีขึ้นเลย

ว่าจะรอต่อไปเรื่อยๆ

---------- Post added at 23:34:52 ---------- Previous post was at 23:34:37 ----------

กระทู้ปักอกเหล่าผู้ชายจริงๆ... สู้ๆครับ

ผมยังโสดอยู่เลย รอเค้ามาครึ่งปีแล้วไม่มีทีท่าจะดีขึ้นเลย

ว่าจะรอต่อไปเรื่อยๆ

16. nutto_TT132

nutto_TT132 New Member Member

166
    8
    0
    ...สู้ ๆครับ ....เวลาและเพื่อน ๆ จะทำให้ลืม ได้ครับ ...(แต่ก็อย่าไปคิดถึงเรื่องเก่าๆ)...
    ปล.เมาไม่ขับ น่ะครับ

17. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0
    ผมก็เคยเป็นเหมือนคุณ เลย ไป ดักรอหน้าหอ สุดท้ายก็ เจอจังๆ ไปกับคนอื่นแล้วบอกว่าทำงานเลิกดึก เซ็ง เลย

หาใหม่ครับ ลืมได้ก็ลืมไปเหอะ เพื่อนๆและเวลาคับ ช่วยได้ ถ้าเค้าใช้ของเรามันก็จบ แต่ถ้าเค้าไม่ใช่ของเราเราก็ต้องจบ เป็นกำลังจายให้ครับ

18. S13 Tomei

S13 Tomei New Member Member

51
    4
    0
    พรุ่งนี้ถ้าเลิกงานเร็ว อาจจะไปอีก สรุปที่อยากไปเพราะได้เพื่อนกินเบียร์ใหม่ เหอ เหอ ( ยามอ่ะ ) เเล้วเเถวหน้าหอลมมันก็เย็นๆเยือกๆเงียบๆดีเเท้ ได้ฟิลมากครับ

19. ถนนสายนี้ ใครรักก่อนแพ้ครับ !!!

20. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    ความรู้สึกเดียวกันเลยคับ

='(

21. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    จะปีใหม่แล้ว หาใหม่ ทำใหม่ บนความรุ้สึกใหม่ ๆ นะค้าบ
    สุ้ ๆ นะคับ

22. Grezer_S14

Grezer_S14 Member Member

467
    1
    18
    ผมว่าคุณควรเก็บความรู้สึกดีๆและความจิงใจของคุณ ไว้ให้กับคนที่เค้าเห็นคุณค่าจะดีกว่าคับ เพราะยังมีผู้หญิงอีกมากมายที่ต้องการ....

23. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    กิ๊กกะชู้ ต่างกันตรงไหน ???

แต่ผมชอบนะ ผู้หญิงที่จบง่ายๆแบบนี้ :welcome:

24. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ

พาพ่อ-แม่ ไปทานข้าว หาอะไรสนุกๆทำ จะได้ไม่ต้องคิดมากครับ

หาใหม่โลด อิอิ

25. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    แหม๋ๆ ประสบการณ์เยอะจิงๆ พี่นัตโต๊ะ

26. JZA760

JZA760 New Member VIP

413
    100
    0
    ฟ้าหลังฝนต้องดีกว่า สู้ ๆ

27. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    ทำตัวเองให้มีคุนค่าเข้าใว้ครับ สักวันถ้าคุนมีคุนค่าพอ เค้าจะเสียดายคุนเองที่เสียคนดีๆๆอย่างคุนไป !!

คนเราถ้ามีพร้อมทุกอย่างสักวันเรื่อง ผ ญ เด่วมันก้อมีเข้ามาเอง

ปล.จงอย่าทำให้คุนค่าของคุนต้องหมดไปกับแค่คนๆหนึ่ง คิดซะว่าเมื่อก่อนเราไม่มีเค้าเรายังอยุ่ได้ จิงไหมคับ ....

28. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    เหมือนผมแหละ

แต่ เป็นผมตอนไปฝึกงาน

มันเสือก หาใหม่ซะงั๊นนนนนนนนนน

29. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    " บางสิ่งไม่น่าจำถ้ามันทำให้เจ็บ บางสิ่งควรจะเก็บถ้าเป็นความเจ็บที่น่าจำ "

30. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    ทิ้งทวนก่อนลาจากครับ อุอุ
    เป็นกำลังใจให้ครับ หายเฮิร์ทเร็วๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้