สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    นาฬิกาใส่แอร์ออโต้ เป็นยังไงอะครับ ปรกติแอร์ออโต้ นาฬิกาอยู่ในจอแอร์ไม่ใช่เหรอครับ
    หลังคาก็MOONROOF นั่นแหละครับ ผมเรียกผิด ขอโทษทีครับ
    พลาสติกซุ้ม หาไม่ได้อะครับ เอาECARมาแปลงได้หรือป่าวหว่า

2. sarawutone

1,355
    9
    0
    ม่ายบอก แต่ใส่แล้วแรงแน่นอน เพิ่มม้าอีก20 ตัวอิอิอิอิอิอิอิอิ:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

3. sarawutone

1,355
    9
    0
    มีไฟหน้าโคมดำ ตาเพชร ของใหม่ มีเลนส์แบบพลาสติก กับ เลนส์แก้ว ของมาแล้ว ราคาโทรมาอิอิอิอิ

4. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    คึกครื้นกันจิง ๆ ช่วงนี้

5. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ถูก...น่าจะมี ควาย ลิ ฟลอ จิงๆอ่ะก้อง

แต่รุ่น U Join เค้าเปิดอิสระอ่ะ เราห้ามไม่ได้หรอก...

สมัครเร็ว...น่ะดีแล้ว แต่ใช่ว่าจะได้อยู่หัวแถวนะคับน้อง (ไม่รู้เค้าจัดอีท่าไหน) พี่ร่วงไปสตาร์ทซะ อันดับ 16 โน่น แต่ก็พอใจสำหรับครั้งแรกที่ได้แตะ Track เลย ได้อันดับ 8 สนามหน้าต้องพัฒนาตัวเองต่อไป....

คุณปั๊ป..(โปเตโต้) หายไปเลยอ่ะ ส่งข่าวมั่งเน้อ..(ตอนแรกเห็น colt ขาวนึกว่าใช่)

ไม่เป็นไรก้อง งวดหน้าแก้ตัวใหม่...ทำถูกแล้วล่ะ เก็บรถไว้สนามต่อไป ดีแล้วที่ไม่ฝืนต่อ...

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เท่าไหร่ครับ 1 แล้วมีไฟเลี้ยวหน้าไหม ที่ติดกะไฟใหญ่อ่ะ ของพี่มันร่วงหายไป ข้างซ้าย สงสัยบินมากไป :D

7. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แรงจนไฟหลุดเลยเหรอ ลูกพี่....:D:D

ได้ไฟใหม่ก็ยึดให้ดีๆนะค๊าบ...ระวังหลุดอีก...อิอิ

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใครจาเอา นาฬิกาตรงแอร์เหรอคับ...เดี๋ยวแอร์ที่ว่านี่ มันติดมากะแอร์ แมนน่วล นะคับ...

ไม่ใช่แอร์ ดิจิตอล เพราะ ถ้าหน้าจอ แอร์ดิจิตอล มันไม่สามารถเปลี่ยนได้คับ..ต้องซ่อมอย่างเดียว

แต่ถ้าคุณหมายถึง นาฬิกา ดิจิตอลอ่ะ ใช่แล้วคับ..

ผมมีอยู่อันนึง สภาพดีมาก เอาป่าวครับ...ลองโทรมาที่เบอร์ 086-564-1308 นะคับ

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ช่วงนี้งานยุ่งกันป่าวคับ...พอดีจะนัดถ่ายภาพ ทำscoop อ่ะ

ยังไงแจ้งผมนี๊ส นึงนะคับ...ขอบคุงมั๊กมัก...

10. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ช่วงนี้ก็แข่งกันเสร็จแล้ว...ใครว่างก็ Say Hi... มาได้เลยนะขอรับ...เพราะผมต้องช่วยพี่ๆเค้าเขียนด้วย

อีกอย่างคือว่า....อยากรวบรวมรถให้ได้เยอะๆ(เอาที่เรารู้จักนะ...) รถพี่บี กะ รถคุณปั๊ปนี่ยังไงก็ขอจองไว้เลย ส่วนรถคุณแจ๊ส ตาป๊อด คุณ1 เจ้าก้อง เจ้าเก่ง เจ้าออย เจ้าโน่(ยรถยังอยู่ป่าว) คุณบ๊อบ คุณโอ คุณออม คุณช้าง และ เพื่อนคนอื่นๆ ที่ผมไม่ได้เอ่ยนาม...

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ...เพื่อนๆทุกคน และหวังว่ารถของพวกเราจะได้อยู่ในหนังสือ Tuned by... และในนิตยสารอิเลคทรอนิค Mo-Emag นะคับ...

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รูปงาน superclub เดี๋ยวคืนนี้ post ให้ดูนะคับ...เมื่อคืนเนทมันช้าอ่ะ เลยไม่ได้ลงให้

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ลืมไป คืนนี้กลับดึก...ไปงานประกวด Miss Motor Show 2008 ที่เซ็งทั่ง....ร.ร. โซฟีเทล

เป็นคืนพรุ่งนี้ละกันคับพี่น้อง....

