สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    หง่ารอก่อนจิ งิงิ

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    อัพเดทข่าวนิดนึงคับ..

สำหรับเพื่อนๆที่จะไปวิ่งงาน superclub

คนที่ลงสมัคร ต้องไปวันเสาร์ด้วยนะคับ...เพื่อทำการตรวจสภาพอ่ะ..

จะซ้อมหรือไม่ซ้อมก็ได้คับ...(จะเซ็ตก่อนย้อมก็ได้...หุหุ)

ส่วนวันอาทิตย์ ก็ควอลิควาย และก็รอแข่ง

แอบนิดนึง วันเสาร์มีปาร์ขี้...เอ๊ย ปาร์ตี้ด้วยนะคับ..เห็นว่ามีสาวๆด้วย

ปล. ตาป๊อดเปลี่ยนรูปแล้ว รูปนี้งามจัง (ใครถ่ายหว่า..อิอิ) สเต็ปล่าสุดพี่ใส่ยางกันโคลน กะ ยางสลิคเหรอ...(อิอิ ดอกโล้นหมดแล้วนะคับ คุณป๊อด ก็เล่นดึงโบว์ซะนี่)

พี่บี..รถพี่ตกลงคาดลายอะไรเหร๋อคับ...ต้องงามสุดๆนะพี่ รอดูอยู่

เจ้าก้อง...เรื่องผ้าเบรคอ่ะ ถ้าอังคารนี้ยังไม่มีวี่แวว พี่ว่า ซื้อเองเลยดีก่านะ...

คุณแจ๊ส...เลยไม่ได้ไปพีระฯเลย...คราวหน้านะคับ..ไปกันครบๆ

สรุปเรื่องติ๊กเกอร์ ส่วนมากคนยังไม่เห็นของจิง ผมเลยยังไม่สั่งตัดนะคับ แต่ก็มีแก้ที่จุดเดียวคือ ให้เอาคำว่า since 2007 ออกใช่ป่ะ? แต่รอให้ทุกคนเห็นก่อนละกัน ตอนนี้มีแค่เจ้าออยสั่งมาแล้วชุดนึง ก็รอคนอื่นๆก่อนนะคับ ถ้าลงความเห็นปุ๊ป ผมจะได้สั่งตัดเลย...

ขอบคุณคับ..แล้วเจอกัน

3. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    See u jaa...

4. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน อิอิ ใครไป Superclub มั่งเอ่ย

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ตาป๊อดทำการบ้านทุกคืนเลย ขยันจิง ๆ

6. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อุอุอุอุอุอุ

7. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    หายไปไหนกันหมดจ๊ะ....

คุณท๊อป งานsuper club กำลังลุ้นอยู่ครับ ว่ารถจะทำเสร็จทันไหมอ่ะ

8. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ลุ้นอยู่เหมือนกานงับ หุหุ
    ว่าแต่พี่ลงรุ่นไรหว่า ซูเปอ 1600 ป่าว ยู จอยย มะอาวน้า งิงิ

9. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    รูปเครื่อง เดิมๆ ก้าบบบบ

รูปที่สอง วิทยุ รุ่นใหม่ล่าสุดครับ Hi เทคโนโลยี โคตรๆๆๆ

น้ำหนักเบา เวลาแข้งถอดออกได้ครับ 200 หุหุ

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    จ๊าก...ส์

ทำไปด้าย...เจ้าก้อง (ไอ้เราก็คิดถึงวิทยุ 2 din เลย ) กำ

ตกลงงาน super club มีกันแค่ นี้เองเหรอ ......มีผม พี่บี เจ้าก้อง แค่เนี๊ยะ

น้อยจัง....หุหุ ใครจะลงก็รีบๆนะครับ เพราะเค้าเปิดรับสมัครหน้างาน แค่วันเสาร์บ่ายสามเท่านั้น

ใครลงพวก club race อย่าลืมเอารถไปตรวจสภาพกันก่อนเน้อ.....

ปล. ถึงพี่บี super colt ตัวแรง... แง้มฝาอีกแล้วหรือคับท่าน โอ้ว...พระเจ้าจ๊อด เอาใจช่วยให้ทันวันงานนะครับพี่บี....สู้ตาย

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ลูกพี่รอง...ทำรถอีกแล้วเหรอคับท่าน...(เหมือนลูกพี่ใหญ่เลยนะ นั่นก็ทำรถยังไม่เสร็จ) คุณปั๊ป อยากให้มานะคับ..อยากเห็น colt ในสนามเยอะๆอ่ะ
    ยิ่งคาดลาย (หันคุ๊ก) ด้วยแล้ว โหดมาก (พี่บีก็คาดครับ แต่ไม่รู้ลายอะไรอ่ะดิ...) มาให้ได้นะคับ..เอาใจช่วย:cool::cool::cool::cool::cool::cool:

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจ้าออย...ได้ข่าวว่าติดสารระเหยไปอีกคนแระเหรอจ๊ะน้อง....

