<< รูปสนาม PTT-MSL ม.ค 53 >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 31 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    ฉายาใหม่ของเสี่ยหมี..... "หมีหนักแน่น" หรือ " หมีตอหม้อ" อย่างที่นัทว่า เป็นคนหนักแน่นจริงๆทุกคนเห็นกับตาแล้วครับ :)

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    งั้นผมรวบยอดให้ละกันว่า "หมีจรวดหนักหม้อ" ละกันเลยคับ....อิอิ:D

3. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... คำว่าเขี่ยเนี่ย เค้าใช้กับ คี่ ไม่ช่ายเหรอนัท...อิอิ

ก้อนใหญ่ซ่ะด้วย...555

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

ฉายานี่โดนใจโดนตัวจริงๆ :D :D :D

ไม่เป็นไรครับพี่ 2 อย่างนี้อยู่ด้วยกันผมแยกไม่ออก ก๊ากกกกกกก

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เขี่ยซะ.....ให้ตามาร์คเป็นไม้เขี่ยนะ.....อิอิ:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้