To จาร์ยเจ๋ง

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย พี่หมูกโต.., 7 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    วันเดียวเล่นซะครบเลย.....:D
    เอ...แล้ววันอาทิตย์ร้านเค้าเปิดรึคับ.....:D

2. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,254
    8
    0
    สรุปวันอาทิตย์ร้านเปิดคร้าบบ โทรไปเช็๋คมาเรียบร้อยแล้ว :)

3. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    แล้วโทรจองโต๊ะยังคับสั่งอาหารกันไว้ก่อนเลยดีกว่า

4. พี่หมูกโต..

1,254
    8
    0
    ร้านตัดเสื้อเว้ยจาร์ย ส่วนเรื่องกินข้าวเย็น เห็นว่าหัวหน้ากลุ่มกลับบ้านจะไม่มา แล้วโต๊ะอ่ะไม่ต้องจองหรอก ยังไงก็มีพอสำหรับจาร์ยแน่นอน :D

5. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    เจอกันพี่ สายๆโทรหา

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อดไปคับวันอาทิตย์มีธุระทั้งวันเลย....

แต่ค่ำๆถ้าเสร็จทันจะไปกินข้าวด้วยได้มะ.......:D

7. b2fen@GOC

b2fen@GOC New Member Member

164
    3
    0
    เพื่อนพี เพื่อนเจ๋ง ลืมมม โลโก้อะไรรึป่าว....

8. LBGT

LBGT New Member Member

3,325
    21
    0
    นั่นดิ ป่านนี้ ตัดเส็ดแล้วมั้งเนี่ย

9. พี่หมูกโต..

1,254
    8
    0
    เชี่ย ลืมไปสนิท เดี๋ยวโทรไปๆ ไม่รู้ทันป่าวอ่ะ 55 แต่มีหรือไม่มีก็ไม่เป็นไรนิ๊ ของแบบนี้มันอยู่ที่ใจ :)

10. LBGT

3,325
    21
    0
    ตอบแบบเน้ เค้าเรียกแถ

11. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :D ... ขอกรูด้วยยยยยย

12. พี่หมูกโต..

1,254
    8
    0
    แสรดด ยังหาไม่เจอเลย เดี๋ยวเจอแล้วส่งเมลไปให้ :)

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิ...

14. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... ให้ไวกรูรออยู่ เข้าใจไหม...

แต่เอ๊ะ!!! เด๋วก่องน่ะ กรูต้องขออนุญาตประธานคลับก่อนนี่หว่า

ได้ข่าวว่าเค้าดุมากเลยน่ะ อยู่ๆจะมาขอสติกเกอร์คลับเค้าเนี่ย

จำได้ว่ามีเพื่อนคนนึงแม่มอยู่มาหลายปียังไม่มีสติกเกอร์เลย (กรูไม่บอกหรอกว่าเป็นไอ้หนึ่งLBGT)

เรียนท่านประธานคลับ GooD oLd CaR
    เนื่องด้วยกระผมเป็นสมาชิกคลับแห่งนี้มาตั้งแต่เริ่มก่อตั้งกันมาร่วมกับคลับE30 นามว่า Marky
    แต่เนื่องด้วยรถของกระผมได้หายไปเมื่อ3ปีที่แล้ว ทำให้กระผมไม่มีรถส่วนตัวที่ติดสติกเกอร์บ่งบอกว่า
    ผมเป็นสมาชิกคลับได้เลย ซึ่งมีผลเสียเมื่อเวลาผมไปทำสิ่งไม่ดีที่ไหนเค้าก็ไม่สามารถติดตามมาต่อว่า
    คลับแห่งนี้ได้ ดังนั้นปัจจุบันนี้กระผมได้ซื้อรถคันน้อยๆมาเป็นสมบัติได้แล้วครับ
    จึงเรียนมาเพื่อขออนุญาต ขอสติกเกอร์ของคลับติดรถยนต์คันดังกล่าวครับผม
    ขอบคุณครับ

กรูทำเรื่องขอแล้วน่ะ แล้วช่วยอนุมัติเร็วๆด้วยกรูวัยรุ่น ใจร้อน...อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กุมภาพันธ์ 2010
  15. พี่หมูกโต..

