สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ช่ายค๊าบ...ส่วนมากเปลี่ยนอะไหล่ที่มันหมดสภาพน่ะ ยางแท่นเครื่อง

สายพาน ของเหลวต่างๆ ไม่มีไรมากหรอกคับ..

ราคาก็ไม่แรงคับ...แต่เห็นผลงานแล้ว ต้องบอกว่าเรียบร้อยจิงๆ..

ถือโอกาส ช่วยแนะนำเลยคับ ถ้าสนใจก็เข้าไปปรึกษาได้นะคับ..

อัธยาศัยดีทั้งอู่.. ถ้าไปไม่ถูกบอกนะ ผมจะพาไป รามอินทรา 19 นี้เอง..
    :D:D

2. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ขยันขึ้นกันจาง ทามมายเงินเดือนมานไม่ขึ้นเหมือนน้ำมันมั่งน๊อ อิอิ รีบไปเติมดีก่า ห้าๆ

3. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

เรียบร้อยครับ

4. monstercolt

381
    2
    18
    วันนี้ไปเติมน้ำมันมา 95 โดนไป1,300.- จะขึ้นทำไมบ่อยเนอะ....

5. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    เอารูปมาฝากจ้า:eek::eek::eek:

6. podcolt

885
    1
    0
  7. podcolt

885
    1
    0
    ถ่ายเมื่อ2วันที่แล้ววันนี้เอาปายแข่งแล้วคับ เจ้าของตอนนี้กำลังหารถCOLTจะทำลงรุ่นsupercar2000อ่ะจาดึงโป่งด้วยฮิฮิ:D:eek:

8. podcolt

885
    1
    0
    ลืมบอกมันเป็นCOLT CK ฮ่ะ:confused::eek:

9. podcolt

885
    1
    0
    แจ่มป่ะล่ะ:D

10. podcolt

885
    1
    0
    รูปรถแฟนผมคับ:D

11. podcolt

885
    1
    0
    ปายไหนกันหมด:confused:

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

คันนี้มันคุ้นๆแฮะ...เหมือนรถของพี่โต้ง(ผู้จัดฯ Super Club) เลยอ่ะ,,,

ตาป๊อดไปเอามาจากไหนนี่....:confused::confused:

วันนี้ไปทำบุญาที่ฉะเชิงเชามาคับ...เจอแอสติด้วยล่ะสีบรอนซ์

วันก่อนเจอสีดำแถวดินแดง...เห็นหลังไวๆแปะว่า initial G Club ล่ะ

แต่มันทันได้ทักเค้าอ่ะคับ เพราะไม่ได้เอาเจ้า Cyber ไป,,หุหุ

กลับบ้านมาแล้วคับ...เพิ่งไปรับกลับวันี้ และกเลยไปทำโช๊คต่อ เพราะโช๊คที่

อัดมามันแตกแล้ว....เดือนหน้าลงสนามอุ่นใจขึ้นเยอะแล้วล่ะคับ..

แต่ก็ยังเสียวๆอยู่เหมือนกัน...อิอิ

Update ข่าวกันหน่อยนะคับ...ใครที่ลงรุ่นca club ในรายการ Super Club

เดืนหน้านี่ทำกร Training ในวันที่ 8 มีนานะคับ...ใครสนใจก็ลงชื่อซะ....:D:D

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รถแฟนคุณเหรอ...ตาป๊อด แน่ใจรึ...:confused::confused:

ผมนึกว่ากลายเป็นรถคุณซะแร้ว...อิอิอิ:D:D:D

ก๊าก...ให้แฟนขี่ LS ไปทำงานจิ หุหุ รับรองเกิด...ก๊าก...ล้อเล่งน๊าค๊าบ...คิคิ

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เสาร์-อาทิตย์ ผมเข้ากะดึกคับ....(เข้ามาปั่นกะทู้อ่ะ) ส่วนวันทำ-มะ-ดา เช้า กลางวัน เย็น

สามเวลานี้ถ้าไม่ออกปายหน๋าย....ก็นั่งปั่นอยู่อ่ะคับ...

