สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    รถเสร็จแล้วเร้อ งิงิ

เรื่องถ่ายรูปรถหน้าแหกอ่าก้าบ
    ถ่ายแต่ด้านหลังได้ป่าวนี่

2. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    วันเสา ที่ 22 หรือไม่ก็วันอาทิตที่ 23 มีใครสนใจไปซ้อมจิม ที่เยส มั่งคัรบ
    ตอนนี้เราได้ อาจารแล้ว คือ พี่บีอ่าคัรบ
    คนที่จะไปชัวๆ ก็มีก้อง พี่บี พี่แจ๊ส พี่ปั้บ ถ้ามาทันนะนครับ
    ส่วนค่าใช้จ่ายก็ 500 บาท ค่าสนาม
    ยังไงก็โทรมาละกานครับ 081-7777-368 ก้องคัรบ
    คนจะไปก็บอกก้องหน่อยน้า จะได้ไป บอกสถานที่เค้าอ่าคัรบวว่ากี่คัน

3. CoLt_SaNoVa

285
    1
    0
    ซ่อมแบบเทพอ่าครับ แบบนี้ หุหุ

4. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0

อยู่แถวลาซาลใช่ไหมคับ เมื่อก่อนเป็นรถสีขาวนี่ใช่ป่าว:confused:

ผมอยู่แถวศรีนครินทร์ถ้าเจอแล้วจะเข้าไปทักนะคับ ผมขับขันสีแดงอ่ะ:D

5. AWY

AWY New Member Member

47
    3
    0
    สวัสดี ครับพี่ น้อง ออกจากถ้ำมารายงานตัวแว้ว 555555

6. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    มาเพิ่มอีกคันแล้ว อุอุอุอุอุอุอุอุ สวัสดีครับ ขอเบอร์โทรด้วยเด้อ จะได้ติดต่อกันนะคร้าบบบ

7. AWY

47
    3
    0
    086-5764241

8. sarawutone

1,355
    9
    0
    รบกวนช่วยลงเบอร์ติดต่อกลับด้วยคร้าบบบ

9. sarawutone

1,355
    9
    0
    หวัดดีครับ หายไปนานมากเลยนะครับเนี่ย เจอตอนกระทู้ต้นๆแล้วก็หายไปเลย ดีใจครับที่มีสมาชิกเพิ่มอีก 1หน่อ ครับ

10. AWY

47
    3
    0
    55555555555

11. sarawutone

1,355
    9
    0
    นั่งปั่น กระจู๋ เอ้ย กระทู้ คนเดียวเลย อิอิอิอิอิอิอิ

12. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ตกลงเป็นวันเสาร์ที่22นะครับ แล้วเจอกันครับทุกคน

เออ...ซ้อมเสร็จ ขออนุญาต ขอตัวนะครับพี่น้อง.. มีภารกิจอันยิ่งใหญ่ต้องไปทำที่ ชลบุรี อ่ะครับ อิอิ

13. sarawutone

1,355
    9
    0
    เจอมาที่เชียงกง บางนา จำชื่อพี่เค้าม่าด้ายแล้ว

14. ^
    ^
    ^
    รถพี่นันป่ะเนี่ย เห็นเหลืองๆ เหมือนกัน อิอิ

15. วันเกิดนู๋ กะพี่ท๊อป อะ :eek::eek:

16. สวัสดีค่ะ :D

17. ตบเปรี้ยงเลย :mad:

18. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    ขอตามหาของต่อครับ

พอจะหาค้ำโชคหน้า หลัง ของ Colt ได้ที่ไหนมั่งครับ
    แล้วใช้ของ EVO 1-3 ได้ทั้งหน้าหลังเลยรึเปล่าครับ

19. sarawutone

1,355
    9
    0
    หน้าหลังECAR/EVO ใส่ได้เลยครับ แต่ด้านหลังถ้าไม่อยากตัดพลาสติก ให้ใส่ค้ำโช้คแบบที่เบ้ามันยกสูงอะ
    เห็นอยู่ก็เป็นของทำในนี้อะครับไม่กี่ร้อย ของผมมีหน้าหลังของRALLYART เป็นอลูมิเนียมอะ

20. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    CUSCO ใส่ได้พอดีเด๊ะเลย ไม่ต้องตัดพลาสติก หามือ2เอาครับ ลองดู

21. เงียบจัง ยังไม่มีใครกลับมาจากไบเทคกันเลยหรอคะ

22. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    นั่น ๆ ว่าไปนั่น

ซ่อมแซมอ่ะ อิ อิ อิ

23. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

เค้าไปทำไรกันที่ไบเทคเหรอ อิอิ:D

24. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    เค้ามี drift กัน ตา บ๊อบ :):):):)

25. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    กลับมาแล้ว ชนกันมันส์จิงๆ ทั้งไทยและมาเลย์ :D:D เมื่อยสุดๆ ถามตาท๊อปดูได้ อิอิ

26. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    พี่บี ทำไมของผมใส่แร้วมันติดอ่ะ เลยต้องรื้อพลาสติกออกหมดเลย :p

27. Super Colt

2,980
    11
    0
    มาดูที่รถพี่ดิ ใส่แบบเบ้ากลมป่าว หรอแบบเว้า แบบเว้าไม่ติดนะพอดีเลย

ปล. เดือนหน้าจะถอด LSD แล้ว มีใครเอาไหมครับ จะได้ไม่ต้องลงขาย โทรมานะ ไม่ลงราคาที่นี่คับ

28. sarawutone

1,355
    9
    0
  29. รอๆๆๆๆ เกือบจะได้ของแว้ววววว อีกนิดๆๆๆ อิอิ

30. Super Colt

2,980
    11
    0
    ของพี่แบบในรูปเนี้ยอ่ะ ไม่ติดนะ :D

มีใครสนไหม มีอีกคู่นึง 4000 Cuscoนะ :D

Update รูปใหม่ครับ แบบหน้าแบน หลัง กลมนะครับ น้องต้า จองแล้ว :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มีนาคม 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้