RT100 ของผม เอามาโชว์หน่อยน่ะครับ ติชมด้วยครับ...

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย the_gamez, 23 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    จัดมาพี่ ขับมาขอนแก่นเลย อิอิ

2. the_gamez

751
    1
    0
    ขอบคุณ สำหรับ คำชมทุกท่านครับ .........

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D:D:D เอางั้นเลยนะ :D:D:D

4. the_gamez

751
    1
    0
    จัดไปพี่ ล้อชุด อาปาเช่ขายอยุนะครับ สนใจบอก มี ครบ 5 วงเลย

5. SatitpongJ

SatitpongJ New Member Member

55
    0
    0
    นานๆได้เข้ามาชม มีรถสวยๆเพียบเลยนะครับ เอฟ

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เข้ามาบ่อยๆ ก็ได้นะครับ คึกครึ้นดี :D:D

7. the_gamez

751
    1
    0
  8. adenaline

adenaline New Member Member

44
    0
    0
    รถสวยมากเลย มีล้อกล้วยเหลือสักชุดมั้ยครับ... อยากยุ่นๆ บ้าง ^^ ...ราคาเท่าไรหนอ

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    จัดไปเกม .... จะได้ยุ่นกันถ้วนหน้า อิอิ

10. the_gamez

751
    1
    0
    เหลือ อาปาเช่ ยุ่นเหมือนกัน

11. kantaa

kantaa New Member Member

10
    0
    0
    สวยจังคับ

โดนค่าสีไปเท่าไร

พอดีอยากลอกสีแบบนี้บ้าง

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ที่ผมเคยทำก็โดนไป 30,000 - บาทไทย ลอกสีทั้งคัน ทำได้ 2-3 ปี เริ่มปูดอีกล่ะ เซ็งเลย

13. the_gamez

751
    1
    0
    หมดค่าสีไป ตาม เสี่ย กอล์ฟ เลยครับ ......อิอิ30000

ปล. พี่กอล์ฟ ป้ายจุ้บ ผมละ เเง้ๆๆ ลืมเลยพี่ผม

14. lloullsv

lloullsv New Member Member

6
    0
    0
    คันสีเทานี้เหมือนเคยเห็นที่งานประตูน้ำเลย รถจอดอยู่ข้างทาง ผมมองตามจนเกือนชนรถคันข้างหน้า
    ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนเหรอครับ มีเรื่องอยากปรึกษาหน่อย พอดีอยากเป็นสมาชิกน่ะครับ เริ่มต้นที่หารถเลย เงินไม่ต้องพูดถึงครับ(ไม่มี)

15. the_gamez

751
    1
    0
    ช่ายเลยครับไปงานที่ประตูน้ำ ครับผมพักอยู่ใน มขครับพี่ เจอทักทายได้ครับพี่ หรือMsnเมล [email protected] ครับดีๆๆ ขอนแก่นจะได้มีretro เยอะๆหน่อย

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ดีครับเกม .หาสมาชิกไว้เยอะๆ เพื่อความใหญ่โตของ RT CLUB 55+

17. the_gamez

751
    1
    0
    สุดยอดไปเลยครับพี่กอฟ เดวจัดให้ครับ

18. Nuoilz

Nuoilz New Member Member

49
    0
    0
    รถพรรณนี้

ฮ่า

ล้อเล่นน้าพี่

งาม ๆๆ

โรลบาร์อ่ะ มะหร่าย

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อยากใส่โรบาร์จังเว้ย อิอิ

20. toom bsz/อู่มาโนช

toom bsz/อู่มาโนช New Member Member

13
    0
    0
    สวยมากคับ

21. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ล้อชุดละเท่าไหร่หรอครับ...........แล้วออฟเซ็ทเท่าไหร่หรอครับ

22. rung_nu

889
    2
    0
    UPUPUPUPUPUPUPUPUPUPUP

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รถเอ็งเอาแบบเจ้าเกมเลยนะเช็ง แจ่มๆๆ

24. teerawat130

teerawat130 New Member Member

4
    0
    0
    ล้อขอบ 14 ใช่ไหมครับ ดูหล่อเข้าทรงมากครับ

25. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    แต่งออกมาได้หล่อมากๆครับยิ่งดูยิ่งชอบครับ

26. rung_nu

889
    2
    0
    นายเกมส์ตอบหน่อยว่าล้อจับมาจากไหนอะครับชุดละเท่าไหร่ครับ

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ว่าง ๆ จะหาโอกาสจัดพวกแหล่มๆ มาเจอกันหน่อยดิ จะได้ถ่ายรูปเก็บไว้เป็นที่ระลึก 555+

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:29:31 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:28:41 ----------

คุณอัดครับ กระจกมุมเลยครับเชื่อผม ใส่แล้วหล่อกว่านะ

28. kengcity

kengcity New Member Member

2
    0
    0
    ชื่อล้นหน้าที่ไหนคับบอกที ราคาเท่าไรคับ

29. rung_nu

889
    2
    0
    งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

30. winof

winof New Member Member

18
    0
    0
    อยากได้กระจกมองข้างแบบพี่อ่ะคราบ. หาได้ที่ไหนอ่ะครับ. ราคาเท่าไหร. รบกวนช่วยบอกหน่อยน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้