สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ขอบคุณพี่บีนะคับสำหรับข้อมูลการโมเครื่อง ^_^

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เอาไหมเด๋วพี่ช่วยคุยให้ พี่เคยคุยแล้วเหมาเขาเลย6-7000 ได้ครบทุกอย่างเลยนะ
    ไปหาเบอร์ในเวป4G6X ได้

ยินดีครับแจ๊ส โทรมาถามได้ตลอดนะ ยินดีๆ :D

3. JAZZza

2,393
    18
    0
    รบกวนพี่บีช่วยคุยให้หน่อยคับ แต่อยากได้แค่ท่อนบนเอามาประกบกับท่อนล่างเดิม ๆ อ่ะคับ :D

4. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ตาป๊อด เห็นว่าตอนนี้ก็ซุ้มจะเปลี่ยนเครื่องอีกคน แรงๆทั้งนั้น แล้วเครื่องเดิมอย่างผมจะตามทันไหมเนี่ย...

สงสัยต้องไปวิ่งกับน้องออยซะแล้ว....อิ อิ

5. JAZZza

2,393
    18
    0
    ผมอ่ะเครื่องเดิมของจิง อิอิ

6. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาป๊อดได้เครื่องแล้วนิ เหลือแต่หย่อนลงห้องเครื่อง

7. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณปั๊ปเดิมตรงไหนเนี่ยะ เสียงโหดซะขนาดนั้น

8. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    เอากันใหญ่แล้วไม๊ล่ะ...แรงกันใหญ่เลยดูจิ

อย่างงี๊ผมจะตามใครทันล่ะค๊าบ...พี่น้อง

ถอดของ ถอดเครื่อง อะไรไม่ใช้ ก็โยนๆมาทางนี้ได้เน้อ...อิอิ

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ตาป๊อดจะหย่อนเครื่องแล้วเหร๋อ..??

เอาจิงรึนี่..หุหุ คุณแจ๊สล่ะคับ..ทำไรเพิ่มป่าว..??

ตกลงงาน super club ไปได้ป่าวคับ...

เมื่อเช้าโทรหาผู้จัดฯ เค้าบอกว่า เลื่อนวัน Track Day ไปเป็นวันที่ 8 มี.ค.

และวันที่ 9 ก็แข่งเลยล่ะคัฟ...เอาไงดี..หาเพื่อนลงอยู่นะนี่ ไม่มีใครลงเลยอ่ะ

มีผมลงไปคนเดียวเอง...งืม งืม
    :confused::confused::confused:

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊ส...อยากเจอกันยังเอ่ย..???

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ช่วงนี้ห่างหายไปนานเลย...หุหุ

มาอีกที ร้อยก่าหน้าแร้ว.. เพื่อนก็จะขายรถ..

อืม.. ลืมถามไปเลยคับ.....สรุปว่าเรื่องติ๊กเกอร์ ชอบกันป่าวเอ่ย...??

ปล..ถึงคุณแจ๊ส เอาแค่ since 2007 ออกอย่างเดียวเหรอคับ..อย่างอื่นอ่ะ มีใครอยากให้แก้ไข ไรบ้างคับ...แจ้งมาแระกันนะค๊าบ...

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณปั๊ป...หวัดดีเจ้า..อิอิ จะลงมาเที่ยว กรุงเตพ เมื่อไหร่อเหรอคับ...จะได้จัดทริป ทัวร์(ชิมไปบ่นไป) 555 ไม่ช่ายแระ...หุหุ จะได้นัดเจอกันอีกค๊าบ...(หลังจากวันนั้น ไม่เจอกันอีกเลยอ่ะ

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เรียกขุนพล...Colt & Asti ก่อนช่วงนี้กะท้ไม่ค่อยคึกคัก มีแต่คุณแจ๊ส เฝ้ากะทู้โดยลำพัง

หวัดดีค๊าป..คุณป๊อด คุณแจ๊ส คุณปั๊ป คุณ1 คุณช้าง คุณบ๊อบ พี่บี คุณออม เจ้าก้อง เจ้าเก่ง น้องออย น้องโน่ คุณอาร์ท คุณโอ เพื่อนใหม่ๆ ที่เพิ่งเข้ามา จำมะได้แระ ชื่อไรนะคับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะคับ...