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีคับ คุณแจ๊ส...ทำไรอ่ะ??เจ้าออยติดแก๊สแร้วนะ (แต่ถังหย่ายยยยเลย)

14. รถมะสวยอะ :cry::cry:

15. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    ตามหา body part แท้ colt ครับ

ตามหามานานละ เอาของก๊อบใส่แล้ว ให้ร้านไฟเบอร์ทำให้
    ก็ไม่สวยเท่าของแท้คร้าบบ
    ฝากตามหาให้หน่อยครับ
    ขอบคุณครับ
    0819528682

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    555+ ดีแร้ว ๆ เจ้าออยจะได้เหลือตังแต่งรถเยอะ ๆ :D

17. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ถ่ายเลยๆๆๆ ตอนนี้กำลังพร้อม รถกำลังหล่อเลย เอาๆๆๆ จัดมาเลยค้าบบบบ :D
    ก่อนที่พี่จะยกเครื่องอีกรอบ :D

18. ตังหมดเยยยยย ดันติดหัวฉีดอ่ะค่ะ :cry::cry::cry:

19. พี่แจ๊ส พี่ป๊อด คะ ออยจะเอารถไปแจ้งติดแก๊ส เสียตังเท่าไหร่อ่าคะ รู้ป่าวคะ

20. JAZZza

2,393
    18
    0
    ดีแร้ว เนียน ๆ

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไม่น่าเกินห้าร้อยอ่ะ

22. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    คืนไหนกันแน่ท๊อปรอมาหลายคืนแล้ว ซ้อมทำการบ้านอยู่ไง เอางี้แล้วกันโพสรูป มิสมอเตอร์โชว์มาด้วยนะ เอาแหล่มๆน้า ป.ล รถเสร็จแล้ววิ่งเท่าเดิมเลย ร้อย7อ่ะ:eek:

23. sarawutone

1,355
    9
    0
    ขอเวลาทำสีกันชนหน้าJ SPEED กับ กันชนหลังก่อนเด้อ ขัดฝากระโปรงเคฟลาห์ให้เงาๆ ก่อนอิอิอิอิ เปลี่ยนล้อ แล้วก็ แปลงเบรคGTO อีก เอ้อเหนื่อย

24. ทำเยอะเกิ๊นนนนนน มาทำรถน้องมั่งจิคะ อิอิ :D:D:D:eek::eek:

25. ใช้น้ำมัน หรือแก๊สอ่า

26. ว่าแต่รถออยลองวิ่งแค่ 150 แล้วก็ผ่อนแล้วง่ะ

กลัวๆๆๆ รถมานเหมือนจาบินง่ะ ทำไงดีๆๆๆๆๆ คะ

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    ชุดหย่ายเลยเน้อ

28. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    I'm come back แล้วครับพี่น้อง.....

โค ตะ ระ คิดถึงทุกๆคนเลย

พี่บี ดีใจด้วยนะครับ ที่ได้ที่4 สนามหน้าเอาที่1นะพี่ (คาดลายมาซะสวยเลย)

คุณ top โทษทีไม่ได้ไปแข่ง งานยุ่งมากๆ อดเลยอ่ะ มีรูปอีกไหมอ่ะ

เจ้าก้อง เครื่องเป็นไรมากป่าว...ฟิตๆ สู้ๆ

ตาป๊อด อย่าพึ่งต้อแต้สิ ว่าแต่วัดรอบขึ้นยังอ่ะครับ

คุณแจ๊ส หนามหน้าไม่พลาดเนอะ (ใส่โรบาร์ยังครับ)

คุณ 1 ช่วงนี้ขายของเพลินเลย รวยๆๆ นะครับ

แล้วคนอื่นๆ เป็นยังไงกันบ้างครับ คุณช้าง คุณบ๊อบ น้องเก่ง น้องออย (มีใครอีกอ่ะ ไม่ได้เจอนาน จำไม่ค่อยได้โทษทีครับ อุอุ บายดีกันป่าว.. ไม่ได้เจอกันเลย

ปล. คุณ ท๊อป จะนัดถ่ายรูปวันไหนก็บอกนะครับ

คิดถึงทุกๆคนนะครับ รวมทั้งคนที่จำชื่อไม่ได้ด้วยอ่ะ แหะ แหะ

29. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    พี่ น้อง ครับ มีใครจะขาย Colt บ้างครับ หรือ รู้ว่าใครจะขาย รบกวนบอกผมทีนะครับ

อยากจซื้อเก็บไว้อีกซะคันอ่ะครับ...

ขอบคุณครับ...

ปล. รึจะเป็น civic 3 ประตูก็ได้นะครับ

30. Super Colt

2,980
    11
    0
    พี่ขายเอาไหม ให้หมดเลย อิอิ โทรมาดิ

ปล. ใครเจอเครื่อง 4G93T ยกลง หรือใครรู้จักใคร ขายถูกๆ บอกพี่หน่อยนะครับ NA ไม่ไหวแล้ว ขอไปสู้รุ่นบนดีกว่า :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้