สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ซา วี ดัด.....ต้าวชอน

เพื่อนๆทุกคน ยามเช้าคับ....หายหมดเลย เมื่อคืนนั่งรอ

(ดักรอ...คิว่าจะมีใครเข้ามาอ่ะ) สู้ๆนะคับ ใครมีภารกิจ ก็อย่าท้อถอย...

หวังว่า จะได้เจอกันแบบพร้อมหน้าสักวัน...

คิ ถึง ทุก คน ค๊าบ...งิงิ

2. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เผลอแป๊ปเดียว....ล่อไป 116 หน้าแร้ว...

ตั้งแต่เปิดอ่านมาใน RC-web นี่กะทู้นี้ หน้าเยอะมากๆเลยคับ..

ยังไงก็ดันกันต่อไปนะคับ..เพื่อนพ้อง..ท้องชนกัน หุหุ

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อยากเห็นรูปรถของ พี่บี, คุณช้าง(เอา2คันเลยนะ), ตาป๊อด(เห็นมาเยอะแต่ก็อยากเห็นอีก), คุณแจ๊ส, เจ้าก้อง กะ เจ้าเก่ง, เจ้าออย, คุณปั๊ป, คุณ1, คุณบ๊อบกะคุณโอ, เจ้าโน่(รถยังอยู่ป่าวหว่า), คุณออม(เอาทั้งอีโวกะโคลท์เลยก็ได้นะ), และเพื่อนใหม่ๆแและเก่าๆ ที่ผมยังไม่รู้จักอีกอ่ะ

อยากเห็นรถเพื่อนๆตอน step ล่าสุด หรือใครยังไม่ได้ทำอะไรล่าสุด ก็อยากเห็นอ่ะคับ..

ช่วยโพสต์รูปให้ดูหน่อยนะ เอาแบบภาพงามสุดๆก็ได้ ยิ่งดีเลยคับพี่น้อง....

ขอบคุงล่วงหน้าเน้อ...ทุกคน..อิอิ

พอดีจะเอาให้พี่ทีมงานดูอ่ะคับ...ตอนนี้ออกเวปไซด์ใหม่ชื่อ www.mo-emag.com อ่ะ

ไม่แน่เราอาจได้ไปอยู่ในหน้านั้นๆด้วยล่ะ..

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ส่งสัยจะตื่นสายกันหมด...ไปหาไรกินก่อง เริ่มหิวแว๊ว....

วันนี้ถ้าไม่ติดอะไร...ผมจะแวะเวียนเข้าไปที่ Mitsu Only นะคับ..

ใครจะมาก็เจอกันที่อู่เน้อ...หรือโทรมาหาผมก็ได้...

ปล.ถึงเจ้าก้อง...รายละเอียดรถที่จะลงแข่งในรุ่นเราอ่ะ พี่โพสต์ให้แล้วนะ

มีตั้งแต่แจ๊สน้อย....ยัน..พี่เบิ้ม Evo6 เลยล่ะ...อิอิ

สู้ตายห่าเลยค๊าบงานนี้

5. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    จัดไปครับ อย่าไป ถอย ใครลงแข่งไร เดี๋ยว ตามไปเชียร์ครับ

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แอบแวะเข้ามาเยี่ยมบอร์ด......เงียบสนิท

7. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปจิงป่าวคับ...คุณช้าง

ไม่ลงไปวิ่งเล่นหน่อยเหย๋อ...อิอิ:D:D:D

8. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ค้ำหลัง CUSCO กลม นะ ปรับได้ มีครายเอามั๊ย อิอิอิอิ เอาไป พันห้า นะจะ

9. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เงียบจิง ๆ ด้วย

10. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    รู้ใด้ไงหว่า:confused::confused:

11. podcolt

885
    1
    0
    จายเยนเยนจิ:D

12. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    นอนดีก่า

13. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    รอสักครู่ครับ ยังไม่เสร็จเลยครับ อิอิ แต่อาทิตย์หน้าได้ชมกันแน่นอน Super colt come back!! :D:D
    ์ำNew version พอดีมีเวลาทำแค่ เสาร์ อาทิตย์ :D

14. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

เฝ้ารอติดตามชม... หุหุ

15. podcolt

885
    1
    0
    เงียบจัง รถผมหย่อนเครื่องเสร็จแว้วนะรอเก็บรายละเอียดอยู่คับ :D หวัดดีวันอาทิตย์คับ:teeth:

16. podcolt

885
    1
    0
    เปลี่ยนแว้วน้า ไม่เห็นเข้ามาดูเลย งอนแล๊ว:(

17. sarawutone

1,355
    9
    0
    เก็บตังทำโปรเจ็คใหญ่ก่อนเด้อ

18. sarawutone

1,355
    9
    0
    ดันหน่อย

19. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    หง่า ญ ขับ โว 6 นี่ เจ๊นุชป่าวหว่า แต่รู้สึกพี่แกจาขับ 4 นี่ ถ้าไม่ใช่เจ๊นุช หรือว่าๆๆๆๆๆ ........... หุหุ :D:D
    ถ้าใช่หละก็ โอว้ ไม่อยากจะ พูดเล้ย เหอๆๆๆๆ

พี่ปั้บจะมาวิ่ง ด้วยกานป่าวนี่ จะได้วางแผนถูก งิงิ

ปล. ตอนนี้ทำรถไปหลายแล้วครับ เปลียนบู้ทช่วงล่างใหม่ เปลี่ยน นมค.
    เปลี่ยนหัวเทียนใหม่ เง้อ ตังหมดๆๆ ตอนนี้หาตังไปจ่ายค่าเครื่องคุนพี่อยู่ งิงิ สู้โว้ย
    ก้องอาจจะไปวันอาทิตอ่าก้าบ น่าจะนะ แต่อยากไปวิ่งวันเสาอยู่แต่ เซฟ ผ้าเบรคดีก่า ยังหาเปลี่ยนมะได้เลย

ปล.2 เจ้าออยไม่ได้ไปใหนครับ พอดีช่วงนี้ น๋ออยมาอยู่กะพี่สาวพี่รัชดาเลยไม่ได้เล่นเน็ทครับ
    ได้ข่าวว่าจะติดแก้สแระมั้ง นี่ งิงิ

20. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    อย่าลืมหารถไปลากป๋มด้วยนะพี่ งิงิ

21. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    งิงิ
    สวยเจงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D:D

ปล. เดี๋ยวไม่เอาแต่กันชนเลยนี่ ระวังจะลามไปโช้คกะท่อ นะก้าบ หุหุ :D:D

22. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    เร็วจางเลย หาตังไม่ทันเลยนี่ :D:D

23. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    อยากลง วิ่ง จาแย่ อยากเอา Colt เครื่อง เดิมๆ ลงอ่ะ สู้ไม่ได้เอา ฮาครับ :D:D:D:D

แต่คงไม่ทันอ่ะ รถยังทำ ไม่ไปถึงไหนเลย กำ :p:p:p

24. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    รอเหมือนกานครับ จะได้เลียนแบบซะหน่อยๆๆ

25. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ป๋มก็เครื่องเดิมพี่ สู้ๆๆ เอาฮาๆๆๆ

26. podcolt

885
    1
    0
    รถคงเสร็จพุธ-พฤหัสนี่แหล่ะ ไม่งั้นคงต้องขายพี่เป็ดก่อนน้าฮิฮิ:D:D:D

27. podcolt

885
    1
    0
    ลงเลยคับช้างเกียร์จะใด้พังอีกฮิฮิ ล้อเล่นน้า:D

28. podcolt

885
    1
    0
    ถ้าไม่เข้าคงต้องใช้เจลLOLLOL

29. podcolt

885
    1
    0
    ซาเตบล่าสูด:)

30. podcolt

885
    1
    0
    ว้าเข้ามาคนเดียวอีกและ ไปทำการบ้านดีกว่า :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้