จัดไปครับป๋า " แก๊งค์แมวเหมียว@HLC "

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย khunlamai, 14 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    มาดันแมว..ลงอ่าง...

2. เมี๊ยวๆๆฉึกๆๆ
    ตั้มทอมแคท

3. ส่วนลดกี่% จะได้เบิกงบประมาณถูก อิอิ

4. อยากไปๆๆๆๆ

5. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    แอบดูเสือ

6. ปีหน้าเอาใหม่ครับป๋า

7. เหล้าจัดได้ครับ แต่เด็กแล้วแต่ไซด์ขนาดอะครับเหมือนซื้อปลาหมึกอะ
    ตั้ม ทอมแคท

8. ของน้องตั๊ม ปลาหมึกเกรดดี เกิ๊น
    รึก ไปหาปลาหมึกเกรดกลางๆ หม่ำดีก่ามั่ง เหอะ เหอะ

9. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    แต่บางครั้งก็อยากลองปลาหมึกแถวบนนะครับป๋า...5555

10. ปลาหมึกแถวบนนะ มันได้ Aristo งามๆ ผ้าเบรคหนาๆ เรยนะ น้ามุ่ย ๕๕+

11. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ขอแบบหนวดยาวๆ ได้มะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 พฤศจิกายน 2010
  12. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    กระทู้ไรเนี้ย

13. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    อยากกินหมึกกกกกก...

14. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    งั้นเพื่อ hilux ขอกินแถวล่างต่อไปแล้วกัน.....เอิ้กๆๆๆๆ

15. ก่าก่า น้อย

16. นั่นก้อ สิ้นปีจัดหนักๆกันซักที เนอะ จารโอ๋

17. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    คุยไรกันอะครับ ใครมาขายปลาหมึก
    แมวชอบกินแต่ปลาทู

18. Duang@Hlc

3,924
    19
    38
    มาดูสมาชิกแมวเก๊า อิอิ อีกอาทิตย์เดียว

19. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    ใกล้แล้วจ่า

20. แล้วพี่มุ้ยจะรู้ว่าแถวบนดีอย่างไร
    มีแต่ใหญ่ๆๆได้ปะพี่แมน
    ไปเสียหนุมก่อนแต่กันป๊ะจ่า
    ไว้ไปกินกันครับน้องเล็ก
    ตั้ม ทอมแคท

21. คงจะอร่อยทุกแถวแน่เลย

22. วันก่อนกินแถวกลาง ก้อพอได้อยู่ เนื้อม่ายค่อยเหนียวเท่าไหร
    รึกไปลอง หมึกของนอกมั่งดีก่า แถวๆขอนแก่นอะ กรั่ก กรั่ก กรั่ก

23. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    เหมียว หมึกๆ

24. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
  25. เมี๊ยวๆๆฉึกๆๆ
    ตั้ม ทอมแคท

26. ป๋า วันที่4 ทำตัวให้ว่างนะครับ แล้วไปขอนแก่นด้วยกัน เดี๋ยวพี่มุ๋ย จะพาไปเบิร์นหนักๆๆๆ ตอนกลางคืน

27. จัดไปครับเมี๊วๆๆ
    ตั้ม ทอมแคท

28. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0
    มาจัดหนักๆ เลยครับป๋า.....หมึกนอกจะเป็นยังไง อิอิ

ใกล้สิ้นปี โปรแกรมท่องเที่ยวเยอะจัง ผลิตเงินม่ายทันใช้แว้ว เมี๊ยวๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้