สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    เฮ้ยพี่เอารถปายซ่อมน้า ม่ายใด้เอารถปายปิ๊กนิก:D

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ยางกี่ตัง เจ้าก้อง เอาAD คู่นึง ฟอลเก้นคู่นึงเลือกมาเลย

3. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    เอาแต่ AD ป่าวพี่ เพราะ ฟอลเก้น มานดี 3 เส้น อีกเสนมาน รั่วมาครับ +
    ก้องบดยางเล่นซะงั้น
    โอว้พิมผิด
    ad เส้นละพัน
    ฟอลเก้น คู่นึง ยางดี + ยางรั่ว + บดแต่ปะแล้ว 1500 ละกันพี่
    ปล. ว่าแต่ไม่โทมาหง่า ราคาจะได้คุยกานง่าย หง่ะ

4. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0

ไม่ต่างกานๆๆๆๆ งิงิ

5. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ลืม ถ้าเอา 2 คู่นี้ โรมาครับ ราคาพิเศษ งิงิ

6. sarawutone

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิอิอิอิ

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    บ้า .......... ตาป๊อด รถผม รถบ้าน
    Colt คันนี้ ผมเน้นสวยงามครับ เอาครบๆ เท่าที่จะพอหาได้
    ไม่มีตั้งวาง เครื่องแรงๆอ่ะครับ
    อีกอย่าง เอาไว้ให้แฟนใช้ครับ เครื่องเดิมๆ ก้อพอแล้ว

แต่ทำเท่าไหร่ ก้อไม่งาม ซะที :p :p :p :p :p

9. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    Hi....eiei

10. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    แรงกันหมดแล้วทำไงดีตามไม่ทัน อิอิ

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    เสต๊ปนี้ก้องามแร้วช้าง :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กุมภาพันธ์ 2008
  12. JAZZza

2,393
    18
    0
    เหมือนกานงิ :sad:

13. sarawutone

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิอิ

14. podcolt

885
    1
    0
    ฮิฮิฮิฮิฮิด้วยดิ:D

15. podcolt

885
    1
    0
    หน้า13พิมพ์ผิดกันเยอะจัง:confused: :confused:ตาท๊อปหายไป

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาท๊อปหายไปหลายวันแระ

17. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ตามนี้เลยครับๆๆ คริคริๆๆ :D:D:)

18. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    หายไปหลายวัน...โทษทีคับ..อิอิ หมกมุ่นกะรถตัวเองอยู่คับ

ก็งานใกล้เข้ามาแล้วนิ...เลยต้องรีบหาปอนเซอร์ซะหน่อย...

อาทิตย์หน้าก่อนแข่ง เจอกันหน่อยมั๊ยคับ...มีไรให้ดู...อิอิ

ถึงคุณช้าง...นั่นรถ EVO4 คุณช้างเหรอคับ...ทำไมมันแปลงเป็นซุปเปอร์ไซย่าแล้วเหรอ..หุหุ

ถึงเจ้าก้อง...อย่าลืมไปลงชื่อนะก้อง รีบๆเข้าเดี๋ยวจะเต็ม..(ใครอยากรู้ว่าเรื่องอะไร โทรหาผมนะคับ..)

ถึงคุณแจ๊ส...กะคุณป๊อด....คิดถึงผมเหรอคับตัวเอง..อิอิ ไม่ได้หายไปไหนหรอกก๊าบ ก็ยุ่งๆกะรถตัวเองนิหน่อย ตอนนี้เรียบร้อยหมดแล้วคับ...ขาดก็แต่สปอนเซอร์ผู้ใจดี...อิอิ

คุณ1....รูปที่ใช้ลงอ่ะ ดูแล้วซึ้งมากมายเลยล่ะคับ...เห็นแล้วสงสารมันอ่ะ งานหน้าไปด้วยนะคับ

ถึงเจ้าออย....สู้ๆนะนู๋ ชีวิตพอมันลงแล้วมันก็จะขึ้น พอขึ้นๆแล้วมันก็จะลง...อ่ะทำ มะ ดา น้องเอ๊ย

ถึงเจ้าเก่ง...รถแรงน้องๆตา1แล้วนะเก่ง...ได้เกียร์อัตราทดที่ชิดอีก อย่างงี๊พี่แค่เรียงเกียร์ใหม่คงไม่พอแน่...ต้องเปลี่ยนเครื่องซะล่ะมั้ง...อิอิ แต่เอาไว้ก่อน ตัง มะ มี แร้วค๊าบ...

