มีคู่มือการใช้ NX ภาษาไทยมาให้แก่ผู้สนใจ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย หมูต้น, 21 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีมีคู่มือการใช้ NX เป็นภาษาไทยมาใครสนใจส่งเมล์มาแล้วกัน [email protected] หมูต้น

1. ผิดพลาดทางเทคนิค

เนื่องจากไฟล์มีขนาด 17 MB แต่ทาง HOtmail สามารถส่งไฟล์ได้แค่ 10 MB ดังนั้นถ้าท่านใดต้องการต้องมีเมล์ของ Yahoo นะครับ หมูต้น

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    [email protected]

บอยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

3. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
  4. ส่งให้แล้วนะครับ

สองท่านที่ขอมาส่งให้แล้วนะครับ ถ้าติดขัดอะไรก็แจ้งนะครับ ส่วนเมล์ของ Hotmail ไม่สามารถส่งได้นะครับ เพราะเมล์ส่งได้แค่ไม่เกิน 10 MB แต่ไฟล์มีขนาด 17 MB

5. 7sin

7sin Member Member

155
    1
    18
  6. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
  7. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    ขอบคุณมั่กๆครับ

8. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
  9. photo_boya

926
    0
    0
    ได้รับแล้วครับ สุดยอดจริงๆครับฉบับภาษาไทย

ได้มาได้ยังไงครับเนี่ย ไปเดิน เดิน เดิน ที่ไหนๆ ก็ไม่เคยเจอเลยครับ

ขอบคุณ อีกครั้งครับ

ปล. อย่าลืมมามิตติ้งนะครับ

10. newsjew

newsjew New Member Member

32
    0
    0
  11. keacha

keacha New Member Member

31
    0
    0
  12. ส่งให้แล้วนะครับ

งท่านที่ขอมาส่งให้แล้วนะครับ ถ้าติดขัดอะไรก็แจ้งนะครับ ส่วนเมล์ของ Hotmail ไม่สามารถส่งได้นะครับ

13. wat1416

wat1416 New Member Member

82
    0
    0
  14. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
  15. จัดส่งให้แล้วนะครับ

จัดส่งคู่มือให้แล้วนะครับ

16. Singha.com

Singha.com New Member Member

86
    2
    0
    ขออีกคนครับ [email protected]
    สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน
    โชคดี ร่ำรวย มีเงิน มีทอง เหลือเก็บ
    แถมมีเด็กๆแนบกายกันทุกท่านเลยนะครับ

17. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
  18. photo_boya

926
    0
    0
    กระทู้นี้ขายดีจังเลยครับพี่

19. 9likk_100nx

9likk_100nx New Member Member

19
    0
    0
    ขอด้วยคนนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ชอบ nx coupe ครับ กำลังหาอยู่ ใครมีสภาพดีไม่ต้องทำมาก แนะนำด้วยนะครับงบน้อยอ่ะครับ ไม่เกิน150000 ตอนนี้ยังหาไม่ได้ เอาคู่มือไปก่อนแล้วกันครับ mail ครับ [email protected]

20. Phantom_Art

Phantom_Art New Member Member

51
    0
    0
  21. จัดส่งให้แล้วนะครับ

จัดส่งให้ทุกท่านแล้วนะครับ โชคดีปีใหม่ครับ

22. 9likk_100nx

9likk_100nx New Member Member

19
    0
    0
    ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากครับ ยังหารถไม่ได้เลยครับ เอาคู่มือมาดูก่อนก็ยังดีครับ

23. tonne

tonne Guest

0
    0
    0
  24. safelot_NX

safelot_NX New Member Member

41
    0
    0
    ขอด้วยคนนะครับ [email protected] ขอบคุณมากๆ

25. ส่งให้แล้วนะครับ

จัดส่งให้แล้วนะครับทุกท่าน

26. saksiam

saksiam Guest

0
    0
    0
  27. safelot_NX

safelot_NX New Member Member

41
    0
    0
    ขอบคุณครับ

28. Dancing

Dancing New Member Member

1
    0
    0
  29. piakfalcon

piakfalcon New Member Member

8
    0
    0
    ขอด้วยนะครับ [email protected] ขอบคุณนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้