สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ยังเลยคงใด้วันศุกร์มั้ง:confused::confused:

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิอิอิอิ

3. podcolt

885
    1
    0
    ซุ่มอยู่เหรอตา1:p

4. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    แฟนเอาไป Drift มาครับ ก๊ากกกกกกกก :D:D:D:D:D

หน้าลิ้นแหกเลย อิ อิ อิ เลยนอน ขั้นสีฉวีวรรณ อยู่อู่อ่ะครับ

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ใกล้วันแข่งขึ้นมาทุกทีแล้วรถเสร็จกันหรือยังคับพี่น้อง

6. podcolt

885
    1
    0
    จาถามทามมัยอยากไปแข่งด้วยอะจิฮิฮิ:D:D เฮ้ออิจฉาคนมีรถแข่งจัง:(:D

7. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    หุหุ รถสวยๆ ได้หน้าใหม่เลย งิงิ

ปล. ว่าแต่กัชนรถพี่มานสีเขียวมะช่ายเหรอพี่ ไหงบอกว่าสีฟ้าหว่า
    มองกี่ทีๆ ก็ สีเขียวหง่ะ

8. sarawutone

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิอิ

9. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ไม่ใช่ซุ่มเฉยๆๆ โคตรซุ่มเลย เหอๆๆๆ :D:D

10. JAZZza

2,393
    18
    0
    ว่าจะไปเอาโรลบาร์แล้วอ่ะ แบบว่าผ่อนได้ด้วย อิอิ

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณหนึ่งขายยาง re01r ใช่ป่าวคับ สภาพเป็นงัยบ้าง วิ่งเยอะป่าว ยางปีไรอ่ะ

12. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0

ใส่ลงสนามครั้งเดียวครับ ยางยังมีขนอยู่เลยครับ ปีน่าจะใหม่อยู่ สภาพถ้ามีตังก็
    ควรจะซื้อเก็บไว้ขายให้ก้องเป็นอย่างยิ่ง หุหุ

ปล. โรลบา โคโมลี่ 12000 มีไขว้หลัง ก็ควรซื้อไว้ครับ หุหุ

13. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    จะทำเต็ปไหนอีกอ่ะน่องเอ้ย....แค่นี้ยังเด่นมะพออีกเหรอ...หุหุแบ่งซีนให้พี่เกิดมั่งเห๊อะ...อิอิ

ปล. คุณป๊อดทำการบ้าน...ว๊าย เอาอะไรมาพูดอ่ะ...บ้า ลามก

ปล.คุณแจ๊ส..ตกลงใส่โรลบาแล้ว จะตามไปลงสนามใช่ม๊ะค๊าบ...

ปล.คุณปั๊ป ตกลงมาป่าวเนี่ย...เงียบเลย

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สงสัยสนามหน้า ได้เจอคุณแจ๊สแบบครบเครื่องแน่นอง..อิอิ

เพราะช่วงนี้ถามหาแต่ของที่พร้อมแข่งทั้งน้านเลยนิ

สู้ๆคับ..ยังไงขอให้ได้ของตามที่หาไว้นะคับ...

ปล. คุณแจ๊ส..สงสัยต้องลงรุ่นใหญ่ ไปเล่นกะพี่บีแล้วล่ะ...เชื่อป่ะ:D:D:D

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุยกันก่อนแข่ง...

พรุ่งนี้ผมก็ไปแล้วคับ...ใครจะไปก็เจอกันนะคับ...

ไปนอนก่อนล่ะคับ....โซกลี เจอกังงับ...หุหุ..........................................................................

เด๊ยวกลับมาจะเอารูปมาลงให้นะคับ..คงไม่ได้เจอกันสองสามวันนะคับ..พี่น้องพ้องเพื่อน

ปล. เจอกันที่สนามนะคับ พี่บี คุณปั๊ป เจ้าก้อง..

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โทรมาได้ ไม่ปิดเครื่อง....

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    ถ่ายรูปมาฝากเยอะ ๆ นะคับ
    ยังงัยก้อขอให้ปลอดภัยไร้อุบัติเหตุกันทุกคนนะคับ พี่บี ตาท๊อป เจ้าก้อง คุณปั๊ป ตัวไม่ไปแต่ส่งแรงใจไปเชียร์คับ อิอิ

18. sarawutone

1,355
    9
    0
    ยางสภาพสวย ครับ ใส่แข่งสนามเดียว อิอิอิอิยังหอมกลิ่นใหม่อยุ่เลยครับ ขนอุยอุย ลายเส้นสีแดงตรงกลางยางยังอยู่เลย เปิดซิงมาไม่นานอิอิอิอิอิอิอิ

19. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    รถเสร็จแล้วครับ เอาไปติดสติ๊กเกอร์อยู่ เหลือจูนเดียวตอนขับไปค่อยจูน อิอิ เจอกันที่สนามครับ :D

20. podcolt

885
    1
    0
    รถผมก็เสร็จแล้วเหมือนกันแต่ว่าวัดรอบไม่ขึ้นอ่ะ:confused::confused:

21. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ยังไม่ได้ไปใหนเลยแหะ รถ เพิ่งเสร็จ เหอๆๆๆ
    ว่าจะเอารถไปลองก่อง รอรถโล่งๆก่อง งิงิ
    ไปนู่นคงแข่งเลยมั้งนี่

22. sarawutone

1,355
    9
    0
    ก้องเอ้ยป่านนี้รถเอ็งยังม่ายเสร็จอีกเหรออิอิอิอิอิอิ

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    เพิ่งกลับจากสัมมนาม่ายรู้เป็นงัยกันบ้าง โทรหาเจ้าก้องกับคุณท๊อปติดต่อไม่ได้เลยอ่ะ

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    พี่บีสู้ ๆ นะคับ คงได้อันดับดี ๆ มาฝากน้อง ๆ นะคับ

25. พี่ท๊อป ได้ที่1 ป่าว

26. sarawutone

1,355
    9
    0
    เจ้าออยหายไปไหนมาเนี่ย

27. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    กลับมาแล้วไม่เจอครายเลยนอกจากคุณป๊อด 55 ตื่นสายไปถึงเย็นย่ำ 55

28. มะได้ไปไหนซะหน่อยค่ะ ก็อยู่ที่เดิม แหะๆ :eek::eek:

29. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ลายใหม่ นี่ไง สวยไหม อิอิ

:D:D

30. sarawutone

1,355
    9
    0
    สวยครับพี่ บี อยากมีสปอนเซอร์มั่งจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้