สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อันนี้เอารูป ASTI ของคุณเดียร์ ที่เอาลิ้นหน้า กาบข้างCYBORG ZR ไปใส่สวยมากเลย

2. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

คุณช้างเพื่อนไอ้โจ้เหรอครับเนี่ย อิอิ:D

3. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    พี่บีทำรถเองที่บ้านเหรอ..?? ไม่ยักกะรู้ ดีแระ เสาร์-อาทิตย์ ผมกลับบ้านด้วย ได้แวะเข้าไปหา...ไปนั่งดู ด้อมๆ มองๆ ก็ยังดี...อิอิ

พี่บีอยู่หมู่บ้านชวนชื่นป่าว เส้นรามอินทรา กม. ไรอ่ะพี่?? ไว้จะแวะไป

ว่าแต่ไปได้ป่าว?? กลัวพี่ภัทร ว่าเอาอ่ะ..อิอิ

4. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    คุณ1 ลิ้นหน้าอันนี้ ใช่ตัวเดียวกะที่ใส่ใน Asti ลำเขียวที่ลงแข่งรายการ [/COLOR]Super car Thailand รุ่น super 1500 ป่าวอ่ะ เดี๋ยวเอารูปให้ดูคับ...
    ถ้าใช่นะ ผมอยากได้อ่ะ ราคาแรงป่าว?? ...:D:D

พอดีรูปเคยโพสต์ไปแล้วอ่ะคับ มันเลยโหลดไม่ได้ ลองหาดูนะคับช่วงงานบางแสนอ่ะ:confused::confused::confused:

5. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    ขอบคุนครับพี่ ว่าแต่พี่ยกเครื่องได้มั้ยนี่ งิงิ

6. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    พี่ไม่จบแล้วน้องจะจบมั้ยนี่ งิงิ

ก้องยังตัดสินใจอยู่เลยครับพี่ว่าจะเอาไงดี
    เอาเครื่องพี่ป็อดมาใส่วิ่ง เซ็ทรถก่อน หรือว่าจะเอาเสื้อสูบ มาเปลี่ยนใส่กับเครื่องเดิมดี
    เพราะ เสียดายของเครื่องตัวนี้อ่า เบิกใหม่หมดเลย ดันไม่ได้ดูเสื้อ ซะงั้น เง้อ
    แต่ได้เครื่องพี่ป็อดก็ดีครับ ราคาไม่แรง แต่ค่ายกลงยกเข้านี่ซิ รับไม่ได้อ่า

พี่ช่วยตัดสินใจหน่อยครับเอาไงดี
    แต่เครื่องพี่ป็อดคงเอาอ่าครับ งิงิ

7. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    หง่า สวยอ่า รถก้องใส่แล้วมะเหนเปนแบนี้เลย
    สงสัยต้องหากันชนแอสติแล้วนี่

8. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    เช่าซีคอนท่าจะแพง แต่ ถ้า เยส นี่หัวละ 500 มั้ง
    แล้ว 500 ที่เราเสียไป มานเปน กิฟ วอเชอ ที่เอาไปเปนส่วนลดได้ 500 เต็ม ๆครับ

9. sarawutone

1,355
    9
    0
    ที่ YES ก็น่าสนครับ เอ้า มีครายสนใจมั่งอะครับ

10. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ขอบคุณค๊าบพี่บี(ใจดี) อุตส่าห์ไปช่วยดูเครื่องให้ อิอิ แถมยังจะสอนขับรถให้ด้วย ผมสมัครคนแรกเลยนะคับพี่

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    สนใจค๊าบ

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    ที่ซีคอนชั่วโมงละ 1000 ต่อคันคับ แพงโคตร :D

13. JAZZza

2,393
    18
    0
    ใครพอรู้บ้างคับว่าเสื้อสูบ 91 กะ 92 ภายนอกเหมือนกันอ่ะป่าวคับ อิอิ

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณหนึ่งลิ้นหน้าไปใส่ที่ไหนเหรอคับ เนียนจัง
    จะได้เอาไปใส่บ้างอ่ะ

15. sarawutone

1,355
    9
    0
    โลบาร์ 5000 บาท เอาไปใช้กันหน่อยเด้อ

16. sarawutone

1,355
    9
    0
    ต้องถามคุณเดียร์อะครับ ตอนนี้เค้าเอาติ่งหลังของCK1800Tไปใส่ กันชนหลังASTI ใส่เสร็จเดี๋ยวเอารูปมาให้ดู รับรองสวยแน่นอน

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    เง้อ....สิ้นเดือนไปเอาเด้อ

18. คิดถึงจัง

เปิดกระทู้มา ตอบไม่ทันเลยทีเดียว เง้อออ

19. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

OK....ตกลงตามนั้นนะคุณ1 อย่าผิดสัญญานะ อิอิ :D:D:D

20. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    พี่บีจะมาสอนด้วยเหรอครับ ดีจังเลยครับ ทุกคนจะได้ขับกันเก่งขึ้น ว่าแต่รอผมด้วยนะอยากไปแจมด้วยอ่ะครับ

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    ดีตอนเช้าค๊าบ

22. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ตกลงเอาเครื่องพี่ใช่ป่ะ เห็นว่าจะเอาเสื้อของพี่ B ด้วยเหรอ จะเก็บไว้ขายแข่งกับตา 1 เหรอฮิฮิ:D

23. podcolt

885
    1
    0
    ผมขอ 5 แผ่นนะคับ สรุปให้ตา1ส่งให้คุณปั๊ป 5 แผ่นพอนะ:D:D ปล 5แผ่นที่ขอผมแบ่งกับคุณท๊อปอีกนะคับชดเชยเวียดกงอ่ะฮิฮิ:D

24. podcolt

885
    1
    0
    เง้อ แค่จาก 1600 เป็น 1800 เลือดตาแทบกระเด็นแล้วคับเกียร์ธรรมดาเลกคิดไปเลยคับ

25. podcolt

885
    1
    0
    เอาฮอนด้า LS ไปเรียนใด้ป่าว:D:D

26. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ไปก้าบ งิงิ

27. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ไม่ได้เอาไปขายก้าบงิงิ จะเอาไปทามงับ

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้นั่งทำน้อง colt ทั้งวันจนน้อง colt เตี้ยเหมือนเจ้าของแร้ว อิอิ

29. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    หง่า ปล้นไวเลท ชาวบ้านมาซะงั้น งิงิ

30. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    พี่จะมาตอนใหนก้าบ รออยู่ๆๆ
    รอเจอพี่นะนี่ ไม่งั้น ยกเครื่องลง + ทามรถไปแระน้า:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้