บรรยากาศ เฮฮา พูดคุย ประสา"กระป๋อง2010" .....

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ha_mee carmodernize

ha_mee carmodernize New Member Member

6
    0
    0
    หมี แต่งรถไปเล่นด้วยนะครับ
    รอๆ กัหน่อยนะครับ
    แบบว่าขับไม่เก่งครับ ^_^

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ถ้าทำให้ชาวกระป๋องเล่นป๋องเเล้วมีความสุข ผมก็ยอม....:cry::cry::cry::cry:
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    LOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOL

นี่ถ้าสอบปลายภาค พลาด ทำคะเเนไม่ดีอีก สงสัยตกชั้นแน่เยย....:cry:

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    มันโคตรๆ นึกว่าสงครามโลกครั้งที่ 3

5. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :D ... เอ้า เอาไปดื่มแก้ช้ำในกันครับ พี่น้อง...อิอิ

6. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    โอ่ยยยย...ปวดหลังไม่หาย ฮือออออ

โดนนักแข่ง ปตท.อัดตูด ฟ้องๆๆๆ อิอิอิอิอิ

งานนี้ครบทุกรสครับ นัทเชียงใหม่ บินได้

จารย์นัทนักเลง หลบหลีกกรวยยาง สร้างไลน์ใหม่

จารย์เจ๋ง ใส่ความเก๋าให้บรรดาลูกศิษย์ชื่นชมกองยางและกรวยอย่างใกล้ชิด

สรุป...มันส์ค๊อตๆ

เสียใจกับผู้ที่ไปช้าและไม่ได้ไปด้วยน๊า อิอิอิอิอิ

7. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    เมื่อวานแอบยืนชมระดับเทพวิ่งกันหนุกดีครับ

ทั้งเซงทั้งมุดทั้งเบียดรอบหลังๆมีไฟแล๊บด้วยสนุกดีครับ

---------- Post added at 11:31:30 ---------- Previous post was at 11:31:15 ----------

เมื่อวานแอบยืนชมระดับเทพวิ่งกันหนุกดีครับ

ทั้งเซงทั้งมุดทั้งเบียดรอบหลังๆมีไฟแล๊บด้วยสนุกดีครับ

8. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    แอบมาดู;)

9. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เลียต...น้องนัทเชียงใหม่ มาเล่าให้ฟัง...แล้วกับเหตการณ์ปะทะ....หลายจุด
    ปะทะกันหมดแม็กส์.....กราดกันเลยแต่ดีที่ไม่มีอะไร....(รายงานจากขอบสนามรบ)

น้องเค้าฝากมาบอกว่า เจอกันคราวหน้า อนุญาติให้ พี่เลียต...ใช้คำว่า...เอี้ยย!!! ได้เลย 1 ดอก

ตามนั้น.......อย่าซีเรียสนะ

ฝากขอโทษด้วยนะ เลียต น้องมัน ห้าวไปหน่อย !!!!

10. BEER_13

BEER_13 New Member Member

70
    0
    0
    วันพุธนี้ผมขอไปเล่นด้วยคนนะครับ :cool:

11. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    ไม่เปนไรครับพี่หนุกหนาน
    โหดจิงน้องคนนี้
    ช่วงนี้เก็บตัวเตรียมแข่งแระ:D

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แล้วพบกัน...

13. Marky

1,824
    12
    0
    :D...เด๋วจะไปเชียร์

14. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    วันพุดถ้าไม่ติดธะรุ จารีบไป เห็นว่ามีรบกัน!!!!!!!!!!(ชอบดูหนัง Action)

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พร้อมแล้ว....อิอิ

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แล้วพบกันนะคับ...

17. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    สงครามโลกครั้งที่ 4 กำลังมา เอิ๊กกกกกกกๆๆๆ

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    หมีจรวดระเบิดแน่....:sad::sad::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สมาชิกเก่าใหม่มือเทพมือโปรมากันเยอะ เลยต้องสลับๆกันวิ่ง แต่ชุดเเรกแนวหน้า
    ทูนี่ตู่ กินยางกินเสาไฟได้ด้วย ที่เหลือก็แบ่งกันกินดินกินหญ้า เฮฮากันไป....

ป.ล. หมีจรวด ยังไม่ระเบิดภาคนี้ ต้องรอชมสัปคาห์หน้า....อิอิ...

20. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    สนุกมากคับวันนี้ ขอบคุณพี่ๆๆ เพื่อนๆๆ ด้วยนะคับ

ถ้าบางลีลาขับม่ายถูกใจ ขอประธานอภัยไว้ที่นี้ด้วยนะคร้าบบบ

คราวหน้าขอไปแจมใหม่นะคับ ผม พัท ค้าบบ

21. nuvo

nuvo New Member Member

20
    0
    0
    ขออภัยในบางลีลานะครับ !!!!
    ส่วนหมีจรวด ฝากไว้ก่อนนะครับ เดี๋ยวคราวหน้าต้องระเบิดแน่ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กุมภาพันธ์ 2010
  22. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    สนุกมากครับ

ผมก็เกือบเสาไฟแต่ลัดหญ้าทัน

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ใครๆก็รัก หมีจรวด....:D:D:D:D

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พุธหน้ามาอีกนะคับ....ขออภัยที่มะวานไม่ได้ลงไปด้วย คราวหน้าไม่พลาดเเน่...:eek:

25. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    พุธหน้า ม่ายน่าพลาดนะคับพี่โป้ง

แต่ขอแบบเบาๆๆ นะคับ นู๋ กัวๆๆๆ

26. BEER_13

BEER_13 New Member Member

70
    0
    0
    ขอโทษด้วยครับ ที่เมื่อวานไม่ได้ไปตามที่บอกไว้

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แล้วพบกัน...อิอิ

28. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... ครายบอกว่าหมีจรวดไม่ระเบิดฮ่ะ...อิอิ

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ระเบิด แต่ยังไม่ตาย....อิอิ:eek:

30. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... พลิ้วเลยน่ะฮ่ะ...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้