สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    5 รู 114.3 หาล้อต่ำกว่าขอบ 17 นิ้วใส่ยากนะ
    แต่ถ้าเป็นขอบตั้งแต่ 17 นิ้วขึ้นไป มีลายสวย ๆ ให้เลือกเยอะเลย

แล้วก้อดุม 5 รู 114.3 เอาของ FTO มาใส่ได้เลย เห็นคุณ MOMO ขายอยู่ 12000 คับ :D

2. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไม่เหนื่อยหรอกคับ ค่อย ๆ ทำไป ขอให้สนุกกับการแต่งรถคับ :D

3. ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคะ คงมีโอกาสได้รบกวนพี่แน่ๆ เลยค่ะ :eek:

รถคงได้สิ้นเดือนนี้ค่ะ แต่มะค่อยอยากโพสรูปเลยค่ะ แบบว่าเขิน รถเดิมๆ :eek:

4. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
    กระทู้นี้ hot มาก

5. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18

รถเดิมก็โพสได้ครับตัวรถมานน่ารักอยู่แล้ว
    อยากให้ทุกคนรู้จักกันครับ ใช้ Colt กับ Asti รถมีไม่มากเท่าไหร่
    รู้จักกันไว้จะได้ช่วยเหลือกันครับ

6. JigoroA31

165
    1
    18
    ขอบคุณครับ
    แล้วหัวเพลาของ 4g93T มันจะเล็กกว่าของ FTO หรือเปล่าครับ
    .
    .
    อยากได้ข้อมูลเยอะๆ เดี๋ยวพอทำแล้วจะโดนหลายอย่าง

7. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    คันนี้เจอที่เชียงกงบางนา:D:D:D:D[เจอ เกือบทุกวันแหละครับ]:D:D:D แล้วก็คันสีขาวที่คุณ บิ๊ก ถ่ายรูปมาลง ขับตามหลังมา แต่ผมถ่ายม่ายทัน:confused::confused::confused:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 สิงหาคม 2007
  8. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    แห๋ม:hono:

โอ้โห:eek::eek::eek:ต้อนรับน้องใหม่กันใหญ่เลยนะคร๊าป เอ้าพี่น้อง colt และ asti เข้ามาต้อนรับและทักทายกันหน่อยเร็ว :welcome: ยินดีต้อนรับนะคับออย:rockon:

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    colt สีเทา สวย ๆ สีนี้ไม่ค่อยเห็นเลย

10. sarawutone

1,355
    9
    0
    แหม .....ต้องดูแลกันหน่อยครับ

11. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    เจอกัน ที่ BRC สนามหน้ามั้ยครับ วัน อาทิตย์ ที่ 2 นี้ อ่ะครับ
    ดีมั้ยครับ พี่น้องคร๊าบบบบบ

12. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    คันนี้รถสวยคับเห็นบ่อยๆ...รู้จักเจ้าของโดยบังเอิญ แต่ที่รู้ๆคนขับนิสัยแย่มากๆเรียกว่าเหี้ยได้เลย หน้าตาก็โหดอย่าไปยุ่งกะมันนะคับ ตัวใหญ่ๆพูดจาก็ไม่ดีชอบด่าเพือน...เกียจมันจิงๆไอ้นี้...เจอแล้วแล้วอยากจะขูดให้รอบคัน..เพียวเวอร์ไปไม๊คับเนี้ย.. :D:D:D

13. JAZZza

2,393
    18
    0
    หวัดดีตอนเช้าค๊าบบบบ

14. Vong

Vong New Member Member

745
    0
    0
    พี่เพียว แกโดนอีตาพี่ออมเล่นงานแน่...555++
    ตูดบานชัวร์.....อิอิอิ

15. อาทิตย์หน้าก็จะไปเอารถแล้วค่ะ :D

จริงๆ ตอนนี้ก็มีรูปนะคะ ถ่ายไว้ตอนไปดูรถค่ะ เนี่ยค่ะ

ขออนุญาตปิดทะเบียนไว้นะคะ กลัวเจ้าของเก่าเค้าจะว่าเอา ยังไม่ทันจ่ายตังเลยเอารูปมาโพสซะแระ 555+ :eek:

16. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    ไอ้เพียว ... พี่ว่าเอ็งไม่รอดแน่ โดนออมกะจ๊อยโดดทับ ฮ่าๆ ...

สภาพศพคงอนาจชิบ ...

17. sarawutone

1,355
    9
    0
    รถใครม่ายรู้แอบซุ่มทำสีเพิ่งเสร็จ เลยถ่ายรูปคู่ ซักหน่อย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 สิงหาคม 2007
  18. sarawutone

1,355
    9
    0
    รถ สีสวยดีครับ สถานที่ในรูปคุ้นๆแฮะหรือคิดไปเองหว่า :D:D:D:D:Dหาปีกหลัง กาบข้าง กับกันชนcyborg ใส่ก็ สวยแล้วครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 สิงหาคม 2007
  19. sarawutone

1,355
    9
    0
    หน้าคนละแบบ

20. JAZZza

2,393
    18
    0
  21. ที่ว่าคุ้นๆ เนี่ย ที่ไหนเอ่ย.....บ้านพี่ตู่อ๊ะป่าวคะ.....อิอิ :D :D

22. sarawutone

1,355
    9
    0
    ว่าแล้ว คุ้นๆ ชุดแต่งcoltไม่ต้องไปหาเลยครับ บ้านพี่ตู่มีครับ :D:D:D:D:D:D:D:D:D

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    ถ้าเหลือเยอะแบ่งขายให้ผมบ้างนะคับ

24. JigoroA31

165
    1
    18
    แต่ละคัน ....โอ้ย .... หล่อกานเจงๆ เลยครับ

25. podcolt

885
    1
    0
    รถคุณ ช้าง แหละ หล่อดีจัง:cool:

26. podcolt

885
    1
    0
    คิ้วเบิกห้างเท่าไหร่คับ:)

27. podcolt

885
    1
    0
    ถึงคุณcoltpower

กลัวว่าจะไม่มีที่จอดรถนี่สิคับ :sad: ส่วนผมจะไปดูdrift อยู่แล้วโทรหาผมก็ใด้คับ:cool:

28. ออยก็ว่าถ้าหาอะไหล่ไม่ได้ จะไปแงะรถพี่ตู่อยู่เหมือนกันค่ะ 555+

((แหะๆๆ เด๋วพี่ตู่มาอ่านเจอ ล้อเล่นนะค๊าพี่ตู่ :eek::eek:))

ว่าแต่รถพวกพี่ๆ สวยๆ กันทั้งนั้นเลยอ่า อิจฉาจังงงงง :cry:

29. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    คัน เหลือง ๆ ถ่ายข้างรถ ตา หนึ่ง สวยดีเนอะ อิ อิ

ปล. อีเพียว เมิง มีไรในกอไผ่ กะตาออม ป่าวเนี่ย ! ก๊ากกกกกกกกกกกก

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันเสาร์แร้วววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้