ขอความเห็น MAZDA 323 popup ในสไตล์ Panda Trueno

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย romeoindy, 20 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. romeoindy

romeoindy New Member Member

4
    0
    0
    สวัสดีคับ

ผมเป็นคนพัทยา แล้วก้อชอบ Ae86 มากๆๆ

แต่แถวบ้านหา Te71 ยากมากๆ แต่มี Mazda 323Astina popup ขายอยู่เยอะมาก

ไม่ทราบจะแต่ง Mazda 323Astina popup เป็น Panda Trueno จะได้ไหม

แล้วจะสวยรึป่าวคับ

รบกวนผู้รู้ทีนะคับ

2. stang69

stang69 New Member Member

32
    1
    0
    71 ดีก่าครับ

323 เปนรถขับหน้า แต่ 71เปนรถขับหลัง ที่ท้ายออกง่ายมาก
    ฟิลลิ่งรถดริฟท์........
    รูปทรงก้ใกล้เคียงสุดเพราะเปน corolla สายพันธ์เดียวกัน
    2ประตู+น้ำหนักเบา+ท้ายลาด+ขับหลัง(อันหลังนี้เปนเหตุผลสำคัญคับ)
    วางได้ตั้งแต่ 4AGยันJZหรือจาเอา SR
    น่าเล่นกว่า 323 เยอะคับ แต่ถ้าใจถืงก้สวมไปเลยคับ:eek:
    แต่แนะนำ71 เพราะสบายใจเรื่องทะเบียนคับบบ;)

200ยังเปน silvia เดี๋ยวเจอ TE86รุ่นพ่อ จาหนาวววว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ธันวาคม 2009
  3. Winging Boyz

Winging Boyz New Member Member

45
    0
    0
    กทม.รถ71 เยอะแยะครับทำไมต้อง 323 คนละเรื่องกันเลยนะ คล้ายแค่ไฟหน้าปอปอัพ เท่านั้นเอง ถ้าแค่ทำสีก้ได้อยู่หรอกนะครับ ขาวดำ แพนด้าน่ะ :rolleyes::rolleyes:

4. romeoindy

romeoindy New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นคับ

ผมได้รู้ซึ้งแล้วว่า

ถ้ารัก 86 ก็ต้องเลือก 71 คับ

ยังไงจะลองหา 71 มาให้ได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้