สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    เปลี่ยนโช้คแล้วเหรอก้าบๆๆๆ

2. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ตา1 เด๋วพรุ่งนี้โทรหานะ:teeth:

3. podcolt

885
    1
    0
    ผมขอไปนั่งข้างๆเวลาซ้อมด้วยคนนะ ฮิฮิ:D

4. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เง้อ....ชุดเดิมแหละ ขันให้มันเตี้ยก่าเดิม เดี๋ยวไม่ซิ่ง อิอิ

5. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    มีใครจะเอาเครื่อง เจเดียว มะนี่

6. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    น้องก้อง เสื้อพี่โทรไปถามช่างให้แล้วนะ เสื้อมันร้าวอ่ะใช่ไม่ได้ เสียใจด้วยนะครับ หือๆๆๆ

7. อยากได้เบาะขาวๆ ดำๆ นี่จังเลย เง้อๆ

มานเปนเบาะไรหว่า???

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไปหารูปนี้มาจากไหนเนี่ย แฟนพันธ์แท้ Colt จิงๆเลย

ใช่ครับ กม.8 แฟนพี่ไม่ว่าหรอก แต่พี่ไม่ค่อยว่างอ่ะสิ รถตัวเองยังไม่มีเวลาทำเลย :D
    นี่2อาทิตย์เพิ่งยึดโรบาร์เสร็จ เครื่องยังไม่ได้ประกอบเลย :p:p

ยกไม่ได้อ่ะครับ ไม่มีเครื่องมือ อยากได้อยู่เหมือนกัน จะได้ยกเองที่บ้าน รอเก็บตังก่อน :D

ไม่เป็นไรค้าบ ไม่ไกลบ้าน สบายมาก ถ้าไกลก็ไม่ไหว อิอิ เอ้ารวมมาเลย เด๋วจะได้สอนทีเดียว
    Colt+Asti One make Race Training :D

มาช่วยพี่สอนด้วย อย่าอู้ๆ :D:D

9. ทำไมวันนี้เงียบจัง หรือว่าแอบซุ่มทำไรกันหมดเลยเนี่ยยยยยย

10. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    To นู๋ออย มานเปนเบาะ RECARO หมอนตันอ่าก้าบ แต่ก่อนเหนบ่อยโคตร ราคา ก็ 6-7 นี่มั้ง

To พี่บี พี่สะดวกจะเทรนที่ใหนครับ เอา ที่เยสป่าวครับ เดี๋ยวผมออกค่าสนามให้พี่ ค่าครูๆๆๆๆๆงิงิ

11. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    to..เจ้าออย...แฟนพันธุ์แท้ colt จิงๆเลย สรรหามาจากไหนอ่ะนี่...(มี Asti มั่งป่าวง่ะ..)

ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาเพราะป่วยอ่ะคับพี่น้อง...เป็นทอมซินอักเสบ ไปหาหมอมาแล้ว

หมอให้พักผ่อนเยอะๆ...ซวยจิงๆ นึกว่า งานเสร็จแล้วจะโล่ง ที่ไหนได้ดันป่วยซะนี่

เคราะห์ซ้ำกรรมซัดจิงๆ...

ถึงตาป๊อด...เอาซีดี มาแบ่งผมเลย...

ถึงคุณแจ๊ส...แล้วปรับให้เตี้ยลงมากี่นิ้วคับ..เรื่องนัดเจออ่ะ เอาวันไหนดี โพสต์บอกด้วยนะคับ

ถึงเจ้าก้อง...ขอบคุณมากนะคับก้องโทรมาบอกข่าว โทษทีไปมะได้สภาพร่างกายไม่พร้อมอ่ะ

12. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    คุนน้อง ออย เอารูป มาจากไหน เนี่ย ! ขั้นเทพ เลย

แหล่ม

13. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    เพิ่งดูรูปของนู๋ออยละเอียดๆๆๆ

มันมี 92 แคมคู่ไม่เวคด้วยรึนี่
    เครื่อง มันเคยหลุดมามั่งป่าวครับพี่

ปล. วาง 91 ดีป่าวเนี่ย ตรงรุ่นๆๆๆ

14. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ไม่ต้องทามเพิ่มแล้วพี่หนึ่งแค่นี้กะตามไม่ทันแล้วจ้าๆๆ :D:D
    แต่ว่า......ถ้าจาถอด05ออกเมื่อไรบอกด้วยนะพี่ๆๆจาได้ขอรับมรดกต่อเลยๆๆ คริคริๆๆ :D:D

