สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    หวัดดีคุณแจ๊ส...หาฝาได้ยังคับ...คราวนี้ทำสเต็ปไหนอ่ะ จะเอาสวนพวก B เหรอ...ผมไปปรึกษาอาแก้วมา

เค้าว่าแคมเดี่ยวทำดีๆเครื่อง B ก็มีเสียวนะคับ...ลองดูนะคับ..มีไรกรี๊งกร๊างมาได้คับช่วงนี้...

ปล.. จิงๆอยากนัดเจอกันวันอาทิตย์อ่ะ ช่วงไหนก็ได้ ใครว่าง หรือ ช่วงอาทิตย์หน้าวันไหนก็ได้คับ

2. ไม่มีแล้วค่ะพี่บี นู๋มีเป็น File รูปแค่นี้เองอ่ะค่ะ แหะๆ

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ส่งเมลล์มาให้พี่หน่อยได้ไหมครับ ไม่ต้องย่อนะ เอาแบบเต็มๆเลย
    [email protected]
    ขอบคุณมากครับ :D:D

ปล. เด๋วรถเสร็จจะถ่ายรูป มาให้ชมกัน คาดว่า อาทิตย์หน้า ได้เห็นโฉมใหม่ :D

4. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    เจงครับ แต่ B ต้องเดิมๆ นะก้าบ ไม่เดิมกะมะไหวก้าบ

5. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ป๋มจะแอบไปดู หุหุ

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    โอ้ว ! เข้า อู่ กัน ถ้วนหน้าเลย

สงใส ตามตูด แน่ แน่ เลย กำ

อยาก ทำ มั่งอ่ะ แต่ ที่บ้าน บอก ขอ เกียร์ Auto เลยไม่รู้จะทำงัยเลย

ใครมี สูตร Auto แรง ๆ มั่งอ่ะครับ

รึว่า ต้อง วาง 93T แรง ขึ้น อีกเยอะ แต่ อยากเล่น NA อ่ะครับ
    ไว้ไปกัด NA ด้วยกัน มันดีครับ พี่น้อง

พรุ่งนี้ ว่างครับ ไปไหนกันป่าว

7. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    update มาแล้วครับงานดูนม เอ้ย งาน แฮนกุ๊ก

ท่านจะได้พบกับกิจกรรมความมันส์ของMotorsport ในรูปแบบที่ไม่เหมือนใครเริ่มต้นสนามแรก 5-6 เม.ย.
    ในวันที่ 5 เม.ย. ตั้งแต่เวลา8.00-12.00น.กลับมาอีกครั้งสำหรับรถยนต์Gymkhana Race Day รุ่นและรูปแบบการแข่งขันจะนำมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งนักแข่งGymkhanaเตรียมรถกันได้เลยครับ
    12.00-15.00น.จะเป็นการ Track Training สำหรับผู้ที่ไม่เคยขับรถแข่งในสนามพีระเซอร์กิต
    15.00-18.00น.ย้อนอดีตการแข่งขันรถยนต์ Drag Racing ในวันเสาร์นี้จำกัดจำนวนผู้ร่วมกิจกรรมมาก่อนมีสิทธิ์ได้แข่ง
    Gymkhana อัตราค่าสมัคร 500 บาท
    Track Training ฟรี! สำหรับผู้ที่สมัครเข้าร่วมแข่งขันวันอาทิตย์
    Drag Racing อัตราค่าสมัคร 300 บาท
    Circuit อัตราค่าสมัคร 1200 บาท
    ท่านที่จะเข้าร่วม ต้องสมัครก่อนเท่านั้นครับ
    มีมอเตอร์ไซด์BigBikeร่วมด้วยนะครับ

กิจกรรมในวันอาทิตย์จะเป็นการแข่งขันรถยนต์ทางเรียบCircuitในรุ่นต่างๆ แยกตามCC.เครื่องยนต์และกลุ่มCar Club ต่างๆและTeamต่างๆรูปแบบการแข่งขันจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ

รถพร้อม คนพร้อม เงินต้องพร้อมด้วยนะคร้าบ
    หลายรายการเหลือเกินปีนี้
    สู้โว้ยยยยยยยยยย

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ใช่คับ ๆ แคมเดี่ยวเดิมทำเต็มก้อทำให้ B16 เดิม ๆ เสียวได้แต่ก้อยังโดนอยู่ดี ยิ่ง B16 ทำแร้วยิ่งไม่ต้องพูดถึงคับ :p

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    รอดูตัวโหดคับพี่บี :D

10. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ว้าววววววว 109 หน้าแล้วๆๆ มีทติ้งเมื่อไรบอกกันด้วยนะครับๆๆ คริคริๆๆ

11. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    Hello........หายไปไหนกันหมดอ่ะ....

