โห่ ฮี๊ โห่ ฮี๊ ฮิ้วววววววว รถผม วิ่ง16.0 ดันราง ใบเดว อยากบอกว่าโคตรภูมิใจเลยครับพี่น้อง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย นนท์_คันไซร์, 19 ธันวาคม 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    กลัวที่ไหน!!

2. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    มิตติ้งคราวหน้าอย่าลืมมานะ.......อยากเห็นจิงๆๆๆๆๆ
    ว่ามันแรงขนาดไหน......5555

3. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ว๊าวๆๆๆๆๆๆๆ

4. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    สู้ต่อไปเราชาวดีเซล

5. JP.

JP. New Member Member

25
    0
    0
    ดันรางใบเดียว มันแรงขนาดนั้นเลยหรอครับ
    รถเพื่อนผมลงกล่อง PRO SPEED 3 ใบ ยังโดนเจโบauto เดิมๆ เลย:D

6. อ่าว โดนเจโบ AUTOมันเรื่องปกติอยู่แล้ว อยู่ที่ว่าจะโดนกันช่วงกี่เมตร

7. JP.

JP. New Member Member

25
    0
    0
    เกียร์ 1-2 ดีเซลโดดออกไปก่อน เพราะเจโบท้ายมันปัดอยู่พอตังลำได้สวนยาวเลย:D

8. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    wow wow wow wow wer!!!!

9. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ยังแรงไม่หยุด........

10. แล้วยังไง จะโดนกี่ช่วงมันก็คือโดนเหมือนกัน

อยากเห็นจิงๆ ว่าจะวิ่งแค่ไหน
    แต่ไม่ขอลองด้วยนะ
    <<<<<<<กลัว>>>>>>

11. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    อุ๊ย!!!!!!

12. พี่ธง 402 ม. ผมต้องอยมรับว่าโดนJ ออโต้ J ออโต้ วิ่ง14-15 แน่ ผมวิ่ง16ก็ภูมิใจละพี่ จะกลัวอะไรผมม

ไม่ใช่ผี พี่ คนขับ ยังวิ่ง 16 ผีขับไม่ไป 11 แล้วเลอะพี่ 5555+

13. จริงแท้แน่นอนเลยจร้าาาาาา นั่นคือประเด็นสำคัญ แต่ก็ไม่น่าโดนเลย ลงทุนทำรถไปตั้ง 3000 กว่า

5555+ พูดเหมือนจะทำเยอะ เอาแค่นี้แหละครับบบบบ พอสวยงามๆ ไม่หวืหวา แรงกำลังดี

14. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    หุหุหุ....มาตามข่าว

กระทู้แรง แห่งปี

15. สงสัยที่กัวน่ะ คงกัวโดนชนท้าย เพราะเห็นบอกว่าจะ ไล่ชนท้ายเจ ไม่ใช่เหรอครับ

16. พอดีอยากย่นกระบะอยู่นะ เสี่ยเอ๋ อิอิ (ชนแว้วต้องทำให้ใหม่ด้วยนะ)

17. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เวงกรรม ข้ามปีเลยนะเนี่ย
    นึกว่าจะหยุดแค่ปีที่แล้ว

18. ผมเกรงว่าเอาจิงเฮียธงจะหน้าย่น ไม่ใช่หลังย่นอ่ะดิ 555+

19. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    รอชมความแรง

20. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ของเค้าดีจริงๆ

21. อยากจะรู้เหมือนกัน ว่าจะยังไงอะ เสียเอ๋ อิอิอิ

22. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    จัดกานไป

23. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เเนะนำน้อง นนท์ นะครับ

1. คลิกเลย ครับ กระทู้ซื้อขาย โพสขายเลยครับ พี่ไม่เเน่ใจว่าโพสขายหรือยัง

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=469580&page=18

2. คลิกเลย ครับ ซื้อขายหน้าหลักกกกกกกกกเลยครับ

http://racingweb.net/forums/forumdisplay.php?f=10

ปล. นาๆจิตรตัง ความคิดเเละความเเรงของ คนเรา เเละรถเรา ไม่เหมือนกันนะครับ

ไปก่อนนะครับ เจอกันที่สนามคลอง5ดีกว่าเร็วๆนี้

ฮอตข้ามปี จิงๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้