อยากเล่นมั่งอ่าค๊าบ

การสนทนาใน 'R/C' เริ่มโดย ลู ก ดิ่ ง : : *, 23 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    คือผมสนใจอยากเล่นมั่งอ่ะคับ

แต่ผมไม่รู้ว่ามีขายที่ไหนบ้าง ไม่รุ้ว่ามีสนามที่ไหนบ้าง

ราคารถประมานเท่าไหร่ แล้วถ้าผมอยากเล่นดริฟราคาจะแพงมั้ยคับ

ปล.ผมงบน้อย เหอๆ
    ปล. (อีกที) ผมอยู่แถวสุขาภิบาล3อ่ะคับ

รบกวนให้คำตอบด้วยนะครับ

ขอบคุนคับ

1. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    สุขา 3 เหรอ งั้นใกล้สุดคงเป็น Maxima
    สนามอยู่ในซอยข้าง จัสโก้ 4 แยกพัฒนาการครับ
    ปากซอยเป็นร้านทำเครื่องเสียงรถมั้งนะ ถ้าจำไม่ผิด

2. คุนพี่คับ

รบกวนขอรายระเอียดหน่อยได้มะคับ

ขอแบบระเอียด ยิบๆเลยนะคับ

ชอบคุนคับ

3. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    http://www.rc-assist.com/links.htm
    เอานี่ไปเลย เปิดหาร้านหรือสนามใกล้บ้านได้เลย
    * ควรโทรไปก่อน บางร้านปิดกิจการ หรือ ย้ายที่อยู่ไปแล้ว
    หรือบางสนามอาจจะหยุด

4. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    คุณแพท...นี่แฟนพันธุ์แท้จิงๆ :D

5. ขอบคุน

คุณพี่ PAT-555

อย่าสูงเลยครับ

: D

ไว้เล่นแล้วจะมารายงานอีกที

6. Sweet-14

Sweet-14 New Member VIP

5
    0
    0
  7. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    ขอบคุณมากครับ กำลังศึกษาข้อเลย :) :D :D

8. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
    thak!!!!!!!!!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้