Next Meeting 31 ธันวาคม เลี้ยงส่งท้ายปีเก่า

การสนทนาใน 'CityMania' เริ่มโดย Dear To Mana, 28 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dear To Mana

Dear To Mana New Member Member

94
    115
    0
    เราจะไปจัดที่ร้าน Ginger House แถววังหินกันน่ะครับ

โดยสรุปคร่าวๆมีดังนี้

เป็นร้าน Ginger House น่ะครับ

(แผนที่ดูตามเว็ปไซค์ได้เลยครับ ส่วนใครไปไม่ถูกโทรถามได้เลยครับ)

http://www.gingerhousepub.com/

อัพเดทเมื่อกี้สรุป จงไว้ 16 ที่ไว้ก่อน ถ้ามีมาอีกค่อยเพิ่มน่ะครับ

ค่าอาหารตอนนี้ที่คุยไว้กับทางร้านคือลด 10% และ มิก 15 บาท

จากปรกติมิก 25 บาทครับ บรรยากาศ ok เลย ผมจองแบบ

open air เพลงแนวกีต้าตัว แซกตัว ชิวๆสบายๆ

หรือถ้าใครอยากมันส์ ด้านในมีดนตรีสด + HipHop ด้วย

เห็นว่าทางร้าน มีจัดปีใหม่ด้วย ส่วนเรื่องค่าอาหาร

เช็คบิลหลังจาก 24.00 น.ไม่มีเก็บก่อน

เผื่อคนที่อยากกลับก่อน หรือ ใครจะอยู่ต่อก้อนอกรอบกันต่อได้ครับ

อัพเดทคนที่จะไปน่ะครับ

1. พี่ต้น + พี่หลิน + น้องเตชิน
    2. พี่เอ๋ + พี่จูน
    3. เดียร์ + ตอง
    4. แคมป์ + นุ่น
    5. พี่คาร์ + พี่จอย
    6. นพ + อีฟ
    7. กอล์ฟ
    8. บอน + ผึ้ง

ตอนนี้มี 15 แล้วน่ะครับ ยังไงใครจะเพิ่มลงชื่อเลยครับ

จะเริ่มจองวันที่ 30 ธันวาคมน่ะครับ ก่อน 6 โมงเย็นน่ะครับ

แต่ตอนนี้เฟริมไว้ 10 ที่ก่อน ยังไงเพิ่มได้หน้างาน

บรรยากาศร้านลองชมที่เว็ปไซค์ร้านได้เลยน่ะครับ

http://www.gingerhousepub.com/

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ธันวาคม 2009
  2. CaMpz

CaMpz New Member VIP

93
    1
    0
    จ จ จ จ จ จั ด ป า ย ๆ ๆ ๆ ๆ

3. CaMpz

93
    1
    0
    ห้ามพลาดนะครับพี่น้อง งานนี้มีเฮ ฮิ้วววว

4. Dear To Mana

Dear To Mana New Member Member

94
    115
    0
    อัพเดทรายชื่อที่จะไปเพิ่มแล้วน่ะครับ ตอนนี้ยอดเป็น 13 ท่าน

5. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ยาวไป ตามนั้น เจอกันคับ

6. Dear To Mana

94
    115
    0
    อัพเดทเพิ่มครับ 15 ท่านล่ะครับ

งานนี้อาจจะถึง 20 ท่านน่ะครับ

7. CaMpz

93
    1
    0
    มีไอบอล + แฟน ด้วย แต่อยู่อีกกระทู้นึง

8. mochio

mochio New Member Member

72
    1
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกๆคนครับ สุขภาพแข็งแรง อย่าเมากันมากล่ะครับ
    โชคดีปีใหม่ทุกๆคนเลย^^ ตัวผมอยู่นครนายก T_T

9. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    สรุป มีจับของขวัญกันด้วยนะคับ คนละ 300 บาทนะคับ

10. Lee@CityMaNia

Lee@CityMaNia New Member Member

318
    1
    0
    ผมไปต่างจัวหวัดกับที่บ้านอ่ะคับ ยังงัยก็สวัสดีปีใหม่นะครับ

11. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    อดเลยไปเชียงรายอ่ะไม่งั้นมันส์แน่

12. CaMpz

93
    1
    0
    ก็ให้เลือกไงโม เพื่อน กับ พ่อ อันไหนสำคัญฟ่ากัน 5 5 5+

13. Dear To Mana

94
    115
    0
    มีจับสลากด้วยน่ะครับพี่น้อง ขั้นต่ำ 300 บาทเด้อ อย่าลืมเอามาจับกันน่ะ หนุกหนาน

14. MaRTiNy

MaRTiNy New Member Member

19
    2
    0
    ไปคับ ยังหาคู่ไม่ได้อ่ะ

15. CaMpz

93
    1
    0
    คอนเฟิมเวลาด้วยพี่เดียร์ เจอกัลพี่โมง

16. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    เจอกันคับ เด๋วพาลูกไปเที่ยวก่อนนะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้