บรรยากาศ เฮฮา พูดคุย ประสา"กระป๋อง2010" .....

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    พริ้วนะ....ใคร?????

ปล...มันพริ้วกันทั้งนั้นเลย.....

เด๋วนี้...กระทู้ไม่ค่อยวิ่งเลย...แต่ในFaceBook กระหน่ำ กันน่าดู!!!!!

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ดีนะไม่เล่นเฟสบุ๊ค ...กิกิ

3. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :D ... พี่gai คับน้องMarky ไม่พลิ้วน่ะ
    แต่ แพรวพราวววว ...อิอิ
    ปล.ชิงเล่นก่อน

4. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    ตอนยืนดูพี่ๆเล่นรอบแรก พึ่งรู้ครับ เสาไฟ และกองยาง มีไว้พุ่งชน

ส่วนเมื่อวานสนุกมากครับ ไว้พุธหน้าขอไปเล่นด้วยอีกนะครับ

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    นักดริ๊ฟมีร้อน.....:eek:

6. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ได้เลย บอย วี 9 """":eek:

7. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ฮืออออ.....ไพร่อน....ยาง....เสาไฟ...

ใจแทบขาดดด......

ถ้าบางจังหวะกระทบกระทั่งพี่ๆ แรงเกินไปต้องขออภัยตรงนี้อีกครั้งนะครับ

8. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ยินดีให้อภัยคับด้วยการ "เอาคืน"....อิอิ:cool::eek:

9. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... พี่ก็ต้องขออภัยน้องๆที่มีการกระทบกระทั่งกระแทกแรงๆเช่นกันครับ

ตามสโลแกน เป้าหมายมีไว้พุ่งชน...อิอิ

10. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    ท่าทางสงครามยังม่ายจบนะคับเนี่ย อิอิอิ

พุธหน้าเบามือให้ป๋มด้วยนะค้าบบบบบ แบบว่ามือยังใหม่อะคับ อิอิ

11. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... มาแว้วครับ รูปของชาวกระป๋องสัญจร

รูปแรก บรรดาน้องๆ ลงชื่อเช็คpoint กับพี่gai08 (ไม่แน่ใจว่าอ่านออกไหม)

12. Marky

1,824
    12
    0
    ... ณ. ร้านอาหาร ปรีชาซีฟู๊ด คร๊าบ
    อิ่มแล้วก็เริ่มมีแรง หรืออารมณ์ยังตื๊ดอยู่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กุมภาพันธ์ 2010
  13. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... จารย์เจ๋ง ก่ะลังเล็งอยู่ จาเอาตัวไหนดีหว่าาาาา

:D ... และแล้วก็เป็นอย่างในภาพ ดูเอาน่ะครับ ไม่ไหวจะบรรยาย...

14. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... นายอ๋อง แอ๋ง เค้าว่า ขาผมไม่เคยตาย...อิอิ

:D ... คุณชายโดนัท ยังไงๆผมก็จากินหมูปิ้งก่อนนอน...อิอิ

:D ... นายนะ โครตใจ นั่งรถทัวร์ตามไปถึงBira กลางคืนดูแลเพื่อนๆSinghaไม่เคยขาดมือ...อิอิ

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วะวะวะว้าวววว.....

16. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... นายนะ โครตใจ นั่งรถทัวร์ตามไปถึงBira กลางคืนดูแลเพื่อนๆSinghaไม่เคยขาดมือ...อิอิ

:D ... นายBob คนนี้พริ้วากมาย กับลีลาเล่นลูกอะไรไม่รู้เรียกไม่ถูก มีไฟ เด๋วจาหาทางเอาคลิปมาให้ชม ถึงกับช่างภาพต่างประเทศขอถ่ายรูปกันเลยทีเดียว...อิอิ

:D ... เสี่ยหมี คนอื่นยังไงไม่รู้ กรูขอหลับเอาแรงก่อน โต๊ะเพื่อนๆอยู่ไหนยังไม่รู้เลยยยย...อิอิ

17. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... รูปสุดท้ายโปรดสังเกตุเงา น่ะครับ...อิอิ

18. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... ชุดหมู่ รวมมิตร

ปล. วันนี้พอแค่นี้ก่อนน่ะครับ เด๋วมีอีกเล็กน้อยที่ iPhone ของงานตอนกลางคืน

มีอีกหลายคนที่มาร่วมสัญจรกัน เช่น
    นายT มากับRX8 กลับตอนเช้าเลยไม่มีรูปรับประทานอาหาร
    นายนัท เชียงใหม่ เห็นว่าจะมาตั้งแต่วันศุกร์ แต่มีปัญหาเรื่องยานพาหะนะ เลยมาซ่ะดึกมาก แต่ก็มันส์ทันกัน
    นายPat fb ว่าจะตามไปตั้งแต่สามทุ่ม แต่ไปซ่ะ ตีสาม

มีอีกอ่ะ จำไม่ไหว ขออภัยด้วยถ้าไม่ได้พูดถึงครับ

19. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    เห็นรูปแล้วถึงบางอ้อ มิน่า กรูเหงาจัง วันเสาร์ล้างรถจิบเบีย คนเดียวเลย

20. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    น้าbobby น้าผลาดแล้วมันโคตรขอบอก

ขอบคุณน้าmarky มากคับสำหรับรูป แล้วครั้งหน้าสุดซอยกันใหม่ นะ:eek::eek::eek:

21. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ถ้าน้าบ๊อบมาแล้ว จะไม่ลืมครับ มันส์สุดสนุก

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณเฮียมาร์คคับ....

23. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    Long time no see ^^ อิอิ

24. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... bob มาแว้ว!!!

25. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ป๋า bob_pws เค้าหายไปนาน มัวแต่ไปรับไปส่งบรรดาน้องๆอยู่คับพี่ 5 5 5

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พรุ่งนี้ต้องเตรียมตัว วันล่าหมีมาอีกแว้ว......อิอิ

รายงานตัวเลยคับ....

---------- Post added at 09:57:50 ---------- Previous post was at 09:57:25 ----------

พรุ่งนี้ต้องเตรียมตัว วันล่าหมีมาอีกแว้ว......อิอิ

รายงานตัวเลยคับ....นักล่า

27. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    วันพุธนี้สนุกๆ.........

นัดใว้มี ทีมPTT เบอร์ 4 ที่ได้ที่ 2 งาน 6 ชม........มาเม้าท์กระจาย
    นัดน้า DOCTOR มาเม้าท์กะทีมข้างบน
    นัด Keng RCW เอาล้อมาให้....ล้อน้องธิดาเบอร์ 49.....

นัดชาวกระป๋องด้วย...........เจอกันเฝ้าตู้อีกแล้วตู.....

วันศุกร์ไปพัทยาอีกแล้ว....แข่งม้าอีกแล้วว.......

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เด๋วไปช่วยเฝ้าคับลูกพี่.....:cool::cool::cool::cool:

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันนี้ท่าจะเกิด สงคราม อีก....แนวหน้าพร้อมมั้ยคับ.....

30. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    จะรอดไหมเนี่ยวันนี้

ขอสังเกตุการณ์ก่อนลงแล้วกันนะค้าบบบ

ป๋มกัวจิงๆๆเลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้