ถึงพี่บี....เสร็จยังคับพี่บี (super colt ) อ่ะ เจอกันวันไหนก่อนแข่งป่าวพี่ ได้ให้พี่แนะการขับให้อ่ะ

ถึงคุณปั๊ป...ลงมาเมื่อไหร่เฮีย...เอายางมาฝากมั่งเน้อ อิอิ ว่าแต่พี่ท่านสมัครยังอ่ะเพ่ รีบหน่อยน๊า...เดี๋ยวเต็ม...อ่อ..สมัครหน้างานได้นี่หน่า..

ถึงคุณบ๊อบ...เดือนหน้าหยุดเสาร์กะอาทิตย์ยังคับ...มาลงแข่งด้วยกันไหม หนุกๆ

ถึงเจ้าโน่....หายหน้าไปเลย ขายรถไปยังอ่ะ...โน่สนไปลงสนามด้วยกันป่าว โทรมาละกันนะ..

ปล..รถโคลท์ กะ แอสติ ดูเริ่มน้อยลงไปป่าวคัฟ...รวมๆกันไว้นะคับ จะลงคอลัมน์กันอยู่แร้ว...

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    งานน้องโน(ตม) ก็น่าสนอยู่เหมือนกัน ถ้าไม่ติดไร น่าจะได้วิ่งคับ...

อืมปีนี้ งาน XOTB จะมีค้นหาสุดยอด Colt [/COLOR]& Asti ด้วยนะคับ...(แว่วๆมานะ) เตรียมตัวเอาลงไปซ่ากันนะคับ...คาดว่าคงมีพวกเราซะส่วนใหญ่ เพราะปีที่แล้วมี Colt ลงอยู่ 2 คัน และ Asti แค่คันเดียวโทนๆ จากเจียงใหม่....อย่าพลาดนะคับ.....

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปนอนก่อนล่ะคับ...คุณแจ๊ส ไปสัมนาที่เขาใหญ่วันไหนคับ?? ยังไงก็ขับรถดีๆนะคับ..แล้วไว้เจอกัน..

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เสาร์นี้...อย่าลืมไปเลือกตั้งกันนะคับพี่น้อง....

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ข้อมูลผิดพลาด ไม่ใช่เสาร์นี้คับ ต้องอาทิตย์นี้จิ ถึงจะถูกคับพี่น้อง...

อาทิตย์หน้า ก็ไประเบิดความมันส์ที่พีระฯกัน...

23. sarawutone

1,355
    9
    0
    ชุดใหญ่เลยนะ คุณท๊อปปปปปปปป

24. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    โห้เพียบเลยคุณท๊อป
    ผมยังไม่ได้หยุดเสาร์อาทิตย์กับเค้าสักทีครับ
    แต่อาจไปแอ่วพีระ8-9ถ้าตื่น555
    คุณช้างไปแอ่วบอร์ดBUCCซะงั้นห้าๆ
    สงสายไปหาสาวๆ อิอิ

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ชุดใหญ่คับ...อิอิ หายไปหลายวันอ่ะ เลยรีบปั่นกะทู้ตามคนอื่นๆ....

ลูกชายไซเบอร์พร้อมวิ่งในสนามแล้วคับ ด้วยเครื่องยนต์เดิมๆ

มีครายสนใจลงอีกไม๊คับ...อยากให้วิ่งกันเยอะๆอ่ะ ไม่แพงอย่างที่คิดนะ

เอาเป็นว่าอยากรู้รายละเอียด กดมาหาผมเลยนะคับ...จะสาธยายให้ฟัง...หุหุ

26. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0

ไม่ได้มีแค่นี้หรอกพี่เชื่อจิ แล้วจะตกจายกานๆๆ งิงิ

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มีเยอะเหรอ...เอามาจากไหนเยอะแยะอ่ะก้อง...

แต่งาน XOTB ปีนี้ยังไม่แน่นอนเลยอ่ะ...เพราะประชุมยังไม่ออกมาเลย ปีนี้ XO จัดงานเยอะมากเลยน้องเอ๊ย...(หนังสือพิเศษอีกตั้ง 2เล่ม รอชมนะ)

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอารูปลูกชายมาฝากให้ชมกันเพลินๆก๊าบ....

ตอนแรกกะว่าจะเอามาเปิดตัวให้เห็นกันตัวเป็นๆ แต่กลัวบางคนไม่ว่าง

ก็เลยเอามาให้ดูกันเลย...เพิ่งถ่ายที่อู่วันนี้เองคับ...

อีกคัน..ให้ทายกันเล่นๆคับว่ารถใครเอ่ย??.....หุหุ
    :love: :first:

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อันนี้แปลงร่างแล้วคับ....มีแฝดด้วยเห็นป่าว.อิอิ

ปล. ให้ทาย รถใครเอ่ย????
    :confused::confused:

30. sarawutone

1,355
    9
    0
    แรงๆกานทั้งนั้นเลยยยยอุอุอุอุอุอุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้