1,254
    8
    0
    ส่งไปให้แล้ววุ้ยยยย

16. LBGT

3,325
    21
    0
    ดีมากเพื่อน อิ อิ

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ดีเลย จะได้ลักถูกคัน อิอิ...

18. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... ระวังน่ะ แก๊งค์นี้มีหลายคัน

แต่ล่ะคันโหดๆทั้นั้น แม่มไม่แสดงตัว...อิอิ

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ยาริส ก็น่าสนใจนะ เห็นว่าเพิ่งเปลี่ยนยางมาใหม่มาไม่นานด้วย...:D

20. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    3 ปีแล้วหรอเนี่ย เร็วจัง
    ทำไรก็ทำเห๊อะ ไม่เดือดร้อนใครก็ทำไป แต่ระวังเดือดร้อนตัวเองนะ :eek::eek: มีคนจ้องจะเอาแล้ว

21. พี่หมูกโต..

1,254
    8
    0
    อ้าว อ้าว อ้าว ซะงั้น

22. b2fen@GOC

b2fen@GOC New Member Member

164
    3
    0
    ไม่โหดได้ไง... แต่ละคน ม๊ากงี๊ เจ๋ง งี, พีงี แม่ง... ยับ ไม่เคย เน้ด ซักครั้ง

23. LBGT

3,325
    21
    0
    เออ.....ไอ้โล้น มันล้อเล่นเข้าเป้าดีเว้ยยยยย

24. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... เย้ ท่านประธาน อนุมัติแล้วโว้ยยยย...อิอิ

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ถ้าไม่ชวน ขอให้รถหายตอนขึ้นไปทำกิจ ทั้งก๊วน....อิอิ

26. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    ถึง น้าพี
    ไม่ทราบว่าชุดแข่งตัดเสร็จหรือยัง สีสวยดีอะ ม่ายทราบว่ากระผมตัดตามแบบน้าด้วยมัยอะ สีตามแบบนั้นเลยอะเปล่า

แล้วผมต้องขออนุญาติใครอะเปล่า อิอิ

---------- Post added at 17:48:41 ---------- Previous post was at 17:48:26 ----------

ถึง น้าพี
    ไม่ทราบว่าชุดแข่งตัดเสร็จหรือยัง สีสวยดีอะ ม่ายทราบว่ากระผมตัดตามแบบน้าด้วยมัยอะ สีตามแบบนั้นเลยอะเปล่า

แล้วผมต้องขออนุญาติใครอะเปล่า อิอิ

27. พี่หมูกโต..

1,254
    8
    0
    ถึงเสี่ยหมี
    ชุดยังตัดไม่เสร็จเลยคร้าบบบบ แนวๆว่าจะอาทิตย์นี้ละจะเสร็จ :p
    ว่าแต่ไอ้ชุดนี้มันเป็นแบบของจาร์ยเจ๋งนะไม่ใช่ของผม (แบบของผมไม่ได้ลงไว้นะ) สีที่ได้ก็ใกล้เคียงนี้ละ (มั้ง) ;)
    ผมว่าเสี่ยหมีลองเปิดๆในเวปดูแบบเสื้อดูก่อน เผื่อจะได้ที่ถูกใจกว่านี้ (กว่าผมจะเลือกได้ก็ตั้งนาน) คือผมว่าแบบของชุดนะ ใครๆก็เอามาใช้ได้ เพียงแต่ "โลโก้" และการดีไซน์นะต้องลองออกแบบเอง อย่ามาเหมาเอาเองว่าได้นะครับ :D
    แต่ถ้าเสี่ยหมีชอบแบบนี้เดี๊ยะๆเนี่ย เสี่ยหมีต้องถามจาร์ยดูละว่ามันยอมให้มีฝาแฝดอ่ะป่าว :p

28. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    ขอบคุนนะคับพี่หมูกโต ผมคงม่ายกล้าเทียบรัศมีอ. หลอก:eek:

29. พี่หมูกโต..

1,254
    8
    0
    เลือกแบบเสื้อก่อนเสี่ยหมี เดี๋ยวโลโก้ค่อยใส่ 55

30. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... เสี่ยหมี มาแว้ว...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้