กะทู้เริ่มเงียบเหงา...เศร้าสร้อยจัง..

ใครทำอะไรกันอยู่บ้างค๊าบ....ส่ง้สียงหน่อยเร๊ววววว

คุณแจ๊ส....หายไปไหนคับช่วงนี้ ไม่ค่อยเห็นเลย หวัดดีคับ

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีคับคุณ1 Colt volution ยุ่งป่าวับช่วงนี้ ใกล้งานแข่งเข้ามาทุกทีแล้วนะคับ...

เตรียมตัวถึงไหนแล้วเอ่ย...???

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แจ๊ส..ก้อง ลงแข่งป่าว ใกล้แล้วนะ...

ตอนนี้ที่แน่ๆมี โคลท์ ลงแล้ว เป็นรุ่นน้องผมเองคับ...เดี๋ยวเอารูปมาลงให้ดูอาทิตย์หน้า

เป็นรถใคร....ไม่บอกดีก่าให้เห็นกันเอาเอง...รับรองคับ งานนี้ได้เห็นโคลท์ไล่ขยี้สามดอเครื่องบี

แน่นอน งานนี้มีเฮ...เชื่อผมเต๊อะ...อิอิ

17. ไปทำบุญกันมาป่าวคะวันนี้

วันนี้ไม่ได้ไปเวียนเทียน แต่ว่าไปสะเดาะเคราะห์แทน ปีนี้ชง มีแต่เรื่องไม่ดีๆ เฮ้อ เหนื่อยจัง

18. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ช่วงนี้ยุ่งมากเลยอะครับ ขายของเนี่ยแหละ เหนื่อย

19. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    วันนี้ว่าจะไปทำบุญ
    ดันไปดูหนังแทนบุญก้อไม่ได้ทำ 555+

20. monstercolt

381
    2
    18
    Say hi ....

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ทำดีก็ได้ดีอยู่แล้วคับ...ผมเชื่อว่าเพื่อนๆในนี้ดีทุกคน

อย่าห่วงเรื่องความเชื่อต่างๆเลยคับ...บางทีจะทำให้เราไม่สบายใจ...

ทำทุกวันให้ดี และมีความสุขก็พอแร้ว...นิ

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รวมกันวันไหน ส่งข่าวนะคับ เชื่อว่าช่วงนี้หลายๆคนคงจะงานแยะ..อิอิ

สู้ สู้ค๊าบ...

ปล.ถึงคุณปั๊ป เดือนหน้าท่านมีลงมา กทม. ป่าวคับ โทรมานะ

23. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้านะครับ เพราะ เร่งทำรถอยู่กลัวเสร็จไม่ทันสนามแรก
    แต่ถ้าอยากได้ความช่วยเหลืออะไรก็โทรมาถามได้เหมือนเดิมนะครับ :D

24. ทำดีแล้ว ไม่เคยทำร้ายใคร แต่ต้องมาโดนทำร้ายซะเอง

ไม่มีความสุขเลยอ่ะค่ะ :cry::cry::cry:

25. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ทำดีไม่ขึ้น อะ ไม่รู้เป็นอะไร

26. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ทำบุญแร้ว ก้อยังไม่ค่อยมีตังเหมือนเดิมอ่ะ สงสัยทำบุญไม่ขึ้น

27. podcolt

885
    1
    0
    อยากให้ช่วยเหลือเรื่องตังอ่ะคับพี่LOLLOLฮิฮิ:D

28. podcolt

885
    1
    0
    ชีวิตแค่โดนทำร้ายอ่ะน้อง:D

29. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    ไม่แน่คับ ไปตจว ต้นเดือนอ่าคัรบ แต่กลับมาทัน + รถคงเสร็จพอดี แต่ไม่มีเวลา
    เซ้ทรถอ่าคัรบ อาจจะงานแฮนกุ๊กเลยครับ งิงิ

30. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    อยากได้เต็ดอ่าครับ น้องรอมานานแว้วของยังมะมาเล้ย งิงิ
    จะได้ทามตอนใหนกะมะรู้นี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้