เป็นไงกันบ้างคับทุกคน...คิดถึงทุกคนนะคับ...ผมว่า เราหา(เรื่อง)เจอกันซะทีดีไหมคับ..อยากรู้ว่าตอนนี้เพื่อนๆ น้องๆ พี่ๆ ทำไรกันไปบ้างแร้วอ่ะ..??

งานผมเยอะ เหมือนผมไปอยู่หลังเขามาเลยอ่ะ.ไม่รู้ข่าวค(ร)าวไรของเพื่อนๆเลย..

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เฝ้ากะทู้แทนคุณแจ๊ส...ชั่วคราว

พรุ่งนี้ปิดเล่มแล้ว...เย้ เย้ เย้...อาทิตย์หน้าจะได้ว่าง (แป๊ปเดียวเอง) หลังจากนั้น

งานคงเข้ามาอีกแหละ...พี่บี..รถเสร็จยังคับพี่..(คาดลายอะไรอ่ะ...คุณปั๊ป ได้ ยางนมโตมาแร้วเน้อ)

หมายเหตุ..ยางนมโต หมายถึง ยาง Hankook อ่ะคัฟ..อิอิ

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นอน....กอด................????

16. monstercolt

381
    2
    18

ก็เครื่องเดิม แต่ยิงท่อตรงไหนคุณแจ๊ส แบบว่าเอาดังข่มขู่ต่อสู้ไว้ก่อน คิคิ :p

17. monstercolt

381
    2
    18

น่าจะประมาณกลางเดือนอ่ะครับ อยากเจอทุกคนเหมือนกัน

18. monstercolt

381
    2
    18

ติ๊กเกอร์ ผมยังไงก็ได้ ว่าไงก็ว่าตามกันอยู่แล้วครับ สวยดีเนอะ....

19. monstercolt

381
    2
    18

กอดไรอ่ะ..คุณท๊อป

20. monstercolt

381
    2
    18
    เจ้าก้อง พี่โทรหาช่างให้แล้วนะ แต่โทรไม่ติดเลยอ่ะ ได้เรื่องยังไงจะรีบโทรบอกนะครับ

21. monstercolt

381
    2
    18
    คุณ 1 ส่งของให้ผมช้า ต้องมีของแถมให้ด้วยนะ อิอิ (เดี่ยวคิดก่อนว่าให้แถมไรดี) หุหุ

22. JAZZza

2,393
    18
    0
    ลองดูความเห็นเพื่อน ๆ ด้วยคับ ว่างัยก้อว่าตามกันค๊าบ

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    มา มา มากินข้าวกานนนนน :D

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณปั๊ปนั่งปั่นกระทู้ (กระจู๋) ซะดึกเชียว อิอิ

25. ... งิงิ เดิม เดิ๊ม เดิม ...

ม่ายมีเงินเปลี่ยนเครื่อง คริๆๆ

26. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ดันไปครับ อาทิตย์หน้าว่าจะเข้าทำสีที่ตูด ซักหน่อย

27. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    แถมหนังxxxให้ซัก 10 แผ่น:D:D:D:D:D

28. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    แชร์กันไหม แจสเอาฝาไป พี่เอาท่อนล่าง กะของที่เหลือเอง :D

29. Super Colt

2,980
    11
    0
    ของพี่ลาย Bridgestone อ่ะคับ แต่ยังไม่ได้แปะเลย ตอนนี้โล่งๆเลยรถ สีแดงล้วนๆ :D

Jazz ครับ นี่ไงเอาไหม http://www.club4g.com/index.php/topic,39966.0.html
    ฝาโอเคนะ ไปดูกันไหมล่ะ จะเอาก็โทรมานะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กุมภาพันธ์ 2008
  30. JAZZza

2,393
    18
    0
    เอาค๊าบพี่บี จัดมาเลยค๊าบ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้