คุณแจ๊ส กะ ตาป๊อด เป็นผู้นำร่อง...(เอาลงไปวิ่งในพีระฯดูจิ จะได้ช่วยลงให้ว่า Colt 3 คัน ติดสารระเหย) อิอิ ถ้าแรง แอบแซงอีโว มีหวังดังแน่คับ..อิอิอิอิ

ส่วนผมก็พึ่งเบงซิงเหมือนเดิม...อู้..ลิตรนึง ไม่ต้องพูดแระคับ..ยากจะทำใจ..)
    ช่วงนี้เลยเอาเต่ามาขับกินลมอย่างเดียว...(เพราะมันวิ่งช้าๆ )

13. JAZZza

2,393
    18
    0
    อิจฉาคนได้ไปแข่งจัง

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไม่เจอกันซะนานเลยนะคับคุณแจ๊ส....บายดีป่าว

อาทิตย์นี้ ลูกชาย Cyber จะได้สัมผัสสนามเป็นครั้งแรกแล้ว...สนามหน้าเจอกันนะคับ

เสียดายแทน ดันติดสัมนาซะนี่.....จบข่าวเลย ยังไงก็เอางานไว้ก่อนเนอะ

แข่งรถ เป็นงานอดิเรกคับ...อิอิ

ปล.ขอบคุณนะคับ ที่ชมรถผมว่าแปลก บางคนชมว่าลาวมั่ง เสี่ยวมั่ง ไปเลยล่ะ 555 ไม่ถืออยู่แล้วงับ อิอิ....อย่างน้อยๆ ก็มี 2 คันล่ะวะ ที่ทำเหมือนกัน....หุหุ

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โดดงานไปเลยคุณแจ๊ส...อิอิ ล้อเล่งน๊ะ อย่าทำจิงอ่ะ

แต่เจอกันพีระฯก็ไม่ว่าค๊าบ....หุหุ

ช่วงนี้ว่างไม่ค่อยตรงกันเลย เลยไม่ได้รวมกลุ่มกันซักที

เดี๋ยวหลังงานมา เตรียมตัว เตรียมรถกันให้พร้อมนะคับ...

เพราะจะจัดการเรื่องทีมแล้วล่ะ จะเอาลง 2 เล่มเลย...

เล่มแรกที่ติดต่อไว้ คือ Tuned by... แต่เดือนไหนยังไม่ระบุ

ส่วนเล่มที่ 2 คือ ลงใน mo-emag เป็นนิตยสารเวปไซด์เจ้าแรกของประเทศไทย.. ผมติดต่อไว้แล้วเหมือนกัน ยังไงก็เตรียมรถให้พร้อมนะคับ...

กะว่าจะทำเป็นคลับเฉพาะของรถรุ่นนี้ขึ้นมาโดยเฉพาะเลยล่ะ ก็ต้องลองดูคับ..

เพราะเมืองไทยมันมีไม่ค่อยเยอะ อยากเห็การรวมตัวกันจิงๆอ่ะ...:):):):)

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นอนล่ะค๊าบเพื่อนๆ..เมื่อคืนโดนหนัก (โดนมอมไปหลลายช๊อต )

ขอตัวไปพักผ่อนก่อนนะคับ...

เงียบจัง..เดี๋ยวตาป๊อดเฝ้าต่อเลยนะ ขอตังไปงีบก่อน...

ตาป๊อดทำการบ้านมายัง....หุหุ

17. sarawutone

1,355
    9
    0
    ซุ่ม ซุ่ม ดูขอเวลาทำรถก่อนนะจะ

18. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    เฮ้ยผมทำการบ้านจิงจิงนะ ผมอบรมที่บริษัททุกวันพฤหัสแม่งมีการบ้านทุกครั้งเลยเบื่อมากมายเลยอ่ะ:cry:
    แล้วที่โดนมอมอ่ะ ตากีล่า หรือ ว้อทก้า ล่ะ

19. podcolt

885
    1
    0
    ผมก็อิจฉาคนที่มีรถไว้แข่งเหมือนกัล LOLLOL แบบว่ามีอีกคันไว้ใช้งาน อีกคันไว้แข่งอ่ะอิจช้าอิจฉาอ่ะ:D:D

20. podcolt

885
    1
    0
    เฮ้ยเพื่อน หอ นอ อือ งอ หนึง ไม้เอก ซารุปว่าเงินที่ติดไว้ หายกันใช่ป่ะว้า ฮิฮิ ล้อเล่งล้อเล่ง:D

21. podcolt

885
    1
    0
    จัดปายเลย :D

22. podcolt

885
    1
    0
    YES NO OKOK:confused::confused::D

23. podcolt

885
    1
    0
    ปายไหนกันหมด:confused:

24. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    สวยดีออกพี่ ตอนแรกรถก้องก่อนทำสีเหลืองล้อแดง ไปบอกใครก็มีแต่คนบอกว่ามะสวย ว่า ลาว มั่ง
    พอทำมา แม่ง เงียบไปเลย หุหุ สงสัยลาวเกินคำบรรยาย เหอๆๆ
    ปล. ระหว่างลาวกับล้ำ มานต่างกันนิดเดียวเองงับ งิงิ
    ปล.2 คอยดุเสต็ปใหม่รถก้อง เหอๆๆ หนักกว่านี้อีก รอแป้บ ๆๆ ปั่นตังก่อน งิงิ:D:D

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    มีเพื่อนจะขายโรลบาร์ cusco โคโมลี่ 6 จุด มีนวม มีไขว้หลัง ใส่ colt 12000 บาท แพงป่าวอ่ะคับ พอดีสนใจอยู่

26. sarawutone

1,355
    9
    0
    ยาง RE-01R 195/50/15 4เส้น สวยมากๆ 9000 บาทจ้า ตะกี้ลงราคาผิด:eek::eek::eek::eek::eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มีนาคม 2008
  27. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    จัดไปเลยครับแจ๊สสสสสส
    อย่างหล่อเลย

มีรูปป่าว อยากเห็น ท่าทางหล่อน่าดู :):):):):)

28. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ผมอ่ะ โค ตา ละ อยากไปวิ่งเลยครับ
    แต่รถยังไม่เสร็จเลยครับ นอน ป่วยอยู่อ่ะ
    เซ็งเลย !
    ได้ข่าวว่า สาว ตูม เลยครับ

29. JAZZza

2,393
    18
    0
    ช้าง ! รถไม่บายเป็นไรคับ

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาป๊อดวันนี้รถเสร็จยังอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้