15. podcolt

885
    1
    0
    ออยมีทั้งเล่มหรือดึงมาจากตัวอย่างหว่า เหมือนเคยเห็นเลยอ่ะ ที่ประมูลของเก่าญี่ปุ่นใช่ป่ะ:sad:

16. podcolt

885
    1
    0
    นอนก่อนเด้อ

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    ท่อนบนแคมคู่ประกบเลย อิอิ ลงแข่งรุ่น 1600 ไม่มีวาล์วแปรผัน จะได้ไม่ต้องไปวิ่งกับ B16A

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาป๊อดเอารถไปทิ้งไว้ที่อู่ยังอ่ะ

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาท๊อปป่วยซะแระ อิอิ ดูแลสุขภาพด้วยเน้อ

20. JAZZza

2,393
    18
    0
    รูปที่ออยเอามาอ่ะ คันทางฝั่งซ้ายเหมือนใส่กันชน asti เลยอ่ะ

21. monstercolt

381
    2
    18
    จะรวมตัวซ้อมวันไหน บอกด้วยนะครับ จะได้ลงไปแจมด้วยคน

22. monstercolt

381
    2
    18
    ตา1 ส่งของช้าอีกวัน ปรับเป็น 200แผ่น \o/ อิอิอิ

23. ข่าวไรง่ะ ไปไหนกัน ไม่เห็นนังก้องบอกออยมั่งเลย ชิ :mad:

24. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    วันที่ 14นี้ครายไปทำบุญซื้ออาหาร สุนัข ให้ สถานกักกัน สุนัขจรจัดบ้างอะ ตอนนี้ผมประมูลของเพื่อหารายได้อยู่ ใครอยากไปเดี๋ยวนัดกันอีกทีครับ

25. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    มันเป็นฟามลับ อย่าบอกใครล่ะ พวกเค้านัดไปลงอ่างกัน นะไม่รู้แถวไหน อิอิอิอิอิ อย่าให้ใครรู้ล่ะ

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    เป็นวันเสาร์ที่ 23 กุมภานี้ดีไหมคับ พี่บีว่างหรือป่าว คนอื่น ๆ ว่างัยบ้างคับ

27. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ณ. ตอนนี้น่าจะว่างนะครับ :D

ปล. ค่าเรียนไม่คิด ออกค่าสนามให้พี่ด้วยแล้วกันนะ :D
    รายละเอียดการสอน มีทุกแบบ :D

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ปล. ถึงเจ้าออย...ก้องเค้าโทรมาบอกพี่เรื่องงานแถลงข่าวอ่ะ...พอดีพี่ไม่จะบาย เค้านึกว่าพี่ไปร่วมงาน (มะมีไรหรอกก๊าบ..)

ถึงคุณ1..จะไป14นี้แระเหรอคับ...กี่โมงเอ่ย..?? อยากไปร่วมทำบุญด้วยอ่ะ ผมเห็นในกะทู้แร้วนะคับ คงร่วมทำบุญด้วยอ่ะ

ถึงคุณแจ๊ส...ขอบคุณคับ ตอนนี้ดีขึ้นแร้ว แต่ยังไม่หายดี เรื่องนัดวันเปิดคอร์สเรียนอ่ะ วันที่23ก.พ. ผมว่างคับ กี่โมงแจ้งเวลาด้วยนะ จะได้จัดสรรอีกที

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    จุ๊ จุ๊...อย่าบอกเค้าจิ ตัวเอง..แหม๋ เค้ารู้หมด ว่าเราแอบไหม อะ เม ซิ่ง กัน...หุหุ:confused::confused:
    ปล. พี่ล้อเล่งนะเจ้าออย พี่1 เค้าก็พูดเล่งอ่ะ อิอิ...อำเด็กมันหนุกตรงไหนอ่ะ คุณ1
    เดี๋ยวน้องมันก็ตีกันตาย....
    :D:D:D

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    จัดเลยคับพี่บี...ผมเอาด้วยคน..:D

ถ้าตกลงเป็นวันที่ 23ก.พ. นี้ จะได้โพสต์แจ้งคุณปั๊ปด้วยเลย...:):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้