ผมกลับมาถึงชม. แล้วนะครับ...ไปคราวนี่เสียดายไม่ได้เจอใครซะคนเลย...เอาไว้ต้นเดือนเจอกันครับ

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    เจอกันค๊าบ :D

13. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาท๊อปได้ข่าวว่าจะเอารถไปโมที่อู่พี่แก้วเหรอค๊าบ

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ก้อง.....ไปเอาข้อมูลมาจากไหนเนี่ย...เร็วโค..เลยนะน้อง

ขนาดพี่เองอยู่ในวงการแท้ๆ ยังมะรู้เรื่องเลย...

Thank กิ้ว หลายๆเลย มีมาเพิ่มอีกรายการล่ะ คราวนี้ได้หาสปอนเซอร์จิงๆ

งานนี้จัดครบทุกรสชาดเลยวุ๊ย...ขาดไปก็แค่ ดริ๊ฟ อย่างเดียวเอง...อืม น่าสน

ปล..ถึงคุณปั๊ป ณ เชียงใหม่ มีคนฝากแซวมาคับว่า ลงมา กทม. ครั้งนี้
    พี่ท่านเล่นแว๊ไปเมืองชลฯเลย ไม่เห็นหน้า(ขาวๆ)ของคุณปั๊ปเลย สงสัยรีบ
    ปรี่ไปหาแฟน..อิอิ มีคนเค้าฝากผมแซวมานะคับ(แต่แซวสั้นๆนะ ที่เหลือ ผมช่วยเหลาเอง อิอิ) ก็ขำขำกันไปนะคับ อย่าถือสา

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใช่แร๊วค๊าบ....คุณแจ๊ส ก็เห็นซุ่มทำฝาฯ ยกเครื่องกันซะขนาดนี้ เราขอเอาไปปัดฝุ่นกะเค้ามั่ง แหะๆ ไม่ได้ทำไรเยอะหรอกคับ งบจำกัด
    เอาแค่วิ่งได้เรื่อยๆ อึดๆ ก็พอแร้ว...คันนี้ กับเครื่องตัวนี้ ผมอยากให้มันอยู่กับผมอีกนานๆอ่ะคับ...
    :D:D

ปล. พรุ่งนี้ผมอาจจะนัดเจอกะเจ้าก้องอ่ะ สนใจมั๊ยคับ...(ว่างป่าวอ่ะ):confused:

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ช่วงนี้นอนกันเร็วจังแฮะ...ไปนอนมั่งดีก่า รู้สึกเพลียๆ

พี่บี..รถเสร็จอาทิตย์หน้าแร๊วเหรอคับพี่...คาดลายด้วยป่าว เอามาถ่ายรูปกันนะคับตอนรวมตัวอ่ะ

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    ทำงานอ่ะ :cry::cry::cry:

18. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    พอเริ่มแก่ ก็ต้องแอ๊ปแบ๊วเป็นธรรมดา ฮิฮิLOLLOL

19. podcolt

885
    1
    0
    [ที่บ้าน] แฟนอ่ะเหรอ ฮิฮิ หัวอกเดียวกันเลยเข้าใจเข้าใจ ฮึฮึ:D

20. podcolt

885
    1
    0
    อ้าวม่ายใด้แวะเอาแผ่นกับตา1หรอกรึ:D

21. podcolt

885
    1
    0
    เง้อหายปายไหนกันน้า เหงาจัง :eek:

22. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    คุณป๊อดลงรูปส่วนตัวที่เป็น Cyborg-R ให้ดูหน่อยจิครับมันอันใหญ่เหมือนที่น้องออยลงปะครับ ไอคันเหลืองเนี่ย

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    เพื่อน ๆ หายไปไหนกานหมดค๊าบ

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เงียบ....หายไปกันหมดเลยหง่า...

คุณแจ๊ส..เอาไงดีงับ นัดเจอกันเลยมั๊ย.....ช่วงไหนดีคับ.??

อาทิตย์นี้ส่งลูกชายไปอู่พี่แก้วแล้ว...(น้ำตาซึม) คิดถึงอ่ะ ปลายอาทิตย์คงได้รับกลับมาเชยชม

อาจจะไม่ได้ทำอะไรมากอ่ะคับ...เพราะไม่ค่อยเน้นแรงแล้ว เอาแบบอึดดีก่า..(คิดไปคิดมา เสียดายเงิน)

อีกอย่าง สองจิตสองใจอยู่ อยากได้ PS2 ด้วยต้องดูตังค์กันต่อปาย....

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    อาทิตย์นี้ผมน่าจะว่างคับ ใครว่าง อยากไปไหน เสนอมาเลยคับ

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันพฤหัสนี้ก้อวันหยุดใช่ป่าวคับ ไปไหนกันบ้างอ่ะ

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาป๊อดยกเครื่องลงยังค๊าบ

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    เจ้าก้องเอาโช๊คไปทำยังอ่ะ

29. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ยังเลยพี่ สองจิตสองใจอยู่เลยครับ ว่าจะสอยโช้คพี่ดีป่าวเนี่ย งิงิ

30. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ว่างๆท่านๆทั้งหลาย รวมรูปแคตตาล็อก MIRAGE ให้หน่อยซิ ทำเป็นเล่มเลยก็ได้ อยากได้มาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้