สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    หรือจะไปเหมาตา1ดี มีเหมือนกัน แชร์กันเหมือนเดิม เอาไหมๆ

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    โอ้ว ! แรงกันหย่ายเลย

To แจ๊สสสสส ปากบฝาไปโล๊ดครับ แรงแบบ NA ไว้ กิน NA ด้วยกัน มันดีครับ

To อีป๊อด แรงหย่าย แล้วนะเราเนี่ย ! อิ อิ อิ เป็นงัย เครื่อง สวยป่าว ไม่ เอา MT ไปเลย อ่ะ

To อีน้อง เก่ง คุนน้อง จา แรงปาย ไหน เดี๋ยว ตมไม่ทัน อ่ะ
    To อีน้องก้อง รถวิ่งดีนะเราอ่ะ แอบแรงนะนี่ แถวบ้าน เรียก ซุ่ม อ่ะ :D:D:D
    To top ไป วิ่ง Super Club ใช่ ป่าว ผม ก้อว่า อยากไป ลองดู มั่ง อ่ะ ขำ ขำ :D:D:D

To ปั๊ป รถ ท่าน นี่ ง๊าม งาม อ่ะ

แล้ว ก้อ พี่น้อง ทุกท่าน อย่าง ลืม ไป ใช่ งาน Board MRC ล้ว ร่วม กิจกรรม บ้างนะครับ ทุกคน :D:D:D

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    พี่บีคับ ของตาหนึ่งมีแต่ฝากับท่อนล่างอ่ะ ชุดสายไฟกับกล่องม่ายมีอ่ะพี่ :sad:

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    พี่ B ของ พี่นี่ แหล่ม ๆ เลยนะ

แอบไป ถามไอ้ โจ้ Good old car มา บอกว่า ของพี่ แหล่ม ๆ ทั้งนั้น :D:D:D

5. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาท๊อปซุ่มทำไรเนี่ยะ อิอิ

6. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    555 คลายเครียดคับ

หลังจากเครียดมานาน เมื่อไหร่จะเจอกันซะทีอ่ะ...ท่านเพื่อนทั้งหลาย

7. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปขับด้วยกันนะคับคุณช้าง...เห็นโพสต์ขายของซะเยอะเลย ท่าทางซุ่มทำรถสิท่า อิอิ:D:D

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    งานเครีย หมดแล้วคับพี่น้อง

คุณแจ๊ส..บอกว่า คุณปั๊ป จะลงมาประมาณกลางเดือน สนใจนัดรวมพลกันป่าวค๊าบ...

ปล..คิดถึงตาป๊อดอ่ะ เห็นโทรมาหลายรอบแล้ว ยังไม่สะดวกคุยเลย เจอกันป่าวคับ...

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจอกันค๊าบ...ทุกคน

Coming Soon....เร็วๆนี้นะคับ

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เห็นคุณเอ็ม A31 ไวไว มีน้องจะเดินตามทางสายพี่แล้วนะคับ พี่เอ็ม...(เจ้าโน่ จะซื้อ A31..อ่ะ)

11. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ของอารายหว่า ที่ว่าแหล่มอ่ะ อิอิ :D:D

12. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    นู๋ไปหาพี่แล้ว แต่ดันโทรไปผิดคน :D:D:D
    เรื่องเครื่อง ก้องน่าจะเอาอ่าคัรบ เพราะก้องน่าจะเล่น 92 แคมเดี่ยวอีก ปี 2ปี คับ
    แต่ตอนนี้พี่ป็อดเค้าจะขายเครื่องให้ก้องอ่าครับ ต้องเอา ไปจ่ายค่าเครื่อง + ค่ายกเข้ายกออกก่อนครับ หลังจากนั้นจะไปเหมาของพี่ครับ งิงิ
    เดี๋ยวโทรหาครับพี่ จะถามสูตรซะหน่อย:D:D
    ปล. ว่าแต่พี่บี ทำรถที่ใหนครับ ว่างๆ สอนขับจิมคาน่า+ สอนเซ็ทรถใหนหน่อยสิครบั :D:D:D

13. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    คนนี้ข้าน้อยโทรไปแล้วครับ
    เค้าบอกมีคนจองแล้ว วันเสาร์ถ้าไม่มีใครมาเอาจะโทรหาก้องอ่าครับ
    ไม่ทราบว่าใช่พี่ๆ รึป่าว หุหุ

14. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ขอบคุนครับพี่
    ตอนนี้ งง ๆๆ ไม่รู้จะทำไรก่อนเง้อ
    เวลาหาของก็หายาก เวลามา ดันมาพร้อมกานซะงั้น
    หมุนตังไม่ทันเลยวุ้ย

15. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    แหม่ รถเดิมๆ ก้าบพี่
    อยากเปนเหมือนรถท่านพี่หง่า หล่อๆ ครบๆ แรงๆๆๆ อิจฉาๆๆๆ งิงิ :D:D

16. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    น่านสิพี่ รถพี่ยังดีที่มีอะมะหงเกอ่า รถผมกะออยสิเดิมๆๆๆ
    ทามไงดีเนี่ย

17. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    อยากได้ๆๆๆ

18. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    สนใจครับกลางเดือนปลายเดือนได้หมดๆๆจ้า ไปๆๆ:D:D:):)

19. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    !!ไม่จริงๆๆรถคุณพี่ตามทันแน่ๆๆ :D:D เจอกันกลางเดือนนะคุณพี่ๆๆคิดถึงๆๆคริคริๆๆ :D:D:):)

20. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    สงสัยต้องทำเพิ่ม เอาไว้หนีเจ้าเก่งซะแล้ว เอา06 20Gหรือ กาว3K ดีหว่า กล่องทำดีอะป่าว แต่แค่นี้ก็ตดดังสนั่น ลั่นทุ่งแล้ว กลัวชาวบ้านตกกะใจอะ หนีเจ้าเก่ง หนีเจ้าเก่ง

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    แม่นแร้วค๊าบบบบ :p

22. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    สรุปเปนไงครับพี่จบป่าว
    ได้มาครบมั้ยเอ่ย หรือถ้าไม่เอาบอกต่อน้องน้า จะได้ไปเก็บมาไว้ งิงิ

23. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    เพ่หนึ่งจะแรงไปใหนเนี่ย

แค่นี้ก็ 13 แล้วมั้งนี่ :D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กุมภาพันธ์ 2008
  24. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไปดูของพรุ่งนี้เช้ากับพี่บี ก้องจาไปด้วยกันป่าว :D

25. Super Colt

2,980
    11
    0
    ยินดีครับ จะมาเอาเมื่อไหร่ก็บอกแล้วกันครับ

อยากถามไรโทรมาถามได้เลยครับ

พี่ทำรถกันเองครับ ทำที่บ้าน แต่ถ้าอันไหนทำไม่ได้ ไม่มีเครื่องมือก็จะไปหาพี่แก้วครับ

สอบขับ สอนเซ็ท ยินดีครับ มาเลย:D

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    ทำรถเอง แข่งเอง เยี่ยมมากเลยคับพี่ นับถือ ๆ

27. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
  28. sarawutone

1,355
    9
    0
    ให้พี่บีเปิด สอน ขับ แล้วก็เซ็ท รถดีมั๊ย ว่างๆวันไหน ไปกัน จะได้เป็นความรู้ด้วยครับ

29. Super Colt

2,980
    11
    0
    เอาจิงป่าวล่ะ ยินดีอย่างยิ่งนะ รวมกันมาเลยแล้วนัดวัน เดี๋ยวสอนแบบครบๆเลย:D:D

ปล. ก้องโทรไปถามเรื่องเครื่องได้เลยนะ พี่ไปกับแจ๊สแล้ว คุยกันไม่จบครับ:p

30. sarawutone

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิ พวกเรามีเทรนเนอร์ แล้ววววววววว สอนที่บ้าน หรือ ที่ร้าน ไปสนามหลังซีคอนดีครับ พี่บี ค่าเช่าสนามหลังซีคอนกี่ตัง ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้