บรรยากาศ เฮฮา พูดคุย ประสา"กระป๋อง2010" .....

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ประเดิมปีใหม่....ปี2010 ครับ....เราจะเริ่มกระป๋องแห่งชาติกันวันไหน....
    หลังจากมรสุมรุมปลายปี ม่ายได้เล่น ไม่ได้จับ ไม่ได้ขับกับเค้าเลย
    ช่วงนี้ชีวิตเริ่มเข้าที่....ซักบาราคาว่ารอแล้ว หมวกก็พึ่งแดดรอ อุปกรณ์พร้อม
    ขาดแต่ฝีมือคนขับที่ต้องรอพัฒนา....เตรียมไว้ลุยปีนี้ครับ :D

ตอนนี้นอนรอวันพุธ ไม่รู้สมัครพรรคพวกจะว่ากะไร....สมาชิกนักเลงจ้า...อยากเจอมั่กเลย
    :)

2. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ขอเปิดประเด็น กระป๋อง ประจำปี 2010 เลยนะครับ :D

3. Lancer_VRX

Lancer_VRX New Member Member

11
    0
    0
    มีเมื่อไรจะไปโดนไป ดอก 2 ดอก 5555

4. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    เพื่อนแบค์งกูสดจังวะ

5. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    จากาป๋องอะ ไปใส่แอร์แบ็กมายังอะเพื่อน ตอนนี้เค้าฝึกแก้หมุนกันอยุ่นะ อิอิ

อ่อ ตามเวลา นักเลงเริ่มอาระวาดได้หลัง 5.30 นะเพื่อน ถึงก่อนเล่นก่อน ก็ไม่ได้เจอแน่นอน :D :D :D

6. Bank blue coupe

758
    3
    0
    อาจมีเล่นก่อน...แต่เดี๋ยวรอเจอกัน 555

7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    พบกันสนามแรกพุธที่ 6 มกรา นี้.........แน่นอน....

8. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    Welcome Back ครับ Bank
    ไม่ได้เจอกันนานมากตั้งแต่ปลายปี 2009 โน่นแน่ะ
    ปีขาล 2010 คงได้เจอกันบ่อยขึ้นะครับ ..... เสือแบงค์

9. meeza_nr

156
    1
    0
    แล้วพี่เก้งละคับ เมื่อรัยพี่จะมาร่วมวงกระป๋องด้วยกันอะพี่

10. Kenggaroo

237
    2
    0
    ขอบคุณที่ชวนครับหมี........แต่ลงไปสงสัยจะรอดยากครับ
    แต่ละลำ นักบินผาดโผนกันทั้งน้าน ใช่มั้ยครับ อิ อิ

11. nuvo

nuvo New Member Member

20
    0
    0
    ไปด้วยคนได้ไหมอ่ะครับ....

12. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ท่าจะมันส์แน่ๆๆ เลย พุธนี้

13. Bank blue coupe

758
    3
    0
    Go Go Go...ดูอยู่ว่าจะมีคนจ้างไปถ่ายที่นิด้าไหม ถ้าไม่มีจะไปรอแต่บ่ายเลย
    แต่ถ้ามี เสร็จห้าโมงเย็นแล้วจะดิ่งไปสนามให้ไวเลย

14. gHoSTrAcEr

gHoSTrAcEr New Member Member

189
    0
    0
    ไปส่องเก็บข้อมูลได้มะงับ >w<

15. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    เรียนชาวกาป๋อง พุธนี้รวมตัวกันพาน้าโป้งเข้ากองยางฉลอง Birel กันเถอะ เห็นด้วยยกมือขึ้น !!!!!!!!!!

16. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    จัดเลยพี่เอาหนักๆ กองยาง ต้นไม้ เสาไฟ บอน้ำ จัดได้หมด
    แล้วพี่ให้จัดพี่โป้ง แล้วตัวพี่ให้ไครจัดละคับ ผมว่านะจัดกันเองเลย
    เอาหนักๆขำดี อยากไปจัดด้วยจัง

17. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ระวังเพลาคดกันนะท่านๆๆ ฮ่าฮ่าฮ่า

18. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เชิญคับ ถึงผมจะเป็น ผู้ที่เข้ากองยาง และทำให้ชาวกระป่อง มีความสุข ผมก็ยินดีคับ....อิอิ

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มีสำรองเยอะ....:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

20. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    แหม่...พี่โป้งของประชาชน อิอิอิอิ

แงๆๆๆๆๆๆ เรียนวันพุธง่า ฮือออออ

21. Kenggaroo

237
    2
    0
    ดวลๆๆ......เพลา Birel พี่โป้ง vs เพลา CRG คุณบอบบี้...ใครอึดกว่ากัน
    (ของBrand nameแพงๆทั้งน้านนะคร้าบ....)

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สรุปยังวิ่งไม่ได้ทั้งคู่ซะงั้น....

23. Bank blue coupe

758
    3
    0
    เพ่....แมนโคดๆ...."ถึงผมจะเป็น ผู้ที่เข้ากองยาง และทำให้ชาวกระป่อง มีความสุข ผมก็ยินดีคับ"
    :D

งั้นเดี๋ยวผมจัดความสุขให้แล้วกันครับ :D

24. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0

พี่เก้งคับ ทั้ง 2 ลำ ยังลอยอยู่เลย คับ รอแลนดิ้ง แตะพื้นคับ

25. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ก็มาซะทีสิครับคุณพี่ เห็นชอบหนีไปเล่นวันอังคาร

26. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ว่าไป เราก็มือใหม่....จะโดนเทพๆ สอยไหมนี่

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พรุ่งนี้ขอจำลองบรรยากาศ "วันแข่ง" ดีมะคับจะได้ดูดีมีชาติตระกลูหน่อย....

ป.ล. กติกามีเพิ่มนิดนึง คือ ถ้า นำโด่ง ช่วยรอด้วย
    กับ แข่งจบแล้ว เรา "ไม่โกรธกัน" นะ......อิอิ

28. meeza_nr

156
    1
    0

ท้าเขาอะ.....หายดียัง ม่ายช่ายเอาหวัด2010 มาฝากเพื่อนนะลุงโป้ง....อิอิ

29. Bank blue coupe

758
    3
    0
    เหอะๆ แอบไปซุ่มซ้อมมาและ เหนื่อยๆ ไม่ได้เล่นนาน
    ขับไม่ทันจบทัวร์ฮ่องกงลงกว่า 50 คน พระเจ้าแก๊งทำลายรถนี่หว่า
    พรุ่งนี้จะเหลือกี่คันหว่า.....

เจอกันครับ สมาชิกทุกท่าน

---------- Post added at 17:26:03 ---------- Previous post was at 17:25:18 ----------

????? ?????????????????? ???????? ?????????????
    ???????????????????????????? 50 ?? ?????????????????????????
    ?????????????????????????.....

?????????? ?????????????

30. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :p:p:p:p:p:p:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้